[Funland] Cách chức tất cả chức vụ trong Đảng của Trung tướng Đỗ Quyết, Thiếu tướng Hoàng Văn Lương

tieunhupha

Xe điện
khả năng 2 cụ ra đi mãi .

Cả 1 đời chiến đấu, cố gắng . Đến tuổi nghỉ thì tham 1 tý. Ra đi tất cả
Ko phải “đến tuổi nghỉ thì tham 1 tý” mà là “đến tuổi nghỉ thì chết vì “tham 1 tý”” cụ ạ. Nói như cụ làm mọi người dễ hiểu nhầm là đến tuổi nghỉ các lão ý mới tham, chứ thực tế là tham từ lâu rồi.

Sent from iPhone via OTOFUN

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Ko phải “đến tuổi nghỉ thì tham 1 tý” mà là “đến tuổi nghỉ thì chết vì “tham 1 tý”” cụ ạ. Nói như cụ làm mọi người dễ hiểu nhầm là đến tuổi nghỉ các lão ý mới tham, chứ thực tế là tham từ lâu rồi.

Sent from iPhone via OTOFUN
Thế hả bác?
Tôi tưởng từ lúc các đồng chí nớ dơ nắm đấm tuyên bố dõng dạc I swear, là các đồng chí đã từ bỏ hết tất cả mọi dục vọng cá nhân thấp hèn rồi, trọn đời cống hiến mà nhỉ?
Ai dè lại tự diễn chuyển thế?

buidinhphuoc

Xe điện
Thế hả bác?
Tôi tưởng từ lúc các đồng chí nớ dơ nắm đấm tuyên bố dõng dạc I swear, là các đồng chí đã từ bỏ hết tất cả mọi dục vọng cá nhân thấp hèn rồi, trọn đời cống hiến mà nhỉ?
Có câu: Thề, cá trê chui ống là răng thưa cụ?

Phán Thông

Xe buýt
Em rón rén hỏi cụ.
A Quyết đấy với vai trò và vị trí đấy đã cống hiến những gì cho khoa học, cho nghành, cho nhân dân vậy ạ.
Đúng là đáng tiếc đấy cụ ạ.
Biết tìm đâu một lãnh đạo tự tin vào thế lực của mình đến mức sẵn sàng ký tất cả các loại giấy tờ phân lô bán nền đất quốc phòng, xây chung cư tá lả như thế.

Phán Thông

Xe buýt
Ông Quyết này là giáo sư đầu phân ngành gì của ngành y thế cụ?
Anh là đứng đầu phân ngành xây dựng chung cư. Nhưng mà phải là chung cư từ đất quân đội bị chuyển mục đích.
Chứ chung cư bình thường thì đã có anh V.

Chỉnh sửa cuối:

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]

khanhtb

Xe điện
đúng là còn mỗi bên Qđ mới còn đất để xây nhà bán giá ưu đãi cho cán bộ chiến sỹ của ngành.Dân sự lấy đâu ra

lang thang48

Xe buýt
test việt á2.png

Người tâm huyến này lên chức gì rồi các cụ

vihali

Xe container
Thế hả bác?
Hổm, em có ý kiến là cứ sáng thứ Hai chào cờ, đội ngũ tiên phong bốc thăm trả lời các vấn đề trong 29 tác phẩm mới viết của cụ Tổng về đường lối phát triển của đất nước. Trong đó, có những tác phẩm nói về đạo đức của đội ngũ tiên phong. Nay, em mạnh dạn xin bổ sung vào ngân hàng câu hỏi các bài viết về những trường hợp ngã ngựa. Khi đọc những cái đó, anh em chắc cũng run tay phần nào chứ giờ liều quá. Ăn lắm thì cũng có mang đi được đâu, cụ dạy rồi.

Phán Thông

Xe buýt
Phóng sự cũng ghi lại cảnh tài xế và người nhà bệnh nhân bị đe dọa, hành hung. Do vậy, dù có nhận được điện thoại đến đón người nhà bệnh nhân, nhiều tài xế cũng không dám đến để chở bệnh nhân về.

"Khi chúng tôi vào thì bọn chúng đe dọa là nếu đón bệnh nhân ra thì bọn chúng sẽ đánh đập lái xe, đập phá xe..." - một tài xế giấu mặt chia sẻ.

Tiêu điểm: Độc quyền xe cứu thương tại bệnh viện | VTV24 - YouTube

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Hổm, em có ý kiến là cứ sáng thứ Hai chào cờ, đội ngũ tiên phong bốc thăm trả lời các vấn đề trong 29 tác phẩm mới viết của cụ Tổng về đường lối phát triển của đất nước. Trong đó, có những tác phẩm nói về đạo đức của đội ngũ tiên phong. Nay, em mạnh dạn xin bổ sung vào ngân hàng câu hỏi các bài viết về những trường hợp ngã ngựa. Khi đọc những cái đó, anh em chắc cũng run tay phần nào chứ giờ liều quá. Ăn lắm thì cũng có mang đi được đâu, cụ dạy rồi.
Gud idea.

Hôm rồi giao ban ban cán sự, tôi vớ được cuốn này:

Chả biết hỏi gì.

duongqua

Xe container
Nói thật em càng ngày xàng mất niềm tin vào bất cứ nghiên cứu nào từ các vụ viện, quân đội. Đm toàn nổ to hơn bom mà lúc vỡ ra thì rỗng tuếch.
Ngay cả Vịt tel cũng xaolol.com
Giờ nghiên cứu nào ở mình chả vậy cụ ơi, bất kể lĩnh vực nào , ngành nghề nào, mà phải các ông chủ nhiệm đề tài nổ lớn vậy mới xin được nhiều đề tài chứ nổ nhỏ thì ai cho :D Giờ chỉ cần có đề tài là được, rồi còn cắt phế lại cho cơ quan chủ trì đề tài cơ quan chi tiền cho đề tài. Úi trời, thế thì nghiên cứu ra được cái gì? khi tiền dự kiến làm đề tài còn lại được nổi 10% dự kiến ban đầu ko ta