Cảm biến áp suất lốp

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Chào các kụ.
Hôm qua Em đi Bắc giang, về đến gần nhà thì có giác như lốp sau bị non. Em xuống KT thì đúng là xịt thật mới đau chứ ( chắc vừa bị ) thế là phải thay lốp dự phòng vào sáng nay mới đem đi vá.Qua sự việc này Em muốn hỏi các Kụ trên OF có kinh nghiệm là nên lắp cảm biến lốp không và địa chỉ nào tin tưởng để Em làm một bộ, giá cả bao nhiêu. Cám ơn các Kụ nhiều ( À Em ở Hà Nội ạ )8->8->8->8->

ichbinminh

Xe buýt
Tiền đấy cụ làm cái bơm thì hay hơn ợ!

Còn nếu nhiều tiền gấp 2 thế thì cụ làm cả cảm biến, cả bơm :D

Prius

Xe buýt
Chào các kụ.
Hôm qua Em đi Bắc giang, về đến gần nhà thì có giác như lốp sau bị non. Em xuống KT thì đúng là xịt thật mới đau chứ ( chắc vừa bị ) thế là phải thay lốp dự phòng vào sáng nay mới đem đi vá.Qua sự việc này Em muốn hỏi các Kụ trên OF có kinh nghiệm là nên lắp cảm biến lốp không và địa chỉ nào tin tưởng để Em làm một bộ, giá cả bao nhiêu. Cám ơn các Kụ nhiều ( À Em ở Hà Nội ạ )8->8->8->8->
Cụ Nam Vũ có TPMS đấy! 175$ cụ ạ!
Còn không thì chơi giống em nè: http://www.otofun.net/threads/202111-review-hud-tpms-bo-hien-thi-thong-tin-tren-kinh-lai-tich-hop-hien-thi-ap-suat-lop?highlight=

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Chào các kụ.
Cảm biến áp xuất lốp rất hữu dụng vì nó báo cho mình biết áp xuất của lốp trong mọi điều kiện khí hậu thay đổi ra sao?, chỉ có điều là giá vẫn mắc quá ( trước kia em vẫn nhập về giá 2,8tr. )Mỗi khi đi trời nắng trên đường cao tốc mới biết rằng áp xuất của lốp có khi lên tới 3,5 cân!!! Rất nguy hiểm nếu bị nổ lốp phải ko hở cụ!
8-}