Cảm nhận ban đầu về Ford Fiesta bản sedan 1.6

capu

Xe tải
Tạp chí Auto Car số tháng vừa rồi đã đem so sánh: Honda Jazz, Toyota Yaris, Madza 2, Ford Fiesta, Kia Rio và 1 loạt các xe gọi là "supermini car" tổng cộng là 15 xe cả thảy. Thế mà điểm tổng hợp xếp thứ 1 là Fiesta đó các cụ. Các Cụ rảnh thì mua tạp chí mà xem, bài viết phân tích rất kỹ. Cá nhân em thì sở hữu Fiesta HB 2 tháng nay và hoàn toàn hài lòng.

HamLong3.0V

Xe điện
Mình đang tính lấy em này cho kịp Tết. Mấy hôm nay đang dồn trọng tâm vào đây, vậy mà nghe bác nói thế này Em nản thật. Bây giờ lại lăn tăng nữa roài.
Lăn tăn thì đừng mua bác ạ, tội gì mua cái xe thô sơ như thế chứ. Theo em bác làm con Cerato 1.6 full options 8 túi khí mà chạy cho sướng :D Em nói thật đấy !

capu

Xe tải
Lăn tăn thì đừng mua bác ạ, tội gì mua cái xe thô sơ như thế chứ. Theo em bác làm con Cerato 1.6 full options 8 túi khí mà chạy cho sướng :D Em nói thật đấy !
Đúng đấy, cụ HL nói quá chuẩn đấy cụ loiht à. Mua xe 1 đống tiền mà lăn tăn thì mua làm gì. Làm cái xe Hàn option trang bị tận răng cho nó máu.

citycar

Xe tải
Tạp chí Auto Car số tháng vừa rồi đã đem so sánh: Honda Jazz, Toyota Yaris, Madza 2, Ford Fiesta, Kia Rio và 1 loạt các xe gọi là "supermini car" tổng cộng là 15 xe cả thảy. Thế mà điểm tổng hợp xếp thứ 1 là Fiesta đó các cụ. Các Cụ rảnh thì mua tạp chí mà xem, bài viết phân tích rất kỹ. Cá nhân em thì sở hữu Fiesta HB 2 tháng nay và hoàn toàn hài lòng.
Em mua và đọc rồi, chưa có thời gian rỗi scan lại lên để AE tham khảo :))

capu

Xe tải
Chủ nhật vừa rồi định đi gặp mấy cụ hội Fi mà hình như các cụ ấy bận cả. Nếu tuần tới có off thì cụ gọi em nhá

FordAT

Xe tăng
Em từ lúc lấy bằng xong chả thấy Fi có vụ nào đi xa cả thế mới đau. Lúc chưa có bằng thì bao nhiêu là hoạt động ức kinh.

HamLong3.0V

Xe điện
Em mua và đọc rồi, chưa có thời gian rỗi scan lại lên để AE tham khảo :))
Em cướp được của thằng bạn, về mang cho bà già nhìn ảnh chụp con xe của bà :D
Hôm nọ em ngồi con Evo trong tạp chí đó và đang bố trí xin số ĐT em mẫu chụp cạnh xe :D Anh Tuấn có thích k0 nhỉ ?

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em có cảm nhận FiS là Thơm - Ngon - Bổ - Rẻ

Chỉnh sửa cuối:

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em cướp được của thằng bạn, về mang cho bà già nhìn ảnh chụp con xe của bà :D
Hôm nọ em ngồi con Evo trong tạp chí đó và đang bố trí xin số ĐT em mẫu chụp cạnh xe :D Anh Tuấn có thích k0 nhỉ ?
Ngồi trong con Evo đấy vãi lái thật...

HamLong3.0V

Xe điện
Ngồi trong con Evo đấy vãi lái thật...
Lúc sau ra đó gặp thêm 2 em Lancer Ex và 1 em Mustang cũng đã độ lập thành phi đội khủng bố, đi trên đường dữ tợn lắm ! Hôm nào anh xuống xưởng đó chơi k0, em sợ bị ngập với hội công suất mất rồi :)) Thằng Quân nó bảo ra đại lộ Thăng Long nó cho tụt óc với xuống xe bằng đầu gối luôn, bó tay :D
PS: con Z1000 chạy dữ tơn thật, hơi to so với em nên k0 dám phi xuống đường vít ga keke CHỉ buòn cười lão Paduy loay hay =))

Chỉnh sửa cuối:

loiht

Xe máy
Đúng đấy, cụ HL nói quá chuẩn đấy cụ loiht à. Mua xe 1 đống tiền mà lăn tăn thì mua làm gì. Làm cái xe Hàn option trang bị tận răng cho nó máu.
Xe này là mình mua lần đầu các bác ạ. Quẩn quanh giờ chẳng biết lấy em nào cả. Mình thì không khệ nệ vụ thương hiệu lắm, nhìn thấy em Innova quá tệ, em cạch Toy....chắc qua xe Hàn quá!

HNmember

Xe tăng
Xe này là mình mua lần đầu các bác ạ. Quẩn quanh giờ chẳng biết lấy em nào cả. Mình thì không khệ nệ vụ thương hiệu lắm, nhìn thấy em Innova quá tệ, em cạch Toy....chắc qua xe Hàn quá!
Kụ mua xe lần đầu mà lại ko có chính kiến rõ ràng thì mua xe xong rồi dễ ôm hận lắm!
Toy là lành nhất mà Kụ lại ... cạch!
Mua xe Pho huyền là những người dũng cảm đấy!
Kụ có biết xe Hàn nó thế nào ko?
E chẳng biết xui Kụ thế nào cả vì ko rõ tiêu chí mua xe của Kụ.

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
cái cảm nhận về bản số sàn thì đúng rồi, hôm em vào ford thay dầu cũng nhìn qua con đó, ghế vải, mặt táp lô và cửa làm nhựa lỏng lẻo lắm. thực sự thua xa focus.

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Lúc sau ra đó gặp thêm 2 em Lancer Ex và 1 em Mustang cũng đã độ lập thành phi đội khủng bố, đi trên đường dữ tợn lắm ! Hôm nào anh xuống xưởng đó chơi k0, em sợ bị ngập với hội công suất mất rồi :)) Thằng Quân nó bảo ra đại lộ Thăng Long nó cho tụt óc với xuống xe bằng đầu gối luôn, bó tay :D
PS: con Z1000 chạy dữ tơn thật, hơi to so với em nên k0 dám phi xuống đường vít ga keke CHỉ buòn cười lão Paduy loay hay =))
Cảm giác của trò chơi tàu lượn cao tốc ấy, vãi thật, với cả trên Lê Văn Lương nên cũng kinh (cảm giác thiếu an toàn)...hề hề...nói chung vẫn phải nói lại là...vãi lái.
Cứ cuối tuần lại xuống xưởng đấy à? theo xuống đấy lại vãi nữa thì chết...he he

PS: Z1k to và nặng hơn Monster mà, Paduy nó đi nhìn thấy nó để chân lên...cần số (Chắc tưởng chỗ để chân), hét ầm lên nhắc mà kg hiểu...may không sao #:-s

Chỉnh sửa cuối:

0977123333

Xe buýt
Cảm giác của trò chơi tàu lượn cao tốc ấy, vãi thật, với cả trên Lê Văn Lương nên cũng kinh (cảm giác thiếu an toàn)...hề hề...nói chung vẫn phải nói lại là...vãi lái.
Cứ cuối tuần lại xuống xưởng đấy à? theo xuống đấy lại vãi nữa thì chết...he he

PS: Z1k to và nặng hơn Monster mà, Paduy nó đi nhìn thấy nó để chân lên...cần số (Chắc tưởng chỗ để chân), hét ầm lên nhắc mà kg hiểu...may không sao #:-s
hôm đó em ngồi trông đồ nên ko được chạy thử con này híc híc. công nhận nhìn quá đẹp.

digger

Xe tăng
Kụ mua xe lần đầu mà lại ko có chính kiến rõ ràng thì mua xe xong rồi dễ ôm hận lắm!
Toy là lành nhất mà Kụ lại ... cạch!
Mua xe Pho huyền là những người dũng cảm đấy!
Kụ có biết xe Hàn nó thế nào ko?
E chẳng biết xui Kụ thế nào cả vì ko rõ tiêu chí mua xe của Kụ.
Công nhận là cạch Toy thì cụ ấy chơi được với em nào nữa đây cụ HN nhỉ.
Em đấy thuộc dạng dễ tính nhất quả đất, dễ tính hơn Pho huyền nhiều :P

HamLong3.0V

Xe điện
hôm đó em ngồi trông đồ nên ko được chạy thử con này híc híc. công nhận nhìn quá đẹp.
Nó mua xe xong đập thêm hơn 20 ngàn vào độ nên nhìn khoang máy và bộ má phanh khiếp lắm. Công nhận rất dễ nghiện nếu có xiền :D

0977123333

Xe buýt
Nó mua xe xong đập thêm hơn 20 ngàn vào độ nên nhìn khoang máy và bộ má phanh khiếp lắm. Công nhận rất dễ nghiện nếu có xiền :D
toàn hóng không đúng chỗ, đang khen con xe máy đẹp. tự nhiên nói về ô tô. em có thích xe độ kiểu đó đâu, em chỉ khoái độ theo kiểu paduy thôi.
còn em thích con xe máy của cụ Cakom cơ mà

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
toàn hóng không đúng chỗ, đang khen con xe máy đẹp. tự nhiên nói về ô tô. em có thích xe độ kiểu đó đâu, em chỉ khoái độ theo kiểu paduy thôi.
còn em thích con xe máy của cụ Cakom cơ mà
Con Z ấy cũng độ gần full rồi đấy...he he