cảm giác chạy thử GLK

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ tả quê cụ em đoán ở Thủy Nguyên phải không?

Lệch fa Cụ ơi em ở Kiến Thụy gần đến Khu Cánh Diều có 1 lối rẽ phải cạnh bờ sông đó Cụ .. Cụ cũng ở HP ah

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
chạy thử nên bỡ ngỡ cụ vẫn chưa đủ liều để nghiện giống như ma túy vài lần chưa thấy phê sau mới nghiện.

tabalo79

Xe buýt
thưa các cụ, hôm rồi em đưa xếp em đi công tác, chạy GLK(2009) của xếp em, chạy từ Thái Nguyên lên Bắc Cạn, vào cua tầm 80-90 km/h thấy không ôm tốt như santafê(em chạy nhiều rồi nhé), tay lái nặng và còi thì cực kỳ khó chịu vì nặng(vừa vào cua vừa phải còi mà).em hỏi ngu tý, có phải chỉ tại xe của xếp em ko hả các cụ? những điểm khác thì không có gì phải nghĩ
Cụ ôm của 80-90kmh thì Mẹc nó ghì lại giúp cụ rồi còn gì. Tốc độ đó, lại ôm cua chỉ cần nhúc nhích 1 tí ngoài í muốn thì còn ôm thêm nhiều thứ khác. Cụ chạy dưới 60kmh thì tay lái lại nhẹ bẫng. So sánh với Santafe cụ chạy cũng khó vì còn phụ thuộc vào chất đường, độ dốc, thời tiết, kể cả động tác oánh lái chửa chắc lúc nào cũng như nhau.

RAVA

Xe ba gác
-Em thấy chạy GLK cũng được đấy chứ, tất nhiên là thua ML và GL rồi!:)) Còn SantaFe thì lái còn thua Highlander chứ so gì mới Mec?:-"

drbach

Xe tải
Cụ ôm của 80-90kmh thì Mẹc nó ghì lại giúp cụ rồi còn gì. Tốc độ đó, lại ôm cua chỉ cần nhúc nhích 1 tí ngoài í muốn thì còn ôm thêm nhiều thứ khác. Cụ chạy dưới 60kmh thì tay lái lại nhẹ bẫng. So sánh với Santafe cụ chạy cũng khó vì còn phụ thuộc vào chất đường, độ dốc, thời tiết, kể cả động tác oánh lái chửa chắc lúc nào cũng như nhau.
vâng thưa cụ, vì đó chỉ là cảm giác thôi, nhưng em đính chính là em cũng chạy san đường TN, BC nhiều nhé.
còn hiland thì chắc em chờ khi nào có cơ hội sẽ phát biểu cảm nghĩ ợ

MONTERO

Xe tăng
Người OF
GLK ôm cua ngọt đấy chứ cụ, em dự là do cụ chưa quen xe nên nghĩ vậy thôi.Còn một trường hợp nữa kể cả xe sang như ML hay GL cũng bị là do độ chụm bị sai thì khi ôm cua sẽ có cảm giác bay xe và thi thoảng có tiếng rít của lốp do mỗi lốp đi theo một góc khác nhau và kết quả là mất đi tính ổn định của xe khi chạy tốc độ cao hay ôm cua.