Cadillac Escalade in HN!

Lexus fan

Xe điện
Wa xe này là của ông bạn tôi tên là Minh béo. Một đại gia sinh năm 1971 đồng thời sở hữu một em pot chờ màu vàng 2 cửa. Hiện tại đang cùng chủ nhân đi xuyên việt đi để lễ đầu năm cầu tài lộc.... Một mặt gương bên trái đã bị cậy ra chợ trời nó đòi 6 mil nên tức không lắp mua một cái mặt gương đểu nhỏ như của matiz với diện tích nhỏ bằng 1/3 gương zin nên nhìn rất buồn cười và chủ xe đang đặt trên mạng vài cái về dùng dần với giá vài chục đô một cái. Một cái nữa y hệt màu đen cũng của bạn đồng chí này đồng thời cũng là chủ nhân của cái Aston martin mui trần hai cửa màu mận đó. Chơi với bạn đại gia tủi thân lắm các bác ah.... đời ai cho phép mình nghèo.
Bạn bác có công ty hay nhà riêng ở phố Giang Văn Minh đúng không (b)

Escalade

Xe tải
CTS 2008 thì chỉ có Đnang và B.Dương có thui mấy bác à,1 chiếc đen ,1 chiếc đỏ
CTS 2008 HN cũng có rồi đấy bác ah
Hôm bọ em thấy nó chạy hứong Nm Định - HN
Xe màu đen, biển 30H hay 30F gì đấy

BMW-X5

Xe tải
HN có cả một em màu đỏ nữa nhìn đẹp lắm các bác ợ :'( các bác muốn ngắm cứ ra đối diện số 10 HAI BÀ TRƯNG :) em này hay đỗ ở đấy lắm em đi làm về gặp liên tục :21:

Hiepkt

Xe buýt
Em có con cadillac này

em không rành về cadill nên cũng chả biết nó có phải 2008 ko. Chỉ biết là chú này biển Thanh Hoá nhưng em toàn gặp ngoài HN. Ảnh này em chụp ở ĐH Kiến trúc, em gặp nó tối thiểu là 3 lần dưới đấy rồi :69::69::69:

Lamborghini'z

Xe buýt
Thế mà cụ hok phóng lên chụp phát đầu xe cho em xem với...dù dì cũng thanks nhá...

nemo_0501

Xe buýt
xe đẹp lắp quả biển số không biết thuê ông nào lắp mà mất thẩm mỹ quá các bác nhỉ

Hiepkt

Xe buýt
Thế mà cụ hok phóng lên chụp phát đầu xe cho em xem với...dù dì cũng thanks nhá...
Bác có nhìn thấy một đống ng ngồi lố nhố chỗ góc phải ảnh kia ko :D, chúng nó cứ nhìn em, em ngại:$. Nhưng mờ hôm nào gặp lại nó em sẽ chụp nốt cái đầu cho các bác ngắm, cái đầu đẹp lắm các bác ợ (he he, câu khách tý)
p/s: ơ thế cảm ơn không thôi hả bác :^), em thích cái cay cay cơ :5::5:

dongocgiao2000

Xe hơi
Bạn bác có công ty hay nhà riêng ở phố Giang Văn Minh đúng không (b)
Cái ở Giang Văn Minh đó là công ty nhưng cũng chính là nhà của bạn tôi mua lại của con trai bác Phạm Thế Duyệt . Bạn tôi hiện ở khu biệt thự ngay sát phủ Tây hồ đó. Cái Cadillac đi thì sướng chứ cái Potche màu vàng đi thì bốc nhưng hơi ồn cứ chui vào xe là nó có thói quen phóng nhanh phanh gấp hỏi tại sao đi như thế thì nó bảo là xe thể thao phải đi như thế mới có cảm giác, cũng lạ đường VN nó đi như vậy mà chưa đâm phát nào kể cũng giỏi .

Lexus fan

Xe điện
Cái ở Giang Văn Minh đó là công ty nhưng cũng chính là nhà của bạn tôi mua lại của con trai bác Phạm Thế Duyệt . Bạn tôi hiện ở khu biệt thự ngay sát phủ Tây hồ đó. Cái Cadillac đi thì sướng chứ cái Potche màu vàng đi thì bốc nhưng hơi ồn cứ chui vào xe là nó có thói quen phóng nhanh phanh gấp hỏi tại sao đi như thế thì nó bảo là xe thể thao phải đi như thế mới có cảm giác, cũng lạ đường VN nó đi như vậy mà chưa đâm phát nào kể cũng giỏi .
Oh cảm ơn bác đã chia sẻ (b)
Con Caddi ở bên trên là model cũ

chakuchak

Xe buýt
Website
www.annstore.vn
Wa xe này là của ông bạn tôi tên là Minh béo. Một đại gia sinh năm 1971 đồng thời sở hữu một em pot chờ màu vàng 2 cửa. Hiện tại đang cùng chủ nhân đi xuyên việt đi để lễ đầu năm cầu tài lộc.... Một mặt gương bên trái đã bị cậy ra chợ trời nó đòi 6 mil nên tức không lắp mua một cái mặt gương đểu nhỏ như của matiz với diện tích nhỏ bằng 1/3 gương zin nên nhìn rất buồn cười và chủ xe đang đặt trên mạng vài cái về dùng dần với giá vài chục đô một cái. Một cái nữa y hệt màu đen cũng của bạn đồng chí này đồng thời cũng là chủ nhân của cái Aston martin mui trần hai cửa màu mận đó. Chơi với bạn đại gia tủi thân lắm các bác ah.... đời ai cho phép mình nghèo.
Minh béo này thì em biết, làm quảng cáo truyền hình, chuyên đi giầy trắng (như xe). Hôm mất gương em cũng có thấy, lắp cái gương bé tẹo làm bao nhiều người tưởng xe xịn nó vậy

M6363

Đi bộ
:41::41::41::41::41::41:
xe em đi thích hơn :'(
tự an ủi các cụ ạ
Matis thì thích giề :mad: