Cấm các phương tiện rẽ trái tại ngã tư Thái Hà - Hoàng Cầu.

tom.alto

Xe đạp
Tình hình là tại cái ngã tư mới mở này mới cắm biển cấm các phương tiện lưu thông trên đường Thái Hà rẽ trái vào đường mới theo cả hai hướng.Hiện nay,do biển mới cắm nên xxx và GTCC đang nhắc nhở.E dự là vài ngày nữa là chúng nó sẽ làm $ thôi.E cảnh báo để các cụ để ý khi qua ngã tư này nhé.Nếu cụ nào mà muốn rẽ trái thì rẽ phải vào đường mới rồi quay đầu nhé.Nhân tiện cảnh báo luôn các cụ là đường mới này xe đi 1 chiều theo 2 làn riêng biệt rồi nhé.đoạn từ đường Láng đến thái thịnh vừa cắm biển 1 chiều hôm nay.

SuperLinh

Xe tải
tom.alto nói:
Tình hình là tại cái ngã tư mới mở này mới cắm biển cấm các phương tiện lưu thông trên đường Thái Hà rẽ trái vào đường mới theo cả hai hướng.Hiện nay,do biển mới cắm nên xxx và GTCC đang nhắc nhở.E dự là vài ngày nữa là chúng nó sẽ làm $ thôi.E cảnh báo để các cụ để ý khi qua ngã tư này nhé.Nếu cụ nào mà muốn rẽ trái thì rẽ phải vào đường mới rồi quay đầu nhé.Nhân tiện cảnh báo luôn các cụ là đường mới này xe đi 1 chiều theo 2 làn riêng biệt rồi nhé.đoạn từ đường Láng đến thái thịnh vừa cắm biển 1 chiều hôm nay.
Cảm ơn cụ, hôm nay đi qua đây em thấy xxx bắt đầu phạt rồi. Các cụ đi qua đây để ý nhé

Mr Cute

Xe tải
Cảm ơn cụ đã nhắc nhở
Ủn bài lên cho các cụ khác xem

tom.alto

Xe đạp
chỗ này đã cảnh báo từ lâu rồi mà ngày nào qua đây 2 buổi đi làm cũng thấy xxx bắt nhiều vô kể.Lỗi này nặng,phạt 1,7M + giữ GPLX 30 ngày.Sót ruột thay cho đồng bào.Chắc các cụ các mợ này không lướt OF thường xuyên rồi.chứng tỏ dân mình lái xe theo thói quen,lười đọc biển.

maybaygiay11

Đi bộ
Biển chỗ này cắm to, rõ ràng, giúp cho giao thông đỡ ách tắc, vậy mà các bác nhà ta vẫn cứ tranh thủ rẽ trái ngay! Hôm trước em bị 1 bác Santa Fe còi inh ỏi vượt e khi e xi nhan rẽ phải vào đường giao rồi lượn sang đi vào Hoàng Cầu. Lúc sang được thì thấy bác Santa Fe đang đứng gãi đầu:))

AcidS

Xe điện
2 tổ 2 phía, xe máy bị bắt lia lịa... Oto chả thấy bác nào dính đạn lúc em đi qua.

trankimcuong275

Xe hơi
Nhiều xe vẫn rẽ trái ở đấy lắm. Có bác 2B nào đi thẳng qua ngã tư rồi quay đầu rẽ phải không ạ :D

AcidS

Xe điện
Nhiều xe vẫn rẽ trái ở đấy lắm. Có bác 2B nào đi thẳng qua ngã tư rồi quay đầu rẽ phải không ạ :D
Cậu ở đâu tiện đường qua làm cái bảo hiểm xe máy? Xe máy thì việc gì quay đầu, ngõ dưới (cạnh CH điện thoại Duy Linh thì phải) có đường thông ra đường Hồ Đống Đa, phi vào ngõ rồi vòng lên là chuẩn

gokilu

Xe đạp
Hàng ngày đi làm qua ngã tư này, thấy rất nhiều phương tiện vi phạm bị xxx xử phạt.
Đúng là ý thức tham gia giao thông còn kém quá. Hôm nay không phải là các chú áo vàng, mà điều hẳn toàn áo xanh ra đứng mới ghê.
Biển to rõ thế, mà vẫn có nhiều bác vô tư rẽ trái, không chịu quan sát biển hiệu gì cả, từ 2 bánh tới 4 bánh.
2 tổ 2 phía, xe máy bị bắt lia lịa... Oto chả thấy bác nào dính đạn lúc em đi qua.
4 bánh vẫn dính như thường bác à. Trừ TH những người lái là người hàng ngày đi đường đó biết thì rút kinh nghiệm, chứ lái mới đi vào đường đó thì thế nào cũng có người dính.

Chỉnh sửa cuối:
Hàng ngày đi làm qua ngã tư này, thấy rất nhiều phương tiện vi phạm bị xxx xử phạt.
Đúng là ý thức tham gia giao thông còn kém quá. Hôm nay không phải là các chú áo vàng, mà điều hẳn toàn áo xanh ra đứng mới ghê.
Biển to rõ thế, mà vẫn có nhiều bác vô tư rẽ trái, không chịu quan sát biển hiệu gì cả, từ 2 bánh tới 4 bánh.

4 bánh vẫn dính như thường bác à. Trừ TH những người lái là người hàng ngày đi đường đó biết thì rút kinh nghiệm, chứ lái mới đi vào đường đó thì thế nào cũng có người dính.
Chuyện thường ngày ở huyện mà cụ, dạo trước trên đường phạm hùng đoạn đầu cầu vượt phạm văn đồng đi từ phía hồ tùng mậu về bến xe mỹ đình có đoạn rẽ trái nó có biển cấm to như tổ bố thằng ăn mày + XXX đứng ngay bên kia mà vẫn còn rẽ -> thế mới hài

t2hvietnam

Xe hơi
cấm thì thôi

bunnyk15a

Xe tải
đường này lúc giờ cao điểm thì xxx vẫn cho rẽ trái vào để tránh tắc. còn lúc thấp điểm thì luôn có đội vợt cá ở đây

STRUCTURE

Xe hơi
Từ đường Thái Hà vào Hoàng cầu vẫn có bảng xanh hướng dẫn rẽ phải rồi U-turn mà các cụ, cái biển này có lâu rồi, chắc nhiều cụ ko để ý.