[Funland] Cảm giác các cụ thế nào khi vợ báo hai vạch.

Lệ Cẩm

Xe điện
Chúc mừng vợ chồng cụ. Cảm giác chờ đợi có em bé, rồi bất ngờ một ngày được nhận tin từ vợ báo 2 vạch, có lẽ cảm xúc lúc ấy muốn vỡ òa luôn cụ nhỉ.

• Vodka
Reactions: T91

T91

Xe container
Lại nữa ah :)) nhà e 3 nhóc :D
Nhà em nhóc đầu tiên cụ à. Em cũng có 1 gái lớn 5 tuổi rồi ạ. Bình rượu mơ của em là con của vk em. Chắc bạn ấy là người mong có em nhất nhà

T91

Xe container
Chúc mừng vợ chồng cụ. Cảm giác chờ đợi có em bé, rồi bất ngờ một ngày được nhận tin từ vợ báo 2 vạch, có lẽ cảm xúc lúc ấy muốn vỡ òa luôn cụ nhỉ.
Những giọt nước mắt đã rơi vì hạnh phúc, biết ơn. Em đăng fb khoe cái que cái mà điện thoại rung liên tục ạ

LaziCat

Xe lăn
Nhà em nhóc đầu tiên cụ à. Em cũng có 1 gái lớn 5 tuổi rồi ạ. Bình rượu mơ của em là con của vk em. Chắc bạn ấy là người mong có em nhất nhà
Nể cụ! Chúc cụ luôn luôn hạnh phúc bên tổ ấm của mình!

An Thành Kiên

Xe hơi
Em thì thấy bình thường ! em cưới vợ năm 22 tuổi , lúc đó 2 đứa đi nhanh trang 1 tuần thì đến tháng sau vợ em báo là có thai , em báo bố mẹ em là con cưới thế là 2 ông bà quyết định đập nhà xây nhà mới để đón con dâu và cháu về ! Con cái là lộc trời cho nên cụ cứ thoải mái đi !

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
........ 7h sáng thứ 7 tuần nọ đang ngủ ngon, vk gọi dậy anh ơi em bảo cái này, rồi đưa cái que 2 vạch. Em như lặng đi, chả biết nói gì chỉ biết nói anh cảm ơn em. Cái cảm giác mà cuộc đời em chưa bao giờ trải qua. Thực sự là hạnh phúc và biết ơn. ( em cưới được 1,5 năm rồi). Cũng soi trứng rồi canh suốt mà chả trúng, đi khám thì bs bảo hai đứa đều hoàn toàn bình thường và khoẻ mạnh, đang định ra giêng đi can thiệp thì...
9h tranh thủ gọi điện cho chị gái, bà ấy nghe xong hét ầm giữa phòng lv, chúng mày ơi, mợ P có em bé rồi 🤩
Còn các cụ thì thế nào?
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Congrats!!!!

Sharonstone

Xe hơi
Xưa iem lấy vk, 2 tháng đầu vk im phăng phắc là iem như phát dồ dồi ~X(
Đến tháng t3 tự tay iem hứng ;)) và thử que. Thấy 2v.
Từ đận í iem cười như chó con.
Chúc mừng cụ trẻ nhá :)

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Thích nhỉ. Chúc mừng gia đình cụ sắp có thêm thành viên ❤

T91

Xe container
cháu qua lâu rồi, nói thật chả cảm giác vui sướng ji mà thấy lo sợ, mình sắp thành bố trẻ đél biết chăm cái đứa be bé đỏ hỏn kiểu ji đây ? lúc nào nó mới lớn...rồi sau đó là cảm giác em lo lắng khi yêu, mạnh ầm ầm như trước hay phải rón rén nhè nhẹ kẻo rơi thai ra ngoài hihi...bố tiên sư giờ ngẫm lại thấy mấy đợt mang thai bx lại đẹp nhất và chiến đấu sướng nhất, vào tháng thứ 2-3 trở đi phụ nữ mang thai vào thời rực rỡ đẹp nhất và có lẽ là máu chiến đấu nhất, ko hiểu các mợ nhà các cụ ntn chứ mợ nhà cháu chỉ thích ngồi trên hay doggy tự mợ ấy giật ầm ầm phát hoảng, nhưng phê...mình nằm nhìn lên tuy thấy cái bụng to nhưng V1 rực rỡ hết cỡ, V3 cũng nở nang hẳn ra ôm đầm thích tay hẳn...

Nói chung cụ sắp sướng rồi, được con được sướng ahihi..sướng đến tháng 8, rồi sau đó là chuỗi ngày vất vả stress vì bỉm sửa bốc mùi thức khuya mất ngủ rồi cả chán ko muốn QH với vợ vì mùi chua khăm khẳm cộng đầu bù tóc rối, 99,9% cụ sẽ ăn hàng ngoài trong giai đoạn nài ahihi.
Em thì sẵn sàng mọi thứ cho việc có con rồi ạ. Còn ngoài trong thì quan trọng gì đâu cụ, xã hội 2021 rồi mà. Quan trong là gia đình lúc nào cũng là quan trọng nhất, duy nhất. Còn ra ngoài nó cũng chỉ gọi là vui vẻ, xả xì tress hay thưởng hoa ngửi trà tí rồi té

T91

Xe container
Nể cụ! Chúc cụ luôn luôn hạnh phúc bên tổ ấm của mình!
Ôi zồi ôi, từ hôm biết mẹ có em, làm gì bạn ấy cũng bảo con phải thế này phải thế kia để cho em học theo con em ngoan, rồi mẹ ăn đi, mẹ uống đi k là em Táo đói đó
Con cái vs em là lộc trời cho, và bạn lớn nhà em cũng là món quà quý giá mà em được nhận, được yêu thương cùng vk em chăm sóc con từ lúc nó hơn 1 tuổi

bubu08

Xe tăng
Ôi zồi ôi, từ hôm biết mẹ có em, làm gì bạn ấy cũng bảo con phải thế này phải thế kia để cho em học theo con em ngoan, rồi mẹ ăn đi, mẹ uống đi k là em Táo đói đó
Con cái vs em là lộc trời cho, và bạn lớn nhà em cũng là món quà quý giá mà em được nhận, được yêu thương cùng vk em chăm sóc con từ lúc nó hơn 1 tuổi
Bé lớn là con nuôi hả cụ?
K có ý gì, chỉ đọc hiểu còm của cụ nên hỏi lại thôi, hehe.

ubisapro

Xe trâu
Gấu nhà e vẫn máu đẻ nữa mà e can mãi. Chả biết có rình chọc bao ko :((

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chúc mừng cụ, cảm giác sắp được làm bố rất khó tả cho dù đến lần thứ n.

LaziCat

Xe lăn
Hạnh phúc nó cứ đến tự nhiên khi mình gieo trồng nó tự nhiên như vậy đấy cụ. Đọc còm của cụ mà em cũng cảm thấy hân hoan theo!!! Chúc nữa thì thành thừa vì em tin cụ sẽ luôn hạnh phúc :)

T91

Xe container
Bé lớn là con nuôi hả cụ?
K có ý gì, chỉ đọc hiểu còm của cụ nên hỏi lại thôi, hehe.
Bé lớn là con của vk em, bố cháu không may mất sớm lúc cháu rất nhỏ hơn 1 tuổi ạ. Trước thì con không biết chỉ nghĩ mình em là bố. Nhưng giờ cháu lớn thì mẹ và em cũng hé mở dần dần. Cũng nhẹ nhàng từ từ với con. Em vẫn đi lại vs bên nội của con gái như con cái trong nhà. Đặc biệt em và bác của con gái em rất thân nhau, toàn hú nhau đi hú hí bia bọt, karaoke, đàn đúm các kiểu kaka. Với em là duyên ạ. Em luôn quý và trân trọng ông bà nội của con, ông bà sống rất tình nghĩa
Hạnh phúc nó cứ đến tự nhiên khi mình gieo trồng nó tự nhiên như vậy đấy cụ. Đọc còm của cụ mà em cũng cảm thấy hân hoan theo!!! Chúc nữa thì thành thừa vì em tin cụ sẽ luôn hạnh phúc :)
Vâng. Vì duyên mà đến cụ nhỉ

T91

Xe container
Em thì thấy bình thường ! em cưới vợ năm 22 tuổi , lúc đó 2 đứa đi nhanh trang 1 tuần thì đến tháng sau vợ em báo là có thai , em báo bố mẹ em là con cưới thế là 2 ông bà quyết định đập nhà xây nhà mới để đón con dâu và cháu về ! Con cái là lộc trời cho nên cụ cứ thoải mái đi !
Nhà em dang đi Nha Trang về chiều nay, anh thủ cho sếp lớn sếp bé đi nghỉ dưỡng ạ.

bubu08

Xe tăng
Bé lớn là con của vk em, bố cháu không may mất sớm lúc cháu rất nhỏ hơn 1 tuổi ạ. Trước thì con không biết chỉ nghĩ mình em là bố. Nhưng giờ cháu lớn thì mẹ và em cũng hé mở dần dần. Cũng nhẹ nhàng từ từ với con. Em vẫn đi lại vs bên nội của con gái như con cái trong nhà. Đặc biệt em và bác của con gái em rất thân nhau, toàn hú nhau đi hú hí bia bọt, karaoke, đàn đúm các kiểu kaka. Với em là duyên ạ. Em luôn quý và trân trọng ông bà nội của con, ông bà sống rất tình nghĩa

Vâng. Vì duyên mà đến cụ nhỉ
Cám ơn cụ. Rất tuyệt, chúc gia đình cụ luôn hạnh phúc!

Big Bang

Xe điện
Vợ em lâu nay đã dùng cái này đây cụ. Mỗi tội dùng cái này thì món chơi nhạc cụ bị hạn chế. hehe
Kèn sáo xong mới VCF chứ. Ai lại hoang thế. Trước 5 phút và tác dụng 3h mà.