Cái vụ lỗi động cơ M3 kết quả thế nào rùi các bác nhỉ?

em lái

Xe đạp
bác inbox mình với!mình khoái e này lắm mà vợ cả sợ lối cá vàng nên đang bắt đổi sang huyndai i20 active! có j bác inbox cho e với để e cho bà ấy đọc!
Trời ạ, Nhật bổn còn chưa giải thích đc mà nghe mấy bác sâu an ủi sao.

em lái

Xe đạp
Bác không phải lo lắng gì cả. :) có trong inbox hết nhé
Em cũng không phải lo lắng gì cả vì em ko cưới cô 3 nầy nữa. Em chỉ bực vì mất thời gian cho cô ấy quá các bác ạ.

dv2600

Xe hơi
Bác không phải lo lắng gì cả. :) có trong inbox hết nhé
Đùa chứ cái kiểu sâu này mình rất dị ứng, hãng đẻ ra cái xe còn chưa mở miệng kết luận mà ông phán ko phải lo lắng, đúng là cái lưỡi ko xương!

BIỂN ĐỎ

Xe tải
em cũng hóng vụ này xem thế nào. mãi không thấy Mazda tìm ra nguyên nhân là sao?

nhocyeumazda

Xe hơi
Các cụ ơi, Mazda lên tiếng rồi đây ạ. Nhưng đúng như các bác nói, cái đèn vàng này nó nổi do nhiều nguyên nhân, nên cần có thời gian mới tìm hết nguyên nhân và kết luận cái nào là đúng nhất ạ. Còn Trường Hải vẫn cam kết bảo hành trọn đời nếu khách hàng gặp lỗi CE mà cụ. Mong các cụ đã yêu thì cứ yêu đi ạ. Vì cũng đâu có ai hoàn hảo trên đời.
http://www.baomoi.com/Tap-doan-Mazda-Nhat-Ban-chinh-thuc-len-tieng-ve-loi-ca-vang-o-xe-Mazda-3/c/18002770.epi

andynguyen0805

Xe hơi
Đùa chứ cái kiểu sâu này mình rất dị ứng, hãng đẻ ra cái xe còn chưa mở miệng kết luận mà ông phán ko phải lo lắng, đúng là cái lưỡi ko xương!
Chỉ dám Inbox thôi, chứ đi dụ mà post ra ngoài là ăn gạch no luôn :))

Manhlongtcit

Xe máy
Các cụ ơi, Mazda lên tiếng rồi đây ạ. Nhưng đúng như các bác nói, cái đèn vàng này nó nổi do nhiều nguyên nhân, nên cần có thời gian mới tìm hết nguyên nhân và kết luận cái nào là đúng nhất ạ. Còn Trường Hải vẫn cam kết bảo hành trọn đời nếu khách hàng gặp lỗi CE mà cụ. Mong các cụ đã yêu thì cứ yêu đi ạ. Vì cũng đâu có ai hoàn hảo trên đời.
http://www.baomoi.com/Tap-doan-Mazda-Nhat-Ban-chinh-thuc-len-tieng-ve-loi-ca-vang-o-xe-Mazda-3/c/18002770.epi
1 nguyên nhân đã mệt rồi, giờ lại nhiều nguyên nhân nữa chắc tìm ra đc thì cái xe nó tan rồi cụ hii. Mà anh Hải anh bảo chỉ 1 nguyên nhân mà: xăng bẩn. CHắc mazda Nhật họ đang đề nghị chính phủ thay đổi nguyên ngành xăng dầu đấy, em fun tý.

dv2600

Xe hơi
Cái tin này cũ rồi và đọc cũng như ko, thế đi 3 năm cứ vặn chym ra rửa suốt tanh bành cái máy thì có thay máy mới không

andynguyen0805

Xe hơi
Mấy tháng trước sau khi test drive em K3 và M3, chỉ chạy vài cây số nên thấy cả hai như nhau (thấy K3 có vẻ vọt hơn xíu xiu). Sau khi nghe mấy thằng em xúi lấy M3 thế là chung kết sẽ lấy M3. Nhưng nhà xây chưa xong nên phải đợi, cũng còn may :-j
Sự thật là mấy tháng nay ngày nào mình cũng theo dõi kết quả điều tra lỗi của M3, nhưng đến bây giờ thì bye bye cho nhẹ đầu

cugay80

Xe máy
Mấy tháng trước sau khi test drive em K3 và M3, chỉ chạy vài cây số nên thấy cả hai như nhau (thấy K3 có vẻ vọt hơn xíu xiu). Sau khi nghe mấy thằng em xúi lấy M3 thế là chung kết sẽ lấy M3. Nhưng nhà xây chưa xong nên phải đợi, cũng còn may :-j
Sự thật là mấy tháng nay ngày nào mình cũng theo dõi kết quả điều tra lỗi của M3, nhưng đến bây giờ thì bye bye cho nhẹ đầu
Cùng cảnh ngộ với cụ