Cạch Trần Anh rồi!!!

Quang.nhadat

Xe buýt
em nghĩ T.A thì cũng 0 đến nỗi chuối đâu, hàng nó hơi đắt so với bình thường nhưng vẫn còn ngon chán, lại có cam kết chất lượng.

Slowly

Xe tải
Từ ngày dùng mày tính đến này em toàn dùng hàng của TA thôi.Chán nó lắm nhưng không biết cửa hàng nào uy tín hơn để mua.Nói thật em mua nhiều cũng bảo hành nhiều ơ đấy cũng bị ức chế như bác chủ thớt.Cuối năm ngoai em bị hỏng cái modem em mang đến TA bảo hành.Bên bảo hành TA nhận và ghi giấy hẹn cam kết không quá 9 ngày .9 ngày sao em đến họ bảo chưa sửa được và cho em mượn tạm cái modem khác về dùng và hẹn 5 ngày sau đến.5 ngay sau em lại đến nó hẹn chắc nhưng đinh đóng cột 3 ngày sau đến lấy.Đến chiều tối ngày thứ 2 nó gọi điện cho em bảo anh sang lấy modem ,em bảo chiêu rồi không sang được sáng mai em sang sơm.Sang mai em sang nó bảo đúng là có một cái như thế nhưng chiều quá có khách khác sang lấy rồi.Nó hẹn 2 ngày nữa là có modem.Lần này em hơi bị cạy ,vì hẹn đi hẹn lại.Em bảo 2 ngày nữa anh không giao modem cho em,em không cần bảo hành nữa.Hee đúng 2 ngày sau nó gọi cho em đến lấy,nó đưa cho cái modem khác giông hệt(không phải hàng mới tinh ).Cúng tức lắm nhưng mà ngoài cái TA ra em không biết có cái nào uy tin khác

d4e

Xe buýt
Có khi nào các cụ lại là ÂM BINH của các cửa hàng AntiTraAnh, em nghi ngờ đấy nhé/:)):)):))
Trời, cụ có liên quan gì đến cái ông họ Tào không ạ, cháu đang bức xúc, đưa lên đây mong bà con góp ý thôi, cụ dội ngay cho cháu gáo nước lạnh vào mặt, mát quá!!!

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Mua đồ máy tính thì chấp nhận rủi ro & khó chịu khi bảo hành thôi, cụ chủ thớt am hiểu máy tính thì cũng thừa hiểu cái đó.
Em thì từ trước đến nay gần như toàn mua của Phúc Anh. Cũng một vài lần mua ở Trần Anh nữa nhưng thấy cách tổ chức bán hàng như cơ quan hành chính sự nghiệp nên không thích.

meoxinh

Xe tăng
Mua đồ máy tính thì chấp nhận rủi ro & khó chịu khi bảo hành thôi, cụ chủ thớt am hiểu máy tính thì cũng thừa hiểu cái đó.
Em thì từ trước đến nay gần như toàn mua của Phúc Anh. Cũng một vài lần mua ở Trần Anh nữa nhưng thấy cách tổ chức bán hàng như cơ quan hành chính sự nghiệp nên không thích.
rườm rà:21:
e mua cái bàn phím thôi đợi xuất hàng cũng phải gần 15p
Sao họ k như ĐK nhể, thick ji thì chọn ra tính tiền rồi về, cần test luôn tại chỗ thì test:21:
nc bây giờ khách của TA chủ yếu là những Tân SV

lewin

Xe điện
Các cụ ,em cũng bị như thế ở Hanoi computer... cả mua máy mới và cả sửa máy cũ... ba lần em sửa con decktop cũ thì cuối cùng kết quả là tèo...ko hẳn là chết hẳn nhưng nó sửa sao đó mà máy bị chậm như rùa...bực quá em mua case mới ,về thì nó lại quên ko cài win cho em gọi 3 hôm mới có nhân viên đến cài... Mất hêt cả niềm tin với các cty máy tính chả biêt cty nào bây giờ làm ăn tử tế nữa...:102:

Con_Ra_Ga_Vao

Xe tăng
Các cụ chuyển sang mua hàng của CMC Distribution đê

9Dragon

Xe tăng
Bây giờ kụ mới cạch ah, em thì cạch cách đây 2 năm rồi, mặc dù trước đó em đã từng mua ở đây 4 bộ máy để bàn + 2 laptop
Bây giở em chuyển sang mua ở chỗ khác rồi, bên đó có em cashier cực xinh luôn :69:

Chỉnh sửa cuối:

Hà Tít

Xe buýt
Cách đây 4 năm thì em dùng hàng của T.A còn bây giờ mua linh kiện máy tính (ko phải laptop) thì em mua ở Mai Hoàng. Thấy trên forum VOZ review khá tốt lại có đại diện của cty trả lời tư vấn trực tuyến nên yên tâm, giao dịch cũng thấy mái thoải, bảo hành đàng hoàng (em hay mua ở Thái Hà). Thằng bạn em thì hay lắp máy ở Thùy Linh thấy bảo cũng ổn.
E thấy thông thường những người ít biết về IT, ko thạo lắm về máy tính thì lựa chọn T.A thì phải.
Em chưa mua nhiều đồ ở Mai Hoàng nhưng khá có cảm tình với cty này. Vì có lần em xách 1 thanh DDRAM(1) 512 mua từ đời 8 hoánh ra bảo hành, nghĩ bụng ko đc bh thì mua béng thanh mới cho xong. Nhưng thấy ở đó thái độ của từ quản lý đến nhân viên rất OK, trả hàng bh đúng hẹn, dùng từ đó đến nay vẫn ngon lành.
Tiếc là từ nhà em ra Mai Hoàng ko tiện đường.

Carens2009

Xe điện
Các cụ nên cho một list cửa hàng bán máy tính uy tin đi.Chư em từ trước đến giờ toàn mua của TA ,kô thích cách bán hàng của nó nhưng không biết chỗ nào khác để mua

tranthanhepu

Xe tải
Trần Anh cũng chỉ nhập hàng lại từ một số công ty rồi bán. Giá vừa cắt cổ, bảo hành thì chờ đợi lâu. Tốt nhất ra ngoài mua cho rẻ, nhanh...

casanovapham

Xe hơi
cũng ko tránh đc cụ ạ, cháu chả thân TA cũng ít mua đồ TA vì giá khá cao nhưng theo cháu thấy đó là tình trạng chung của nhiều công ty lớn nhỏ khác, may ra thì BH chính hãng còn gọi là đc chứ bảo tại công ty... tình trạng chung.

casanovapham

Xe hơi
Chả bù cho ở chỗ em bán hàng, Nếu hàng mua chưa quá 01 tháng em cho 1 đổi 1,nếu hàng bảo hành quá 01 tháng thì em cho khách hàng được mượn thiết bị tương đương mang về dùng, khi nào bảo hành xong thì em cho nhân viên alô mang đến đổi tận nơi.
Để tồn tại và phát triển thì cần phải thực hiện theo mấy chữ sau :" Kinh nghiệm, Uy tín, Tận tâm"
(b)(b)(b)(b)(b)
cháu ko có ý đá cụ nhưng thực chất công ty nào cũng hô khẩu hiệu hết à? chưa mua đồ của cụ ko dám nói gì thêm.

casanovapham

Xe hơi
Em nghĩ là số cụ chủ thớt đen thôi chứ tất cả đồ máy tính em đang dùng là toàn mua ở TA đấy chứ ạ? Tuyệt nhiên là chửa hỏng cái nào mới hay chứ, dù đã mất bảo hành và máy tính của em thì chạy 23,8/24h và 6,8/7 ngày ạ :77::77::77::77::77:
hỏng hóc là hên xui cụ chủ thớt đang nói đến dịch vụ mà.

kimiRaikonen

Xe hơi
Đúng là mua hàng của các ông đó như đi xin ấy,đời thủa nhà ai đi mua hàng toàn phải trả tiền trước khi nhận hàng,đến lúc thử các chức năng thì ko có hỗ trợ gì cả ,ví dụ wifi chẳng hạn nơi bán ko có wifi nên ko thử được .là ông trần anh đó.Các cụ ngày trước có câu tiền trao cháo múc cơ mà.

XE CONG NONG

Xe đạp
Em cũng vừa vác con laptop ra trần anh bảo hành đây.hix.Lúc mua cài cho em cái wins bản dùng thử trong 30 ngày,cố tình quên ko đưa cho em cái driver.đau.:102:Nhưng được cái em được lấy luôn cũng ko phải chờ đợi quá lâu các bác ah!

VW Golf GTI

Xe buýt
Hồi xưa em hay mua ở Mai Hoàng, từ lúc nó còn là ISTC cơ.

datinh

Xe container
Ông Phuc Anh này chuyển nơi bảo hành như chong chóng
-Đầu tiên 79 Láng Hạ
-Sau đó về Kim Liên (chỗ đầu con đường mới )
-Sau nữa về Trần Đại Nghĩa
-Không biết bây giờ ông ý ở đâu
May mà máy móc cụa mềnh giờ ngon lành rồi ,hồi trước như bị ma làm ,tức tối hết sức
Đúng là may rủi T nhề :21:

FOREXVN

Xe tải
Ngày trước mình cũng hay mua của TA nhưng sau đợt mình mua cho cty 2 cái máy tính bị hỏng Monitor mang đến bảo hành nó khất lần khất nữa gần 2 tháng mới lấy được từ đấy chán ko mua ở đó nữa:mad:

silverstone

Xe hơi
Bó tay với bác, bị từng đấy vố mà vẫn lao vào. Mình 1 lần đi BH ở TA được nó sửa 2 thanh ram xung đột nhau bằng cách tháo 1 thanh vứt chỏng chơ trong case, mở thùng máy ra thì được khuyến mại cho 1 vốc *** chuột với nước *** khai mù cả lên. Cạch vĩnh viễn, cái tên TA bây giờ như đống mứt bên đường, dẫm vào rồi thì lần sau bước sang chỗ khác, cứ nhè mứt mà đạp cật lực rôi lại bức xúc sao mứt ** gì mà thối thế. :77::77::77: