Cảm giác fiesta đầm và mướt thật.

HamLong3.0V

Xe điện
Nói thật là phải có cờ níp thì em mới tin :D Giả dụ có đk lôi xe ra chạy trên đường băng may ra em mới dám vít lên 200, chứ mấy cái đường quốc lộ hay cao tốc nhà mềnh em chịu :(

TuanAnhDT

Xe tải
180km/h thì em chưa dám chạy. Nhưng hôm mùng 1 tết em chạy đường BN thì em đạp lên 130km/h thấy tay lái vẫn rất chắc. Gấu nhà em ra chiều thích thú còn bảo là sao em vẫn chả cảm thấy nhanh :D

Tết vắng vẻ nên em chạy từ HN về Hạ Long mất có 2h đồng hồ :D

digger

Xe tăng
Nói thật là phải có cờ níp thì em mới tin :D Giả dụ có đk lôi xe ra chạy trên đường băng may ra em mới dám vít lên 200, chứ mấy cái đường quốc lộ hay cao tốc nhà mềnh em chịu :(
Hôm nọ anh chạy đường Cầu Giẽ - Ninh Bình, đường tốt lắm HL ạ, chắc là vít được đấy.
Chỉ có điều mình dám hay không thôi :P

vanphiet

Xe buýt
e chả tin fiesta của bác lên dc 180 chứ đừng nói 220. trước e chạy thử fiesta của thằng bạn mới mua. 120km/h mà vòng tua đã 4500 gần 5000. e chạy đường láng hòa lạc đấy nhé. máy fiesta bé tý ấy mà
Bác này nhầm này,em lên 140km/h mà vòng tua cũng chỉ 3200v/p thôi ạ.Trước có úp video rồi nhưng mod xóa rồi.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chậy tốc độ ấy mau ăn oản lắm ạ, em chẳng khuyến khích :77:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ chủ chém kinh, lại còn lấy lý do là không biết đưa clip lên nữa chứ. Đến F1 nhà em đang học lớp 6 còn biết đưa clip lên OF nữa là.

Không biết đưa thì phải tự tìm hiểu, đơn giản nhất là hỏi cụ Gúc mà cũng không biết làm, cứ ngồi đó mà kêu gào, khóc lóc không biết đưa clip lên thì đủ hiểu trình của cụ chủ đến đâu rồi.

Trunghieu77

Xe hơi
Cụ chủ chém kinh, lại còn lấy lý do là không biết đưa clip lên nữa chứ. Đến F1 nhà em đang học lớp 6 còn biết đưa clip lên OF nữa là.

Không biết đưa thì phải tự tìm hiểu, đơn giản nhất là hỏi cụ Gúc mà cũng không biết làm, cứ ngồi đó mà kêu gào, khóc lóc không biết đưa clip lên thì đủ hiểu trình của cụ chủ đến đâu rồi.
nói thật là e dốt về chuyện này mà, trình e kém lắm ợ! Đêm qua e mò lên youtube đến 2h sáng mà vẫn ko biết làm dư lào! Hôm nay e sẽ cố gắng đưa lên để thỏa cơn khát của mọi người. Như bác nào có nói chạy lên 130 cảm giác lái vẫn làm chủ đc là chuẩn đới ạ, buổi sáng hôm đấy e lướt 140 mà cứ nhẹ như lông hồng, chắc tại đường của anh # nó đẹp, các bác chịu khó đợi e thêm chút nữa nhé. Cám ơn các cụ đã quan tâm

tai-xe-tre

Xe hơi
nói cho vui thôi, chứ các bác cứ chạy đua speed thế ko hay đâu, năm mới chúc các driver lái xe an toàn, an toàn để sống và hưởng thụ các bác ạ.

HamLong3.0V

Xe điện
nói cho vui thôi, chứ các bác cứ chạy đua speed thế ko hay đâu, năm mới chúc các driver lái xe an toàn, an toàn để sống và hưởng thụ các bác ạ.
Tốc độ cũng là một thứ đáng để hưởng thụ đấy chứ, nhưng nhất nhất phải an toàn :D

Trunghieu77

Xe hơi
Cảm ơn cụ đã nhắn nhủ, bằng lái xe của e cấp từ năm 2000, nghề cũ là driver em hiểu chuyện đó, kinh nghiệm ôm vô lăng của e đc khoảng 7 năm liên tiếp đi hầu, chưa nói đến thời điểm này nữa, đây là em muốn nói lên sự ổn định của e nó thôi chứ trước em chạy mer S , Bm 745 em cũng chỉ dám chạy đến 140, có lần duy nhất e chạy prado vx ngoại giao e đua với chú bmw 525 mà cũng chỉ lên 150. Chỉ có lần này thôi lần sau các cụ có các vàng e cũng ko dám vì xe em để sử dụng mà, đi kiểu anh # thì đi làm gì chứ, để thiên cho nhanh ợ! Hihi

Chỉnh sửa cuối:

dungnguyen.dnv

Đi bộ
cụ chủ cứ lo xa xx cũng chả có lý do j mà bắt cụ cả,cụ nói clip đó quay ở nước ngoài khi chơi game giả lập or người giống người thôi thì ai làm gì cụ, biển số xe chả có, mỗi cái mẹt cụ thì làm đc j.
Cụ vào google sớt dòng chữ: tao muốn đưa clip lên you tube thì có mà ra cả đống giải pháp cho cụ.b-( e chờ clip của cụ.
Vâng, kính cụ ạ ! Em là dungnguyen.dnv đây mà !
Năm mới mừng tuổi bác tranxuananh và các cụ, các bác, các mợ trong pho-rum nhá !

Trunghieu77

Xe hơi
Tốc độ cũng là một thứ đáng để hưởng thụ đấy chứ, nhưng nhất nhất phải an toàn :D
Đúng đấy ợ! Ở vn ít người dám đi tốc độ này lắm, mình thì chẳng có cơ hội sang bển nên xem trên youtube thấy toàn 200 với 220 thì đành phải tưởng tượng lên 180 cho nó = anh = e các bác nhỉ! Các bác xem clip rồi sẽ đánh giá phanh bằng niềm tin hay bằng kinh nghiệm.

digger

Xe tăng
Cảm ơn cụ đã nhắn nhủ, bằng lái xe của e cấp từ năm 2000, nghề cũ là driver em hiểu chuyện đó, kinh nghiệm ôm vô lăng của e đc khoảng 7 năm, đây là em muốn nói lên sự ổn định của e nó thôi chứ trước em chạy mer S , Bm 745 em cũng chỉ dám chạy đến 140, có lần duy nhất e chạy prado vx ngoại giao e đua với chú bmw 525 mà cũng chỉ lên 150. Chỉ có lần này thôi lần sau các cụ có các vàng e cũng ko dám vì xe em để sử dụng mà, đi kiểu anh # thì đi làm gì chứ, để thiên cho nhanh ợ! Hihi
Em rất tán đồng ý kiến của cụ.
Mình test thử xem cảm giác xe mới với công nghệ được hãng quảng cáo là rất mới với đầy đủ ESP, EBD... và những tính năng an toàn ưu việt.
Làm chuột bạch cho anh em, và chỉ test duy nhất một lần để kể lại với những người chưa dám test (như em) biết.

Tỷ phú Nga du lịch lên vũ trụ với hàng triệu đô la một chuyến, nếu có kể về chuyến đi này trên OF thì chắc cũng sẽ bị ném đá như cụ chủ thớt: Nào là lên vũ trụ cũng dễ # luôn (vì xác suất # là vô cùng cao, nếu không nổ tàu thì cũng trụy tim), nào là sao không up cái cờ líp quay ở trên vệ tinh chứ nói thì ai mà tin được, nào là bay ở sân bay của Liên Xô không an toàn (phải sang Mỹ cơ), nào là ...

Quay lại cuộc sống thường nhật, em tin rằng với kinh nghiệm lái xe lâu năm của cụ chủ thớt, việc vít ga lên đến tốc độ đó để kiểm nghiệm trong một cung đường ngắn, đảm bảo an toàn rồi lại quay về 80km/h không phải là việc khó.

Em thì sẽ chẳng test ở tốc độ này, cụ chủ chắc cũng chỉ test một lần, và em cũng không chờ xem cờ líp của cụ...

Trunghieu77

Xe hơi
Cảm ơn cụ! Nghe danh cụ digger đã lâu, hôm nay em mới có dịp đc cụ góp ý, xin chân thành cảm ơn những lời của cụ! Em hi vọng 1 ngày gần đây sẽ đc giao lưu và tham gia với bản hội ffi. Nhân dịp năm mới xin chúc cụ và hội ffi An Khang Thịnh Vượng.

maybayfun

Xe buýt
Ặc, FFi lên 180km/h :77: Nhìn hình dáng thì về phần khí động học FFi tốt hơn các loại cùng dòng nhưng đóng lên 180 mà còn định đóng kịch đồng hồ thì em ạ cụ luôn :77:

digger

Xe tăng
Cảm ơn cụ! Nghe danh cụ digger đã lâu, hôm nay em mới có dịp đc cụ góp ý, xin chân thành cảm ơn những lời của cụ! Em hi vọng 1 ngày gần đây sẽ đc giao lưu và tham gia với bản hội ffi. Nhân dịp năm mới xin chúc cụ và hội ffi An Khang Thịnh Vượng.
Vâng, rất mong sớm được gặp cụ.
Theo em thì cụ cũng không nên up cờ líp lên đây làm gì cụ ạ, chả chứng minh được điều gì, và chắc chắn là Mod sẽ xóa đi ngay khi phát hiện ra.