[Funland] Cafe fun geleximco lê trọng tấn

solhoa

Đi bộ
Bác ở công ty nào ạ, em đang cần hoàn thiện ạ

htone.vn

Xe tải
Website
www.facebook.com
Bác ở công ty nào ạ, em đang cần hoàn thiện ạ
Bác ở khu geleximco ạ. Em khu A,B,C,D đều làm rồi ạ. Khu C thì em làm nhân công cho huyndai An Khánh. Số em 0973805879 . Bác alo hoặc add zalo em. Em tư vấn và báo giá cho bác. Em Toàn

Pvsc

Xe ba gác
Đêm đông hơn ngày

congthuong

Xe điện
Có topic riêng về BDS, sao không sang đó mà phải kéo sang đây làm gì ?

Khó bán quá hay sao mà vác cả sang bên cafe để rao vậy ?

maibach

Xe tải
Hình như dạo này có biến, hôm trc cò gọi hỏi gạ E bán căn lk 120m2 khu A, báo giá hiện đang giao dịch khoảng 8.5-8.6 tỏi. Còn thực hư ntn thì không biết vì chưa có ý định
Giá ngày càng ảo...quá đắt với 1 vị trí vùng ven như này...Quay vào trung tâm tìm nhà đi các cụ!

canavaro88

Xe tải
Hình như khu này gần với Khu Hoa Phượng (sau Thiên Đường Bảo Sơn) thì phải.
Có Bà Chị cùng cơ quan đợt rồi định bán (để không có khi gần trục năm) mà thấy giá tăng lại thôi.
Nhà thiết kế thì đẹp mà đường vào tù ơi tù... cảm giác cứ tối tối làm quái gì có cửa nhiều như mấy khu Cụ chỉ mà đợi.

fine_thanks

Xe điện
Hình như khu này gần với Khu Hoa Phượng (sau Thiên Đường Bảo Sơn) thì phải.
Có Bà Chị cùng cơ quan đợt rồi định bán (để không có khi gần trục năm) mà thấy giá tăng lại thôi.
Nhà thiết kế thì đẹp mà đường vào tù ơi tù... cảm giác cứ tối tối làm quái gì có cửa nhiều như mấy khu Cụ chỉ mà đợi.
Dập dình như này thường hay mua đúng đỉnh và bán lúc đúng đáy lắm cụ ạ.

canavaro88

Xe tải
Dập dình như này thường hay mua đúng đỉnh và bán lúc đúng đáy lắm cụ ạ.
Đỉnh với đáy gì Cụ ơi... bà ấy mua gần trục năm trước... đến giờ cũng chẳng coi là lãi được. Nhưng thị giá thì nó cũng tăng mà Cụ.
Mua định để ở mà ngày đó (2010) còn hoang vu lắm nên ở chỗ khác, để đó đợi tăng thì bán mà ko tăng, sau kệ....
Giờ bà tính cho thuê rẻ rẻ làm văn phòng cho công ty nào đó, điểm kho của các đơn vị vận chuyển kiểu Giao hàng tiết kiệm hay J&T (chỗ đó giờ nhiều chung cư) hoặc kho bán hàng Online... Có người hỏi thuê mà bà tính bán nên chỉ cho thuê năm một cũng kén khách.

fine_thanks

Xe điện
Đỉnh với đáy gì Cụ ơi... bà ấy mua gần trục năm trước... đến giờ cũng chẳng coi là lãi được. Nhưng thị giá thì nó cũng tăng mà Cụ.
Mua định để ở mà ngày đó (2010) còn hoang vu lắm nên ở chỗ khác, để đó đợi tăng thì bán mà ko tăng, sau kệ....
Giờ bà tính cho thuê rẻ rẻ làm văn phòng cho công ty nào đó, điểm kho của các đơn vị vận chuyển kiểu Giao hàng tiết kiệm hay J&T (chỗ đó giờ nhiều chung cư) hoặc kho bán hàng Online... Có người hỏi thuê mà bà tính bán nên chỉ cho thuê năm một cũng kén khách.
Vâng, không cần tiền thì cứ để thôi. Muốn chuyển hợp lý thì nên chuyển, cho thuê thường phải hoàn thiện sơ sơ cũng khá tốn kém tiền thu được cũng không bù được tiền hoàn thiện.

Chỉnh sửa cuối:

canavaro88

Xe tải
Thì kiểu cứ để đó, lên nhiều thì ko có, lên ít thì ko bõ, lại ko cần nóng ngay tiền nên cứ để vậy, ngoảnh đi ngoảnh lại 5, 7 năm như bợn.
Thì cũng có thằng bạn hỏi thuê làm cafe, nhà hàng bình dân nhưng bà ko muốn hoàn thiện... Nên chỉ cho thuê kiểu làm kho hàng Online; hoặc địa điểm cho các cty khởi nghiệp, nghiên cứu, chế cháo chưa cần phải hoành tráng ngay... Gần trung tâm mà giá chắc cũng rẻ.

fine_thanks

Xe điện
Thì kiểu cứ để đó, lên nhiều thì ko có, lên ít thì ko bõ, lại ko cần nóng ngay tiền nên cứ để vậy, ngoảnh đi ngoảnh lại 5, 7 năm như bợn.
Thì cũng có thằng bạn hỏi thuê làm cafe, nhà hàng bình dân nhưng bà ko muốn hoàn thiện... Nên chỉ cho thuê kiểu làm kho hàng Online; hoặc địa điểm cho các cty khởi nghiệp, nghiên cứu, chế cháo chưa cần phải hoành tráng ngay... Gần trung tâm mà giá chắc cũng rẻ.
Đầu tư lợi nhuận khu này thì khó lắm. Tổng tiền cũng không nhỏ lên % tăng chậm chạm.

Vinvision

Xe điện
e thấy khu này dạo này giá cao lắm, chắc mới dc thổi giá
Thực chất giá không cao so với khu vực có vị trí tương đương đâu ạ.
Đợt vừa rồi các khu đều lên chứ đâu phải phái tây.
Cá nhân em thấy gele giờ đt vân ngon.
Luu ý là các cụ đưng nhìn vào giá cũ cách đây 2 năm. Mà hãy nhìn tổng quát thị trường bđs ven hà nội và các tỉnh lân cân thì mới phán chuẩn.

cmyk77

Xe điện
Có topic riêng về BDS, sao không sang đó mà phải kéo sang đây làm gì ?

Khó bán quá hay sao mà vác cả sang bên cafe để rao vậy ?
Bên này nhiều gà hơn cụ à? chả lẽ mấy ông chuyên nghiệp chăn nhau/.