[VHGT] Cảm giác của Ofers khi dán banner: "Một người sai làn - cả ngàn người khổ"

thaiquangtung

Xe buýt
Cụ ơi ý em là phải tự nguyện Post lên cơ ạ,cơ mà cụ cho em đăng ký phát Logo nhóe
Riêng cụ thì mời cụ gặp anh kết nghĩa nhé. Vì cụ gặp ông đó thường xuyên nên tự xin đi nhé, em chỉ tặng những người xếp hàng lâu thôi, hihi

4eyes10

Xe buýt
Em nghĩ ra cái khẩu hiệu này, nhờ các cụ xem giúp vì em thấy vần thì co vần nhưng có vẻ chưa đúng ngữ pháp:
"Drive right - Arrive smile :)"

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em nghĩ ra cái khẩu hiệu này, nhờ các cụ xem giúp vì em thấy vần thì co vần nhưng có vẻ chưa đúng ngữ pháp:
Ngôn ngữ trên OF nhà mình không dùng tiếng nước ngoài Bác ơi! Mà đây là slogan bước đầu OF mình đưa ra, tiếp sau chương trình sẽ còn nhiều sloagn nữa nhằm nhắc nhở người tham gia giao thông nên chú ý và cần tuân thủ luật GTĐB và những nét văn hóa giao thông tối thiểu để từng bước đưa giao thông VN đi vào nề nếpccó văn hóa và tránh tình trạng ách tắc, sai làn và nhiều vấn đề khác nữa Bác ạ.

themcha

[Tịch thu bằng lái]
Kụ thấy em ngu English kụ cứ trêu em

LiemBlue

Xe lăn
Riêng cụ thì mời cụ gặp anh kết nghĩa nhé. Vì cụ gặp ông đó thường xuyên nên tự xin đi nhé, em chỉ tặng những người xếp hàng lâu thôi, hihi
Khà khà cụ ủ mưu kinh quá nhể,anh nhà cháo dạo này hay đi uốn nên về toàn xoắn quẩy nên mắc chứng hay quên ạ=))

thaiquangtung

Xe buýt
Mình người Việt, không dùng ngôn ngữ khác ạ..

thaiquangtung

Xe buýt
Khà khà cụ ủ mưu kinh quá nhể,anh nhà cháo dạo này hay đi uốn nên về toàn xoắn quẩy nên mắc chứng hay quên ạ=))
Thế cháu chỉ cho cụ nhé, cụ cứ lấy chìa khóa rồi mở cốp lên em thấy có cả thùng đó...

LiemBlue

Xe lăn
Thế cháu chỉ cho cụ nhé, cụ cứ lấy chìa khóa rồi mở cốp lên em thấy có cả thùng đó...
Ối dời ơi thế có mà anh nhà cháu cho cháu đi nghỉ mát ạ,nhà cháu lại được tiếng đi buôn thẻ thì chít ạ........=))

thaiquangtung

Xe buýt
Ối dời ơi thế có mà anh nhà cháu cho cháu đi nghỉ mát ạ,nhà cháu lại được tiếng đi buôn thẻ thì chít ạ........=))
Cháu có bẩu cụ lấy cả đâu mà lo, cụ cần bao nhiêu thì lấy bấy nhiêu thôi..

thaiquangtung

Xe buýt

eparch

Xe buýt
Báo cáo các cụ,
Em đang lập danh sách...
:D
E hóng quà và ngắm xem đợt này OF còn được bao nhiêu xe dán. Hôm qua, lúc xe e đi qua ngã tư, 1 a xxx đứng nghiêm chào e, xúc động đậy

cwise

Xe container
Báo cáo các cụ,

Em đang lập danh sách tặng quà cho các cụ, các mợ dán banner trên xe đến thời điểm hiện nay (thể hiện qua việc các cụ, các mợ pót ảnh xe của mình lên thớt này). Để khích lệ và ghi nhận những đóng góp của các cụ, các mợ đối với chương trình Chung tay xây dựng văn hoá do BĐH OF phát động.

Các cụ / mợ nào vẫn đang dán banner mà chưa pót ảnh lên xin vui lòng pót lên ah :)). Hạn cuối cùng chốt danh sách là ngày 10/01/2012

P/s: Em xin bật mí là món quà sẽ rất có ý nghĩa và rất gần gũi với các cụ, các mợ hàng ngày ah. :D
Nhà em vừa đi công cán tỉnh mấy hôm, (qua trụ sở công an huyện các anh công an nhìn kỹ: dán pano gì đầy nhỉ?) bây giờ mới được biét vụ quà cáp này. Em rất khoái, Em vừa chụp cách đây hơn tiếng đồng hồ:

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us

cwise

Xe container
Em đoán quà là "Giấy ăn" ạ?? :P Vì gắn bó với ta hàng ngày. =:)

bes

Xe lăn
Bực mình, mấy hôm nay xe em bẩn, mọi người toàn đọc thành : 1 người sai LẦM ...
Cứ như mình đi vận động cave hoàn lương hay cai nghiện gì đó :((