Cách gắn công tắc audio trên vô lăng cho xe captiva

phanhuanoto

Xe đạp
95 Nguyễn Hữu cầu, P.Tân Định, Q.1, TP.HCM
chào các bác.
Bác nào biết trình tự gắn cái công tắc điều chỉnh audio chỉ em với, em có 2 cái công tắc rồi mà không biết gắn sao nữa em chưa làm cái này bao giờ.
Em cảm ơn các bác trước

Naviman

Xe tăng
chào các bác.
Bác nào biết trình tự gắn cái công tắc điều chỉnh audio chỉ em với, em có 2 cái công tắc rồi mà không biết gắn sao nữa em chưa làm cái này bao giờ.
Em cảm ơn các bác trước
Cụ chưa làm bao giờ và ko có kinh nghiệm vọc điện thì mang ra hàng nội thất người ta làm cho, cái này nó liên quan đến clock-spring và air bag trên vô lăng nên phải cẩn thận :D.

phanhuanoto

Xe đạp
Cảm ơn bác Navimam.
Em chua làm bao giờ nhưng với khiến thức em hok và thực tế em đi làm bên lĩnh vực oto em biết chút ít về điện đóm của những dòng xe này, em từng làm trong Hãng Chevrolet vị trí kỹ thuật và phòng bảo hành giờ ra ngoài cũng cần biết thềm chút này chút kia để sống chứ đúng không bác.

Naviman

Xe tăng
Cảm ơn bác Navimam.
Em chua làm bao giờ nhưng với khiến thức em hok và thực tế em đi làm bên lĩnh vực oto em biết chút ít về điện đóm của những dòng xe này, em từng làm trong Hãng Chevrolet vị trí kỹ thuật và phòng bảo hành giờ ra ngoài cũng cần biết thềm chút này chút kia để sống chứ đúng không bác.
Thế là cụ lỡm em rồi, cụ làm thợ to mà lên đây hỏi thì ai trả lời được cụ bây giờ :D.
Cụ sớt trên OF hoặc trên OS, trong đó phong trào độ mấy cái món này mạnh lắm.

Cò mồi

Xe tăng
Cụ này chả chịu tìm các bài cũ gì cả, anh em trên fb hướng dẫn cụ như thế mà cụ vẫn phải vào đây hỏi tiếp thì em cũng chịu cụ, chả biết cần phải hướng dẫn cho cụ thế nào nữa.

phanhuanoto

Xe đạp
cảm ơn bác Navimam nha em ngồi cả buổi cũng kiếm được hướng dẫn của các bác chia sẻ rồi, em biết nghề nhưng không phai cái gì em cũng biết em cung phải hok thêm o các bác nữa, và cũng qua đó hok hỏi thêm, chứ em không giám lên nước các bác ah

kimlong4444

Xe máy
cụ nào ở saigon thì alo long 0909552874 gắn bộ điều kiển volume trên vô lăng captiva nhé