Cảm nhận CRV 2013 2.0 sau buổi lái thử xe !

drgetz

Xe tải
có của em không cụ?
Hôm nay em đi lấy mấy cái bạt che cốp sau về rồi ạ, trước có mấy cụ nhờ em đặt hộ
Có 2 màu đen và be vàng ạ

Em chụp trong nhà thiếu sáng nên màu be hơi xỉn, ở ngoài sáng hơn ạ
Còn lắp vào thì nó như xe em như thế này

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
CR-V mới chắc là 1 cái xe ngon, nhưng bảo đánh ziczac ở tốc độ 110km/h mà không văng đ.í.t thì chắc chắn là nói phét. Tốc độ đó mà đánh thì có mà văng bà nó cả xe luôn chứ xá gì cái bàn tọa!
Hề hề, bác Mazspeed chuyên gia đầu ngành phán thế thì em chịu ! Em chỉ biết chạy đến tốc độ đấy và đánh lái zizac ! Bác thử lôi xe mình ra thử đi ! Trc em đã đc phá Mẹc chạy zizac qua các cột mốc mà ko văng *** đâu nhé!

Mazspeed

Xe container

phucbonguyen

Xe điện
Hề hề, bác Mazspeed chuyên gia đầu ngành phán thế thì em chịu ! Em chỉ biết chạy đến tốc độ đấy và đánh lái zizac ! Bác thử lôi xe mình ra thử đi ! Trc em đã đc phá Mẹc chạy zizac qua các cột mốc mà ko văng *** đâu nhé!
vụ này là e phải cắp sách theo hầu cụ thôi,nếu cụ làm đc đúg như lời cụ thì e phục cụ luôn. hơi bi liều

Mazspeed

Xe container
Thôi bác ơi, toàn là nói quá. Ở tốc độ 110km/h mà đánh lái thì có thánh cũng không kịp ngoặt lại thành ziczac đâu mà một là phi thẳng sang bên kia đường xuống ruộng luôn và hai là lộn vòng vòng luôn ý. Em có rồ mà đi thử, cho dù xe của em chắc chắn là nó bám đường tốt hơn nhiều lần xe của bác. Bác có biết bài chạy ziczac qua cột mốc Autocar chuyên thử là ở tốc độ bao nhiêu không? Chết dở với quả chém này mất :)) :)) :)).

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Thôi bác ơi, toàn là nói quá. Ở tốc độ 110km/h mà đánh lái thì có thánh cũng không kịp ngoặt lại thành ziczac đâu mà một là phi thẳng sang bên kia đường xuống ruộng luôn và hai là lộn vòng vòng luôn ý. Em có rồ mà đi thử, cho dù xe của em chắc chắn là nó bám đường tốt hơn nhiều lần xe của bác. Bác có biết bài chạy ziczac qua cột mốc Autocar chuyên thử là ở tốc độ bao nhiêu không? Chết dở với quả chém này mất :)) :)) :)).
Thôi em ko trà tranh với bác ! Em cũng ko dại đến mức đánh lái như bác nghĩ ! Còn trình của bác thì siêu ở diễn đàn này rồi :D

Mazspeed

Xe container
Thôi em ko trà tranh với bác ! Em cũng ko dại đến mức đánh lái như bác nghĩ ! Còn trình của bác thì siêu ở diễn đàn này rồi :D
Không đánh lái như em nghĩ thì làm sao mà ít nó văng cho được :)!

phucbonguyen

Xe điện
thôi 2 cụ đừng tranh luận nữa hôm nào rỗi e làm trọng tài mời 2 bác tham gia thử ziszac là biết liền ah.e trong tài chi xin ly vodka thoi hiiiii

DuyThanhSNG

Xe tăng
Các CỤ tranh luận thì cứ tranh luận nhưng thực tế xe cầu trước bao giờ cũng ăn lái hơn xe cầu sau khi đánh Zíc dắc (nếu các điều kiện khác như nhau).
Cụ nào đã từng lái xe ở khu vực có tuyết thì hiểu rõ vấn đề này hơn.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Chạy zic zac thì em được ngồi trên Audi Q3 do chuyên gia thử xe của Đức điều khiển cũng chỉ đến mức 70km/h thôi. Nếu 110km/h thì em chưa nghĩ đến nó thế nào? Cụ Haiau nhà ta chạy zic zac trên Kia K7 cũng mới đạt gần 55km/h đã táng bay 1 cọc tiêu rồi.

Em vừa chạy 1 ngày CRV 2.4 2013, sẽ có vài nhận xét về em này :D

lapin

Xe container
Hôm nào đem ra thử làm chầu nhạo. Em bỏ phiếu cho chủ thớt.:D

lead2011

Xe container
Chạy zic zac thì em được ngồi trên Audi Q3 do chuyên gia thử xe của Đức điều khiển cũng chỉ đến mức 70km/h thôi. Nếu 110km/h thì em chưa nghĩ đến nó thế nào? Cụ Haiau nhà ta chạy zic zac trên Kia K7 cũng mới đạt gần 55km/h đã táng bay 1 cọc tiêu rồi.

Em vừa chạy 1 ngày CRV 2.4 2013, sẽ có vài nhận xét về em này :D
Lão viết đi e còn hóng. Đầu thg 5 e mới đc nhận xe :)):)):))

phucbonguyen

Xe điện
Các CỤ tranh luận thì cứ tranh luận nhưng thực tế xe cầu trước bao giờ cũng ăn lái hơn xe cầu sau khi đánh Zíc dắc (nếu các điều kiện khác như nhau).
Cụ nào đã từng lái xe ở khu vực có tuyết thì hiểu rõ vấn đề này hơn.
Cụ ơi e cũg sống xứ tuyết cũg lái xe nhưg e chỉ lái thôi còn vấn đề máy móc thì e chiu,đáh ziczac thì e chịu,e đi đườg tuyết bánh quay tit mù ah.xe e kia sorento 2 cầu

giacmo bmw

Xe máy
Vâng em xin lỗi vì lúc đó em phải chạy ra ngoài có việc một chút.Vậy hen anh thứ 2 bốc biển xong thì qua em lắp cam lùi rùi chạy thử xe luôn nhé.
cụ cho hỏi bản 2.0 có cửa nóc ko nhỉ? thấy trong captalo ghi bản 2,4 mới có cửa nóc thì phải????

lapin

Xe container
... Khi chạy tốc độ 110km/h em đánh lái kiểu zíc zắc thấy xe ổn định, ko bị văng ***, khả năng bám đường và cảm giác vô lăng rất an toàn!
Kiểu khác với chạy qua cọc thật, ý chủ thớt em hiểu là đánh nhẹ sang phải/trái sau đánh nhẹ sang trái/phải ở 110, bình thường như lúc chuyển làn vượt 2 xe chạy so le trên cầu cạn trên cao. Em thấy bác chủ bình luận có ý khen xe kô bị lắc hoặc mức độ thấp rất khó nhận biết. Cách mô tả của chủ thớt là gọn và đủ ý. Có điều em ứ tin là kô có cảm giác giật nhẹ một cái:21:

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Kiểu khác với chạy qua cọc thật, ý chủ thớt em hiểu là đánh nhẹ sang phải/trái sau đánh nhẹ sang trái/phải ở 110, bình thường như lúc chuyển làn vượt 2 xe chạy so le trên cầu cạn trên cao. Em thấy bác chủ bình luận có ý khen xe kô bị lắc hoặc mức độ thấp rất khó nhận biết. Cách mô tả của chủ thớt là gọn và đủ ý. Có điều em ứ tin là kô có cảm giác giật nhẹ một cái:21:
Bác nói đúng! Mấy hôm em toàn online bằng đt nên ngại trình bày với chuyên gia mazspeed! Chứ chạy zizac qua các cột mốc thì khác, nhưng với mẹc em đã thử thì ko văng đuôi ít nhất ở tốc độ hơn 70. Còn bác nào muốn kiểm chứng thì đưa xe em phá thử cho :D