[Funland] Cảm giác các cụ thế nào khi vợ báo hai vạch.

T91

Xe container
Chúc mừng cụ và gia đình nhé. Cảm giác nó lâng lâng phê phê khó tả lắm.
Em lập cái thớt khoe hành trình vợ có bầu từ cách đây 7 năm rồi mà giờ vẫn nghĩ lại vẫn thấy lâng lâng.
Cụ cân tham khảo thông tin thì đây nhé :

Thôi xong, tối nào em cũng sở bụng, bóp chân tay cho gấu, thi thoảng vẫn sờ ti
Nhà em còn vừa đi nghỉ dưỡng ở cam ranh 6 ngày về hôm qua, ai cũng can. Nh em vẫn cho gấu đi để cho đỡ tress, ko khí trong lành, gấu vẫn bơi nhẹ nhàng

yeecoo

Xe buýt
Thôi xong, tối nào em cũng sở bụng, bóp chân tay cho gấu, thi thoảng vẫn sờ ti
Nhà em còn vừa đi nghỉ dưỡng ở cam ranh 6 ngày về hôm qua, ai cũng can. Nh em vẫn cho gấu đi để cho đỡ tress, ko khí trong lành, gấu vẫn bơi nhẹ nhàng
3 tháng đầu và 3 tháng cuối nên hạn chế cụ nhé.
Gấu yếu hoặc ốm nghén thì kiêng khem kĩ càng, còn khỏe mạnh thì chả sao.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
........ 7h sáng thứ 7 tuần nọ đang ngủ ngon, vk gọi dậy anh ơi em bảo cái này, rồi đưa cái que 2 vạch. Em như lặng đi, chả biết nói gì chỉ biết nói anh cảm ơn em. Cái cảm giác mà cuộc đời em chưa bao giờ trải qua. Thực sự là hạnh phúc và biết ơn. ( em cưới được 1,5 năm rồi). Cũng soi trứng rồi canh suốt mà chả trúng, đi khám thì bs bảo hai đứa đều hoàn toàn bình thường và khoẻ mạnh, đang định ra giêng đi can thiệp thì...
9h tranh thủ gọi điện cho chị gái, bà ấy nghe xong hét ầm giữa phòng lv, chúng mày ơi, mợ P có em bé rồi 🤩
Từ hôm đấy em là làm gì cũng nghĩ đến con, ngay cả ít say hơn hẳn vì dặn lòng giữ sk còn chăm con, thi thoảng lại cười tủm tỉm ạ
Còn các cụ thì thế nào?
Chúc mừng cu em nhá! Thằng cu hả?

TNLak

Xe điện
Chúc mừng Cụ thớt :D

Tép Suối

Xe tải
Nhà cháu cứ thả phát nào dính phát đó, lần gần nhất là đánh liều "cho ra ngoài", mà thế quái nào cũng dính :(

T91

Xe container

NQN

Xe tăng
Chúc mừng cụ chủ, cháu thì đang đợi tập 1 từ sáng tới giờ đây ạ !

Chu An

Xe điện
Hồi em mới ra ràng, kèm riết cô bạn gái đến độ còn sang cả hàng xóm của người yêu nhậu nhẹt. Thời đó thì chẳng có vạch viếc gì cả. Đến bữa mà gái nó tự dưng thấy sợ thức ăn là kiểu gì mẹ gái cũng như lên cơn sốt, săm soi cổ cô con gái xem có gân xanh nổi lên không để mà còn biết đàng ăn vạ. Mà các cụ giờ tán gái sướng thật, không phải đứng rình ngoài cổng hàng tiếng muỗi cắn sưng chân, hàng xóm thấy thấp thoáng còn tưởng trộm. Được vào ngồi ở cái bàn uống nước, ông bố gái tự tay rót cho chén nước thì kể như đã đi đc 1/3 quãng đường vì ổng có chấm thì mới hạ mình mời nước. Sau đó ngồi tiếp hàng tiếng để chờ gái nó làm đủ các thứ việc linh tinh beng. Khi nào em nó thẹn thùng đến đứng cạnh cái bàn uống nước thì lúc đó ông bô và bà bô mới di chuyển ra chỗ cái ti vi cách đó...3m ngồi xem đủ các thể loại quảng cáo. Và tiếp đến là hàng chục phút, mình thì ngửa mẹt lên trần nhà ngắm mạng nhện, em nó mặt cúi gằm xuống bàn cách 5 phút lại châm thêm nước khiến hôm đóe nào cũng như hôm nào, bước chân ra khỏi cổng chửa đc trăm mét là phải xả E không vỡ cmn bàng quang.

giang_ttyt

Xe máy
Em bạn đầu lòng giống mẹ, bạn thứ 2 lúc vợ nó dí vào mặt giống cụ vừa mừng vừa lo. Đến khi siêu âm có 1 mẩu rơi luôn đầu dò. Cảm giác phê lắm cơ í

giang_ttyt

Xe máy
Hồi em mới ra ràng, kèm riết cô bạn gái đến độ còn sang cả hàng xóm của người yêu nhậu nhẹt. Thời đó thì chẳng có vạch viếc gì cả. Đến bữa mà gái nó tự dưng thấy sợ thức ăn là kiểu gì mẹ gái cũng như lên cơn sốt, săm soi cổ cô con gái xem có gân xanh nổi lên không để mà còn biết đàng ăn vạ. Mà các cụ giờ tán gái sướng thật, không phải đứng rình ngoài cổng hàng tiếng muỗi cắn sưng chân, hàng xóm thấy thấp thoáng còn tưởng trộm. Được vào ngồi ở cái bàn uống nước, ông bố gái tự tay rót cho chén nước thì kể như đã đi đc 1/3 quãng đường vì ổng có chấm thì mới hạ mình mời nước. Sau đó ngồi tiếp hàng tiếng để chờ gái nó làm đủ các thứ việc linh tinh beng. Khi nào em nó thẹn thùng đến đứng cạnh cái bàn uống nước thì lúc đó ông bô và bà bô mới di chuyển ra chỗ cái ti vi cách đó...3m ngồi xem đủ các thể loại quảng cáo. Và tiếp đến là hàng chục phút, mình thì ngửa mẹt lên trần nhà ngắm mạng nhện, em nó mặt cúi gằm xuống bàn cách 5 phút lại châm thêm nước khiến hôm đóe nào cũng như hôm nào, bước chân ra khỏi cổng chửa đc trăm mét là phải xả E không vỡ cmn bàng quang.
Mới dậy thì nên còn ra ngoài đc chứ bây giờ chắc 3 chén phải xin phép đứng dậy ra ngoài 1 phát í cụ nhể

T91

Xe container

JasonNghia

Xe điện
Vợ em có bầu dưng mà chả để ý đâu, do vợ em không đều kynh, em thì nghi nghi vì tuần đấy mưa bão mà tối nào cũng đòi ăn chè khúc bạch, bắt em đi mua bằng được, xong không cho động vào người. Em mua que về cho thử, xong bẩu em tạch dồi, đưa em cái que thì thấy vạch 2 nó mờ mờ chứ không rõ. Tối em vác đi thử máu luôn. Dính thật :D Tối hôm ấy về mất ngủ :D

Manu Bennett

Đi bộ
Chúc mừng cụ. Bây giờ cứ 2 vạch mới cưới cụ à

potter.nguyen

Xe buýt
Nhà em sắp cưới, thả giáp ra cái ăn ngay. Vợ kêu người hay nôn nao, em bảo hay dính, vợ còn méo tin :)). Hôm thử lên 2 vạch vợ cứ bảo bắn thiện xạ vãi =))

Chuotluoi

Xe tải
Cụ nào khó thì cảm thấy rất quý, cụ nào rễ quá lần 1 lần 2 sang lần 3 chắc tái mặt ^^
:)) :)) :))Cụ nói trúng tâm trạng nhà e. Thật chứ lần đầu ngan báo 2 vạch, sướng tê dại; lần thứ 2 cảm giác hơi hoang mang vì lo cho sức khỏe ngan, đến lần 3 là mặt e ngắn tũn, bắn thuốc xuyên đêm, nhưng sáng sau vẫn vui vẻ ok chấp nhận (3 lần nhà e hơi sát nhau). Còn nếu bây giờ mà ngan chìa que 2 vạch, chắc e đi thiền.