[Funland] Cãi nhau với thằng bạn về Toyota

Trạng thái
Thớt đang đóng

limoux

Xe buýt
Kụ cứ nhầm "chả" thành "trả"...
Mà xe ga tự động là xe gì thế kụ ? tôi đang đi xe số tự động AT và số sàn, chả thấy con nào có ga tự động cả, vẫn phải đạp chân ga nhấn...:D
Xét cho cùng để đánh giá xe hơi có nhiều tiêu chí lắm, giá rẻ chỉ là 1 trong 1001 tiêu chí thôi...
Và thường thì không ai đánh giá 1 cái xe chỉ căn cứ mỗi "giá nó rẻ" và "nhìn bằng mắt thường thấy nó đẹp", và " nghe người bán hàng nói nó gắn động cơ BMW"....:))

Chỉnh sửa cuối:

Fan gentra

Xe điện
Cụ chỉ cần phán 1 câu xanh rờn là ..nhìn thị trường thì biết .!!!! cả nước có mỗi mình mài khôn ..kaka :D :D :D :D :D

Trục

Xe ba gác

Trục

Xe ba gác

harman_kardon

Xe điện
Tình hình là nghỉ dịch ko lương,theo lời kêu gọi của đất nước nên em cũng trả dám đi đâu,đành mang ấm chè sang nhà cu bạn hàng xóm,làm bi thuốc lào,uống chén trà mạn,tiện thể ngắn cô vợ giáo viên mới cưới của nó luôn,em bố đơn thân nên lắm lúc cũng thiếu thốn đàn bà ghê gớm.
Nói hết truyện dịch cô vít sang đến dầu mỏ trung đông thì cũng lại đến chuyện xe cộ,cu bạn khoe ngay vừa mới cọc được con xe tàu động cơ bim đang làm mưa làm gió trên mạng mấy hôm nay,đầu tháng 5 nhận xe cộng thêm rất nhiều quà,chẳng có gì nếu cu bọn ko chêm thêm một công :
•Xe động cơ âu châu mà giá ngon như thế thì tội gì mà phải mua toy trả bao giờ nổ túi khí bạn nhể,toy chỉ cho mấy ông công chức già đi thôi(nói xong cu bạn nhấp trà,vỗ đùi vợ đét một cái,ra kiểu trên thông thiên văn,dưới tường địa lý,ta người tiêu dùng thông minh,nhưng nếu cu bạn thế thế khác đếu nào nói em ngu đâu,em đi thương hiệu con của toy gần trục năm đây) thế là một cuộc nhị quốc thư hùng nổ ra :

• em phản biện ngay là :lý do toy ở việt nam không nổ túi khí nó khá khách quan,có thể đâm chưa đủ lực,đâm chưa đúng trỗ,mà cơ bản hơn hết xe toy ở Việt Nam đi nhiều suy ra tan nạn nhiều mà theo định lý bắc cầu môn toán lớp 3 tan nạn nhiều thì tỷ lệ ít nổ túi khí bạn thấy nó cũng nhiều hơn,còn con xe tàu lai âu châu của bạn tôi thấy các cụ trên otofun bảo cũng chưa đc chức thực về độ an toàn đâu

•Cu bạn lại bảo toy chẳng có công nghệ gì cả,toàn dùng động cơ chấm to mà yếu,óp sờn thì kém,em bốp lại ngay là ngày xưa cái thời em còn bển cali nhặt lá đá ống bơ con camry 1998 đã có ga tự động,2007 đã có đề nổ nút bấm,2002 đã có van biến thiên trước cả honda với cả nissan,2007 đã có động cơ lai điện TOY KO THIẾU CÔNG NGHỆ,CHẲNG QUA HƠI KINH THỊ TRƯỜNG VIỆT NÊN BỊ CẮT NHIỀU THÔI,còn về chấm lớn nó nó cái hay của chấm lớn,tỷ số nén sẽ thấp,động cơ sẽ bền hơn,vvvv.

Sau hai tiếng hùng biện thì em cũng thua cu bạn hàng xóm vì nó con buôn,mồn ngoa hơn mồn em,liếc tý mông,zòm tý zú của vợ em về với cả bụng tức..tiện nên đây tranh luânj với các cụ về toy mà xe tàu liên doanh
Em đúng về phe toy và gái có chồng
Mời cccm thích xe tàu và gái trẻ vào tranh luân

Khoe khéo các cụ con xe lai toyota của em,đi 13 năm rồi trả thấy hỏng
Cái thằng rẻ rách, loại lừa đảo ôn dịch.. có 1,5 T mà bán rẻ tư cách con người. khác gì thứ móc dưới cống móc lên. mới 3 tuổi ranh mà bắt đầu lọc lừa. đời những kẻ như này sớm muộn cũng rước họa vào thân thôi. thằng ranh con bố láo.

dig31

Xe buýt
Các cụ nhà mình giờ nhẹ dạ cả tin quá, nick thế này mà bảo lâu năm với uy tín rồi đổ cho toàn thể anh em gian thương lừa lọc >_<

TsarPutin

Xe tăng
em ghét Toy VN; lưu ý VN nhé
Toy Mỹ thì em quá yêu; dhs về VN nó coi thường dân V thế, cắt sạch không còn gì

Racehorse206

Xe tăng
Đang có thớt bên cf gọi tên chủ tốp này tố cáo đòi nợ kia kìa

Láu

Xe điện
Đi Lexus lừa 1,5 củ à? Bố tổ sư

• Vodka
Reactions: UFA

Demchinhhang.net

Xe container
Đi Lexus lừa 1,5 củ à? Bố tổ sư
Em ko theo kỹ, em tưởng chủ thớt Bị Lừa chứ?
Bây giờ bọn lừa đảo chuyên nghiệp cũng biết vào mạng "làm ăn" rồi chứ không phải thành viên đơn thuần sinh hoạt rồi sau này nẩy sinh gian ý đâu các cụ ạ, cần phải cảnh giác.

Trạng thái
Thớt đang đóng