Cạch mặt bọn BẢO HIỂM QUÂN ĐỘI MIC

minhtuan8868

Xe hơi
Toyota Giải Phóng - 807 Giải Phóng, Hà Nội
Website
www.toyotagiaiphong.net
Khách cháu hôm trước tư vấn bh liên kết đại lý (pvi,liberty) giải quyết nhanh gọn ko chịu nhảy ra mua MIC. Hôm bị quẹt linh tinh mấy chỗ ra giải quyết nó ko chịu ra bảo lên 54 Tố Hữu giám định. Cuối cùng cháu phải giúp khách đi làm thủ tục xong về đại lý chờ 1 tuần để họ ra quyết định thanh toán. Xong phải thanh toán trước đợi 1 tuần nữa nó mới thanh toán lại cho và bị trừ 20% do có 1 vết quẹt nhẹ từ trước nhỏ nên ko báo đợt này tiện làm luôn nó vin cớ báo muộn. Nản quá với ông MIC này ạ

freewing

Xe đạp
Website
dailytoyotagiaiphong.com
Em đi mazda nhưng bị dính quả này muốn chia sẻ cho các cụ đi Toy tránh bọn chó này ra. Xe em bị trầy xước 2 cánh cửa, gọi bảo hiểm như bình thường viết mấy dòng tường thuật, vứt xe vào hãng là xong. Không ngờ lần này thằng làm bảo hiểm cho em cò quay bảo MIC có lệnh các xe không gọi báo hiện trường ngay lúc bị để chúng nó đến quay fim chụp ảnh thì chỉ bảo hiểm tối đa 70%. Cuối cùng chúng nó bắt em phải trả 30%.

Em bảo nó bị quẹt nửa đêm gọi thế đ éo nào đc, nó bảo nửa đêm cũng phải gọi. Em gọi cho thằng bán BH cho em thì thằng này lặn luôn không nghe máy. Em gọi cho showroom hãng thì hãng bảo thằng MIC này thanh toán tiền chậm, nợ tiền liên tục nên showroom không nhận làm BH cho thằng này nữa.

Trước giờ anh em mua bảo hiểm có khi đi cả năm trầy xước, cuối năm gọi bảo hiểm làm là xong chứ ai lại bày ra trò quay fim chụp ảnh hiện trường để từ chối bảo hiểm như bọn này. Lúc mua BH thì ngọt nhạt vcl, em mua cả thân vỏ, thủy kích, mất cắp các loại cuối cùng chúng nó BH cho em thế đấy.

BH em sắp hết hạn chắc chắn em cạch luôn bọn chó này. Các cụ lưu ý đừng dây với bọn chụp giật này nhé.
Cụ ơi, Bảo hiểm MIC mang tiếng quân đội mà làm như mèo mửa thôi. Nhiều người tham rẻ hơn một vài trăm thì mua xong mang về cục tức, Cụ cứ làm cái PVI hà nội là lành nhất, chứ Liberty cá nhân em thấy cũng không hay bằng. Bác nào cần tư vấn bảo hiểm cứ gọi cho em nhé 096 306 4142

harilama

Xe buýt
Theo thông tin nội bộ em được biết là bọn MIC này chúng nó quan tâm đến lợi nhuận là chính chứ ko phải là thị phần, vì thế điều khoản bồi thường chúng nó làm cực kỳ chặt chẽ để hạn chế tối đa tiền bồi thường cho khách. Các cụ không nên mua của bọn này làm gì cho bực mình. Theo quan điểm cá nhân của em thì nếu các cụ rủng rỉnh tiền bạc thì cứ Liberty mà múc, không thì của PTI cũng khá ngon bổ rẻ :D

Rượu

Xe buýt
Theo thông tin nội bộ em được biết là bọn MIC này chúng nó quan tâm đến lợi nhuận là chính chứ ko phải là thị phần, vì thế điều khoản bồi thường chúng nó làm cực kỳ chặt chẽ để hạn chế tối đa tiền bồi thường cho khách. Các cụ không nên mua của bọn này làm gì cho bực mình. Theo quan điểm cá nhân của em thì nếu các cụ rủng rỉnh tiền bạc thì cứ Liberty mà múc, không thì của PTI cũng khá ngon bổ rẻ :D
Đúng là mấy anh *** làm kinh tế. Tầm nhìn thua bà bán thịt. Em thấy cứ PVI là ổn nhất. Đắt hơn PTI một chút nhưng đáng đồng tiền đấy cụ ạ.