Cảm biến đèn camry nhập khẩu 2010 bị lỗi.

denontuan

Đi bộ
anzure nói đúng ý em rồi đấy.(( Các bác đọc không có kỹ, bác ý bảo là "mấy ngày gần đây nó mới bị" --> chứng tỏ là bác đã khởi động lại chế độ auto đèn. Có lẽ nên đọc hướng dẫn sử dụng của xe. Xe em là 2.4 LD cũng bị như thế, bật đèn lên cái là các đèn trên tablo nó tối hẳn đi một nữa)). vì em phát hiện xa từ hôm đi rửa xe về. em cũng không dùng chế độ auto thế mà vẫn tối xầm. em nghĩ là con IC cảm biến này bị chập mạch rồi nên nguồn điện ta không đủ nên mới tối thế.

Kicker

Xe điện
Cụ xoay cái công tắc điều chỉnh độ sáng đèn táp lô theo chiều tăng sáng, đến điểm dừng thì vặn quá tay lên một chút, nó sẽ chuyển về chế độ không giảm độ sáng. Cụ thử xem sao vì em không chạy cam nên không chắc.
Cụ đã thử cách trên chưa?
Việc bật đèn pha mà đèn trên bảng táp lô kể cả đèn của hệ thống radio tối đi là hoàn toàn bình thường, mục đích là để lái xe an toàn hơn khi trời tối (lái xe không bị chói và không bị đèn trong xe chi phối quá nhiều), phần lớn các xe đều như vậy, đèn táp lô không tối đi mới là bị lỗi, phải kiểm tra. Tuy nhiên, nó cũng thiết kế 1 nấc để bật đèn sáng hết cỡ dành cho những người có sở thích như cụ. Như vậy, có thể trước đây bác chọn chế độ này, nhưng khi rửa xe, thợ lau bên trong nên động chạm làm công tắc chuyển về vị trí khác, cụ kiểm tra lại xem.

can.mua.xe

[Tịch thu bằng lái]
em đang muốn tìm camry 2007,08.tư nhân.bác nào biết chỉ giùm.đt 0988838585.cảm ơn các cụ

xebus12

Xe hơi
em tưởng cụ này ý kiến gì, thế là chuẩn đấy bác ạ, như thế nghĩa là mọi thứ đang hoạt động tốt hehe

Just.a.second

Xe buýt
bó tay các bác luôn. em đã nói là mấy ngày gần đây em phát hiện ra bị lỗi vậy mà. từ hôm em đi rửa xe về lúc đó trời bắt đầu tối em bật đèn lên thì thấy bị lỗi mà.
Thế thì trước nó lỗi, gần đây mới trở lại bình thường :D

denontuan

Đi bộ
cám ơn cụ Kicker (Cụ xoay cái công tắc điều chỉnh độ sáng đèn táp lô theo chiều tăng sáng, đến điểm dừng thì vặn quá tay lên một chút, nó sẽ chuyển về chế độ không giảm độ sáng. Cụ thử xem sao vì em không chạy cam nên không chắc.) em sửa được rồi. bọn rửa xe nó lau chùi chạm vào cái núm trên táploo nên nó chuyển sang chế độ auto. chúc các bác lái xe an toàn.