Chi hội Cafe CN hàng tuần tại 3B lê văn lương

tit&bean

Xe hơi
Các cụ đi rút kinh nghiệm về, có cụ quan chức còn cầm cả chai R mang về nữa cơ à? thật là được ăn, được nói, được gói mang về,
ảnh ọt các cụ đi ăn cấm thấy cái nào, bận việc kg đi được hóng mãi chả đc nhòm để chém gió.

diC.o.C

Xe hơi
Cụ Chủ tịch đã "phê chuẩn" em xin thực thi ạ!. Các cụ, mợ vote cho em nhé!

Mong gặp gia đình mình vào sáng CN này! (Mặc dù em nói thật từ đây xuống đấy em chưa hình dung sẽ đi thế nào)

Mong gặp gia đình mình vào sáng CN này! (Mặc dù em nói thật từ đây xuống đấy em chưa hình dung sẽ đi thế nào)
Em xung phong đón mợ cóc.. chắc có được thêm chai riệu nữa mợ nhỉ? :-B

vietrade

Xe tải

Mợ cứ hú một tiếng sẽ có kụ đón ngay, đề nghị mợ không tốn thêm RIEU nữa nhé, mợ làm thế a e mất đoàn kết roài

nhat hung

Xe tải
Trời, 3B mà các mợ không biết. Em chỉ đường nha, dễ lắm, đầu tiên em lấy cầu Hòa Mục làm chuẩn, mà nếu các mợ không biết cầu ở đâu thì qua bùng binh chỗ Big C hỏi mấy anh công an chỉ cho, sau đó từ cầu các mợ đi thẳng đường Lê Văn Lương, gặp ngã tư đầu tiên các mợ vẫn đi thẳng, đến ngã tư thứ 2 thì các mợ dừng và lùi lại khoảng 150m gặp mấy cái xe đậu trèo lên cả vỉa hè các mợ cũng trèo lên cùng... Thế là đến nơi :D à mà mợ nào không biết Big C ở đâu thì qua đầu cầu Hòa Mục hỏi mấy anh Công An hay đứng ở đó hỏi nhé.

Chỉnh sửa cuối:

nhat hung

Xe tải
Các cụ đi rút kinh nghiệm về, có cụ quan chức còn cầm cả chai R mang về nữa cơ à? thật là được ăn, được nói, được gói mang về,
ảnh ọt các cụ đi ăn cấm thấy cái nào, bận việc kg đi được hóng mãi chả đc nhòm để chém gió.
Hôm đó có nguyên cả con cá đuối to như cái mâm nướng dưới nước sốt, một con gà rừng luộc thịt đen như thịt trâu, một chai đáp bồ bờ lách. :P Hì hì mọi người ăn miếng to quá nên xấu hổ không pót ảnh đó

diC.o.C

Xe hơi
Tks nha hung đã chỉ chỏ. Mai e cứ thế mà xông đến, không cần cụ Chánh đón đâu ạ vì em chiều còn phải đi trực! RIỆU cũng đã hết, cụ Chủ tịch yên tâm nhé!

Loidaveco

Xe tải
ui ah, mợ coc ân tượng quá HNC nhà ta có mợ tay hòm chia khóa qua chuẩn.

2R+

Xe điện
hôm đới Cafe chém gió vắng thế thôi hả cụ "Chánh tổng"

Soler0

Xe máy
Sao mà ít ảnh thế hả cụ chánh tổng?

lylk

Xe hơi
Hì, các cụ mợ chăm tụ tập quá nhỉ.

diC.o.C

Xe hơi
Thưa các cụ, các mợ. Tình hình là em vừa được bổ nhiệm (chưa chính thức) việc quản lý "tay hòm chìa khoá" cho HNC ạ! Đợi không thấy cụ Chủ tịch, cụ Chánh đăng đàn nên em bạo miệng thay mặt hai cụ ấy báo cáo với cả nhà một việc. Chuyện là thế này, sau hôm cafe 3b LVL vừa rồi có đôi ba ý kiến cho rằng nên tìm một địa chỉ mới để chém gió (chỗ kia hơi đông) nên cả nhóm quyết định sẽ di chuyển tới Climax (91 Trần Hưng Đạo) vào CN tới này (2/10). Vậy mời các cụ/mợ hôm đó (vẫn 9h sáng ạ) ra đây ta test thử xem quán xá, view viết thế nào để đưa ra quyết định cuối cùng về "Sáng chủ nhật của HNC" nhé!

P/s: Thông báo này thay cho giấy mời ạ!

tit&bean

Xe hơi
Thưa các cụ, các mợ. Tình hình là em vừa được bổ nhiệm (chưa chính thức) việc quản lý "tay hòm chìa khoá" cho HNC ạ! Đợi không thấy cụ Chủ tịch, cụ Chánh đăng đàn nên em bạo miệng thay mặt hai cụ ấy báo cáo với cả nhà một việc. Chuyện là thế này, sau hôm cafe 3b LVL vừa rồi có đôi ba ý kiến cho rằng nên tìm một địa chỉ mới để chém gió (chỗ kia hơi đông) nên cả nhóm quyết định sẽ di chuyển tới Climax (91 Trần Hưng Đạo) vào CN tới này (2/10). Vậy mời các cụ/mợ hôm đó (vẫn 9h sáng ạ) ra đây ta test thử xem quán xá, view viết thế nào để đưa ra quyết định cuối cùng về "Sáng chủ nhật của HNC" nhé!

P/s: Thông báo này thay cho giấy mời ạ!
Dì CÓC: Dì ngâm cứ chỗ để xe chưa vậy? mấy anh xxxxx nượn nờ như cá cảnh ấy, phải chú ý mục này ợ

2R+

Xe điện
Dì CÓC: Dì ngâm cứ chỗ để xe chưa vậy? mấy anh xxxxx nượn nờ như cá cảnh ấy, phải chú ý mục này ợ
ngồi ở Climax thì chỉ để được tầm vài chục xe thôi :D

Soler0

Xe máy
Lên tận THD cơ à, xa quá nhỉ. Nhà iem ở vùng xa xôi hẻo lánh nên đi lên phố đông người cứ thấy lười lười. Hay về gần quê nhà iem uống cafe cho nó romantic,hihi.

2R+

Xe điện
Hehe, quê nhà em ở KDT Văn Quán cụ ạ, có khi xa xôi quá cụ chưa nghe tới bao giờ.
vậy lên Văn Quán cafe đê, em thấy quanh hồ có nhìu quán cafe đẹp lắm, mí lại xe cộ ở đới chắc đỗ vô tư mợ nhể

diC.o.C

Xe hơi
Tình hình mưa bão chán quá! Không hiểu CN này trời quang mây tạnh không các cụ/mợ nhỉ? Nếu hôm đó mà trời vẫn "sụt sùi" thì ta phải làm sao ạ? Em chã nên hỏi "nguy hiểm" tí?