[Funland] Cảm giác về người yêu cũ

LinhNguyen19

[Tịch thu bằng lái]
Giai đoạn iêu là giai đoạn sống thử, thử thấy Ok mới tiến tiếp. Vấn đề hòa hợp xxxx rất quan trọng, nên đôi khi mới quen thấy thích nhau đã phải xxxx thử vài lần, nếu Ok mới tiến tiếp... Sau nữa, thực ra phụ nữ (kể cả đàn ông) được lên đỉnh thường xuyên thường tươi trẻ, yêu đời và tăng sức đề kháng...
Yêu ko thể là sống thử đc bác nhé. Bác lầm tưởng 2 cái dẫn đến cả 2 nhanh chóng tụt cảm xúc đấy. Bọn em yêu nhau mà k sống thử đôi lúc còn came thấy chán chường nữa là sống thử thì quá tụt cảm xúc r

LinhNguyen19

[Tịch thu bằng lái]
Mợ chủ sao văn như đàn ông =))
Nếu là mợ thật em nghĩ người đầy lông
Câu cú thả lông nhông.
Và không thích nằm không :))
Chắc tại em vào đây hóng hớt nhiều qá nên văn chương bị ảnh hưởng thôi. Còn em cũng k cần bác phải tin em là auth mà. Nếu k thích bác có thể out ra khỏi pic 🙄

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chắc tại em vào đây hóng hớt nhiều qá nên văn chương bị ảnh hưởng thôi. Còn em cũng k cần bác phải tin em là auth mà. Nếu k thích bác có thể out ra khỏi pic 🙄
Em rót cho mợ mấy chén xanh lè nick rồi đấy :)) bao h đỏ mít lại gọi em vào nhé :))

Quan điểm e bỏ rồi là Không Dây Dưa.
Tiến rồi đếch lùi được nữa , như tốt đã sang sông, khoản sinh lý đầy thì tràn thiếu không chết.

giólangthang

Xe điện
chừ thì gió lại chém ở đây vài còm, cóa hề chi

Roman

Xe điện
Cháu ghét kiểu phóng tinh viên mấy báo mạng vào kiếm đề tài viết bài.

V.T.K

Xe điện
các bác cứ chém nhiệt tình cho e đỡ cô quạnh nào
Cụ Sơn có câu:
“ Khi bạn hát một bản tình ca là bạn đang muốn hát về cuộc tình của mình. Hãy hát đi đừng e ngại. Dù hạnh phúc hay dở dang thì cuộc tình ấy cũng là một phần máu thịt của bạn rồi.”
Cuộc tình hợp tan âu là cái chuyện muôn thuở, hãy hát đi để cho vơi nỗi nhớ nhung mợ chủ ạ.
Ví như bạn em đây này, cũng rơi vào hoàn cảnh mợ chủ, sau khi hát xong bạn í thực sự nhẹ lòng và hoan hỷ.
(Bữa em sang chơi thấy bạn í hát mà nước mắt quá trời. Hic)

• Vodka
Reactions: ROW

thngaylangthang

Xe ngựa
Đòn trên nặng tay phết ;))

nangct

Xe tăng
Chào các bác ạ,
Em là mợ.
Tối nay Theo như kế hoạch là đi giặt quần áo nhưng do HN mưa rùi trở lạnh nên vào giường đắp chăn thì cảm giác nhớ nyc lại trỗi dậy, nên mạn phép xin ý kiến các cụ bô lão.
Em và nyc em ctay đc hơn 2 tháng. Nói chung ko có xung đột gì nhiều. Mà tự dưng đến cái thời điểm bị chán nhau thì ctay. Cuộc tình dài hơn 2 năm, nói chung là êm đẹp thi thoảng cãi nhau những chuyện vớ vẩn rồi thôi. Chắc là do êm đẹp quá nên dễ nhanh chán.
Nói thật bây giờ em cũng đã ổn rồi, nhưng thi thoảng có những cảm giác vụt qua muốn gặp nyc, muốn quay lại. Nhưng có lúc thì lại ko. Nhưng cảm giác nhớ nhất vẫn là sex quá ổn, quá hợp đến nỗi giờ k dứt nổi tâm trí lúc nào cũng nghĩ đến. Lúc nào cũng hiện hữu chuyện đó trong đầu, em k hiểu sao e và anh lại hợp chuện đó vậy.
Các bác cho e hỏi e có nên liều 1 phen chủ động quay lại ko. Em biết chuyện gì đã là quá khứ thì để nó ngủ yên nhưng nói thật nhu cầu sinh lý thì ngủ yên thế nào đc :(.
Em muốn biết các bác sau khi ctay bạn gái cảm giác ntnao vậy, lúc thèm qá thì các bác làm gì. Các bác có nghĩ đến chuyện quay lại vs bạn gái ko?
Thiếu thốn mợ cứ nhớ có em