Cái gì trên F30 không có so với manual

bimmer91

Xe tải
Một tính năng nữa là nghe nhạc qua bluetooth :( cái này ờ... Mặc dù đúng là ko có trên f30 thật nhưng mà em thấy bim tự nhiên đẩy lùi công nghệ quá đáng :( mecr có, mấy xe hàn với nhật tầm trung giờ cũng có:-ư chỉ S5 mới hỗ trợ, cái này dở thật :(
Cụ lắp Nbt như bài cụ v8 đã đăng là có ngay, ko phải bmw đẩy lùi công nghệ mà Ea tự đẩy lùi cụ ạ, thế thì ta phải tự nâng cấp thôi

tt0812us

Xe điện
Cái mà sút vào phao câu để mở cốp là option thêm cụ ah :)). Xe e GT có cốp đóng mở điện nên cũng đỡ đc phần nào. :3
Mình tưởng option là tính năng theo xe, còn như cụ nói thì là Accessory chứ nhỉ? Trong soft mình nói còm trước thì cái đó là trang bị tiêu chuẩn của F30, tức là option.
Xe cụ cốp đóng mở điện thì vẫn phải dùng tay chứ? Nếu dùng tay thì cũng giống nút bấm trên key remote rồi?

pitnguyen

Xe hơi
Cụ lắp Nbt như bài cụ v8 đã đăng là có ngay, ko phải bmw đẩy lùi công nghệ mà Ea tự đẩy lùi cụ ạ, thế thì ta phải tự nâng cấp thôi
Em vẫn đang cầy cuốc dành tiền đây cụ ơi :)) Hồi đó cụ mua bộ đó ở trang nào vậy ạ?

bimmer91

Xe tải
Em vẫn đang cầy cuốc dành tiền đây cụ ơi :)) Hồi đó cụ mua bộ đó ở trang nào vậy ạ?
E nhờ cụ v8 nhập chính hãng bmw bên us ợ, máu lên đi cụ ngon của nó đới:))

BạchThanhPhong

Xe tải
Mình tưởng option là tính năng theo xe, còn như cụ nói thì là Accessory chứ nhỉ? Trong soft mình nói còm trước thì cái đó là trang bị tiêu chuẩn của F30, tức là option.
Xe cụ cốp đóng mở điện thì vẫn phải dùng tay chứ? Nếu dùng tay thì cũng giống nút bấm trên key remote rồi?
Theo e accessories là những thứ kiểu như hộp lạnh, giá để ipad, móc treo áo... Còn như quẹt chân để mở cốp, cốp đóng mở điện, đèn adaptive led... mới là options cụ ah. Options là những thứ liên quan đến phần cứng và phần mềm của xe, còn accessories chỉ là phụ kiện thôi.

Tí Sửu

Xe tải
Một tính năng nữa là nghe nhạc qua bluetooth :( cái này ờ... Mặc dù đúng là ko có trên f30 thật nhưng mà em thấy bim tự nhiên đẩy lùi công nghệ quá đáng :( mecr có, mấy xe hàn với nhật tầm trung giờ cũng có:-ư chỉ S5 mới hỗ trợ, cái này dở thật :(
Cái này em tìm trong manual mà không thấy nhé.

P/S: bổ sung thêm 1 option nữa là dưới gầm chỗ mở cốp xe có cảm biến, khi đang bê nhiều đồ mà cần mở cốp thì lấy chân gạt qua chỗ đó là cốp xe tự mở (cái này không rõ manual có không nhưng trong app store có soft BMW Connected Drive nói về option này)
Chuẩn cụ, em đã bổ sung, cái này manual có nhưng thực tế ở mình thì không.

Em tưởng cái accessory gì hãng nó đưa vào xe bán cho mình, mình có thể chọn hoặc không thì là option tất :D