[VHGT] Cảm giác của Ofers khi dán banner: "Một người sai làn - cả ngàn người khổ"

ducmanh

Xe điện
Sau một thời gian dán sologan khá dài. hôm qua em đi mới lại gặp được cụ này.

Vấn nguyên hình nguyên khổ, không rách rời chắp vá.

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
Sao Bác này k vào đăng ký để em có cơ hội tặng quà nhỉ?
Mặc dù hơi muộn nhưng em cũng chen chân lỡ có phát quà lần 2 :D show mấy bức xe đầu tiên nhà em có logo và banner, vài hôm nữa em em (alice152) có thời gian qua mợ huongnhanvan lấy bộ banner em sẽ tiếp tục show lên ạ (xe còn lại đang chạy hợp đồng ạ )
Một lần nữa xin cảm ơn mợ me3G vì sự nhiệt tình của mợ ạ :)

Còn 2 em xe tải kia bao giờ banner sản xuất đại trà em cũng dán hết ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

alice152

Xe tải
Hehe, nhận được logo và banner từ mợ me3G em phải tức tốc gửi về Phú Thọ để tự sướng ngay ạ :D cảm ơn mợ nhiều nhé. :)

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Hehe, nhận được logo và banner từ mợ me3G em phải tức tốc gửi về Phú Thọ để tự sướng ngay ạ :D cảm ơn mợ nhiều nhé. :)
Bộ banner Bác chưa lấy nhưng đã được một mem khác đã lấy rồi ạ. Sáng thứ 7 nhân mọi người đến nhận quà gặp Bác ấy xin em đã đưa Bác ấy để dán ngay tại chỗ rồi ạ. Em tưởng Bác không cần nữa vì đã có 2 bộ của Mợ Me3G rồi lại còn kèm cả logo nữa cơ mà.

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
ngày 17/1 này e cùng với OFPT đi trao quà cho các cháu dân tộc Dao- Kim Thượng, Tân Sơn. e sẽ tiếp tục đưa tiếp cho các cụ các mợ cùng xem, e mới vào nên các cụ các mợ giúp e nhé có nhiều chuyện e còn chưa biết để tham gia

alice152

Xe tải
Bộ banner Bác chưa lấy nhưng đã được một mem khác đã lấy rồi ạ. Sáng thứ 7 nhân mọi người đến nhận quà gặp Bác ấy xin em đã đưa Bác ấy để dán ngay tại chỗ rồi ạ. Em tưởng Bác không cần nữa vì đã có 2 bộ của Mợ Me3G rồi lại còn kèm cả logo nữa cơ mà.
Ôi, xin lỗi mợ vì em cũng bận quá, em cũng nhờ đứa bạn chạy sang lấy từ me3G :D em nhận được từ me3G 2 banner và 2 logo, vậy em sẽ đăng ký nếu có banner lần sau ạ:D em cũng cảm ơn mơn rất nhiều :)

Me3G

Xe container
Cụ xin em logo mí banner xong tối qua em thấy nick 19B 000.85 vào cám ơn làm em giựt hết cả nẩy, tưởng tặng nhầm người :))

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Cụ xin em logo mí banner xong tối qua em thấy nick 19B 000.85 vào cám ơn làm em giựt hết cả nẩy, tưởng tặng nhầm người :))
Em cảm ơn món quà của Mợ ạ. Đẹp quá về không dám dùng đem đặt trên bàn để ngắm thôi ạ. Em hơi bị .... Mợ thông cảm đồ quà tặng không dám dùng chỉ để ngắm nhìn thôi :))

thaiquangtung

Xe buýt
Cảm ơn cụ chủ đã tặng quà cho ae. món quà rất ý nghĩa..

Me3G

Xe container
Em cảm ơn món quà của Mợ ạ. Đẹp quá về không dám dùng đem đặt trên bàn để ngắm thôi ạ. Em hơi bị .... Mợ thông cảm đồ quà tặng không dám dùng chỉ để ngắm nhìn thôi :))
He he mợ ngắm thôi mà ko dùng thì đến bao giờ Minh Long mới được thêm cốc, nhà Bắp Bơ ló kiện chít ợ :))

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
He he mợ ngắm thôi mà ko dùng thì đến bao giờ Minh Long mới được thêm cốc, nhà Bắp Bơ ló kiện chít ợ :))
Hê hê :)) dùng thì phải đủ bộ chứ ạ. Nếu Bác Bắp Bơ muốn sản xuất ra không kịp cho tiêu dùng thì phải để em PR cho. Có mỗi cái nên "Bà đem Bà ngắm chứ Bà không chơi" =))

Me3G

Xe container
Hê hê :)) dùng thì phải đủ bộ chứ ạ. Nếu Bác Bắp Bơ muốn sản xuất ra không kịp cho tiêu dùng thì phải để em PR cho. Có mỗi cái nên "Bà đem Bà ngắm chứ Bà không chơi" =))
Thôi hôm nào lói típ chiện nài mợ nhá ko nại mang tiếng xì pem nhầm chuồng :P

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
e cám ơn mợ vì mợ đã đưa cho e, mấy hôm trước e chẳng nói là rất thèm nhưng chưa có mà, e liền báo e trai e xin giúp vì e ít ở "hà lội" nên mợ thông cảm, dù sao thì e cũng xin cám ơn 2 mợ, hôm nào e sẽ xuống cùng chú e mời 2 mợ ăn thịt chua Thanh Sơn nhà e nhé:D

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
chiều nay e đã dạo phố cùng banner phải nói là quá tuyệt, cảm giác thì miễn chê, vừa dán xong là mấy a e có xe quanh nhà e gọi điện hỏi thăm mãi vì ko biết nó là gì, nhưng chỉ tội cái mọi người toàn đọc thành " một người sai lầm, cả ngàn người khổ" mới chết e chứ, nhưng e vui lắm cám ơn các mợ nhìu nhìu:-*\:D/

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
e cám ơn mợ vì mợ đã đưa cho e, mấy hôm trước e chẳng nói là rất thèm nhưng chưa có mà, e liền báo e trai e xin giúp vì e ít ở "hà lội" nên mợ thông cảm, dù sao thì e cũng xin cám ơn 2 mợ, hôm nào e sẽ xuống cùng chú e mời 2 mợ ăn thịt chua Thanh Sơn nhà e nhé:D
Ùi nghe mà thấy ngon quá. Cảm ơn Bác trước đã. Ah! mà Bác gọi Cụ Vietvoiz xem em thấy hình như Cụ này có đấy ạ. Vì Cụ ấy tít bên Lâm Gia Trang nên em ngại sang đấy xin mấy bộ về bên này quá. Bác cứ gọi thử xem ạ.