Cái Eten glofiish DX900 đã có ở Hà Nội chưa? Giá bao nhiêu?

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
đến X900 còn chưa có nữa là DX900
cụ làm 1 con HTP touch pro ấy , cụ bes vừa múc 1 con đới , spec ngon hơn con này nhiều (l)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
đến X900 còn chưa có nữa là DX900
cụ làm 1 con HTP touch pro ấy , cụ bes vừa múc 1 con đới , spec ngon hơn con này nhiều (l)
Bao xièng hả kụ?
Built-in GPS receiver là nó dùng cái chíp set gì thế?

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
tầm 16 củ thì phải , các e đời mới bây h xài star sirf III hết cụ ợ

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Em chỉ thích PPC thôi.Chưa từng sài cái BB nào cả,thấy mấy thằng bạn sài thấy cũng bình thường bác ợh

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Dân OF ít người chơi BlackBerry nhỉ... Chơi BlackBerry đi Bác.... Dòng điện thoại cực thông minh dành cho Doanh nhân thành đạt như các Bác... Em xin giới thiệu dòng BB đỉnh nhất bây giờ để các Bác tham khảo.... Giá em nó ở VIệt Nam hiện tại dao động từ 1000$ - 1250$

cụ hô giá j mà đắt thế , thằng Phương cu e e nó đang bán có 15.6 củ mà còn ế dài răng ra kia kìa , riêng e chẳng thích con này vì nó đắt lòi :P

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Úi... Bác đưng nghe những gì người ta nói phải chơi thật thì mới biết.... Chắc chắn sẽ tạo cho Bác 1 cảm giác rất.... rất..... BlackBerry....:21::21::21::21::21:
Em lấy của nó về sài thử rồi(BB 8100).Chắc em ko hợp với BB bác ợhh
Mà con Bold kia đắt chát em chả thích

datnhavuon59

Xe đạp
Em lấy của nó về sài thử rồi(BB 8100).Chắc em ko hợp với BB bác ợhh
Mà con Bold kia đắt chát em chả thích
Nếu Bác nói không hợp thì chịu rồi... Chắc Bác đã quen sài dòng WM rồi vì nó dễ sử dụng hơn....

datnhavuon59

Xe đạp
cụ hô giá j mà đắt thế , thằng Phương cu e e nó đang bán có 15.6 củ mà còn ế dài răng ra kia kìa , riêng e chẳng thích con này vì nó đắt lòi :P
Dạ em cũng chỉ cập nhật theo giá thị trường thôi. Giá chuẩn của em này bên nước ngoài đã Unlock tính ra khoảng hơn 10 triệu chút xíu. Còn về đến VN thì còn tùy các Thương Gia nhà ta muốn ăn lãi bao nhiêu...

bes

Xe lăn
Dân OF ít người chơi BlackBerry nhỉ... Chơi BlackBerry đi Bác.... Dòng điện thoại cực thông minh dành cho Doanh nhân thành đạt như các Bác... Em xin giới thiệu dòng BB đỉnh nhất bây giờ để các Bác tham khảo.... Giá em nó ở VIệt Nam hiện tại dao động từ 1000$ - 1250$

Bờ lách Be Ri thông minh ở điểm nào bác chỉ giúp em với, em dùng thử 1 cái thấy bình thường không muốn nói là chán . Duy nhất 1 thứ hay ho là type nhanh khủng khiếp, hết.

datnhavuon59

Xe đạp
Bờ lách Be Ri thông minh ở điểm nào bác chỉ giúp em với, em dùng thử 1 cái thấy bình thường không muốn nói là chán . Duy nhất 1 thứ hay ho là type nhanh khủng khiếp, hết.
Có thể là cảm nhận của từng người nhưng riêng về quản lý công việc em thấy nó quá hay chứ không phải à hay. Ví dụ 1 chức năng đơn giản thôi nhé. Chắc Bác cũng hay nhắn tin nhưng không biết Bác có thấy dòng điện thoại nào xử lý linh hoạt cái tin nhắn như BB không. Khi Bác nhắn tin cho 1 người thì BB luôn cho phép người dùng theo dõi quá trình nhắn tin cho người đó, tức là liệt kê tất cả các tin nhắn theo thứ tự lịch sử đã từng nhắn cho số điện thoại đó. Khả năng forward tiện lợi, add thêm contact khi gửi tin dễ dàng. Chức năng copy, past thông minh. Quản lý tin nhắn theo ngày, tháng, năm rõ ràng.
Chưa kể cách chức năng đơn giản nhưng rất bản chất của 1 chiếc điện thoại được hiểu theo đúng nghĩa như: call log, address book, calander đểu được quản lý thông minh và tiện dụng nhất cho người sử dụng với thời gian là nhanh nhất và tốc độ là lớn nhất.
=> Nhưng cái này tuy nói thì rất đơn giản nhưng người sử dụng điện thoại sẽ cảm thấy cưc kỳ tiện lợi và thoải mái khi sử dụng... Như vậy đã đủ hay chưa Bác...:^):^):^):^):^)

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Có thể là cảm nhận của từng người nhưng riêng về quản lý công việc em thấy nó quá hay chứ không phải à hay. Ví dụ 1 chức năng đơn giản thôi nhé. Chắc Bác cũng hay nhắn tin nhưng không biết Bác có thấy dòng điện thoại nào xử lý linh hoạt cái tin nhắn như BB không. Khi Bác nhắn tin cho 1 người thì BB luôn cho phép người dùng theo dõi quá trình nhắn tin cho người đó, tức là liệt kê tất cả các tin nhắn theo thứ tự lịch sử đã từng nhắn cho số điện thoại đó. Khả năng forward tiện lợi, add thêm contact khi gửi tin dễ dàng. Chức năng copy, past thông minh. Quản lý tin nhắn theo ngày, tháng, năm rõ ràng.
Chưa kể cách chức năng đơn giản nhưng rất bản chất của 1 chiếc điện thoại được hiểu theo đúng nghĩa như: call log, address book, calander đểu được quản lý thông minh và tiện dụng nhất cho người sử dụng với thời gian là nhanh nhất và tốc độ là lớn nhất.
=> Nhưng cái này tuy nói thì rất đơn giản nhưng người sử dụng điện thoại sẽ cảm thấy cưc kỳ tiện lợi và thoải mái khi sử dụng... Như vậy đã đủ hay chưa Bác...:^):^):^):^):^)
Em công nhận là nó thông minh.Có một chức năng của nó em rất thích là push mail nhưng đến giờ vẫn chưa dùng đc ở VN.Thôi đành chơi PDA+1100i=PPC bác ợhh.Check mail thoải mái,đua xe bắn súng ầm ầm....:21::21::21:

bes

Xe lăn
Ke...ke...cho phép em nói xấu nó 1 tý nhé :
Cái chức năng quản lý tin nhắn của BB như mứt, mỗi lần gửi đi nó lại đẻ ra 1 tin - cứ vài ngày em lại phải xóa vài chục cái tin vì em và cụ nhắn đi nhắn lại nó đẻ thành vô khối .
Con iPhone nó quản lý giống như đoạn hội thoại (hoặc giống như Gmail quản lý thư). Đấy mới là thông minh và tiện dụng. Em và cụ nhắn nhau 30 lần nó chỉ cho vào 1 tin thôi.

TranDuyThai

Xe buýt
Website
elogoviet.com
Ke...ke...cho phép em nói xấu nó 1 tý nhé :
Cái chức năng quản lý tin nhắn của BB như mứt, mỗi lần gửi đi nó lại đẻ ra 1 tin - cứ vài ngày em lại phải xóa vài chục cái tin vì em và cụ nhắn đi nhắn lại nó đẻ thành vô khối .
Con iPhone nó quản lý giống như đoạn hội thoại (hoặc giống như Gmail quản lý thư). Đấy mới là thông minh và tiện dụng. Em và cụ nhắn nhau 30 lần nó chỉ cho vào 1 tin thôi.
Em đã bảo rồi BB dùng rất chán, tự nhiên bán IP mua BB :21:

bes

Xe lăn
Dưng mà nó đẹp cụ Khọm ạ, em và cụ loanh quanh lại chui vào 1 lỗ - trưa nay vừa ngồi voọc con BB9000. Ngon vật, về ném ngay con 8310 vào trong tủ :'(:'(:'(

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Thằng cu này, vừa cá trê con BB ở bên trên, lại mua luôn 1 con BB... nói thế thì thuyết phục ai???
Tất cả do thói quen thôi, đúng chức năng của 1 cái điện thoại, em thích nhất con Nokia 5110 em dùng từ năm 1998 :D
May quá, em thay ETEN nhưng không bán iPhone, mỗi dòng đều có cái hay của nó, tuy nhiên để nghe và gọi... thì Nokia 5110 lad con máy em ưng ý nhất từ trước đến giờ. Thật đấy!