Chi hội Các vấn đề liên quan đến Vợ 2 i30

Nở !!!

Xe đạp
CW hay Primier ??????

Tình hình là nhà em mới dành dụm được ít tiền. Muốn tậu con xế hộp đưa các cháu đi học cho nó bảo đảm sức khỏe.
Em đã ngắm con i30 từ lâu rồi, nhưng mới chỉ dám nhìn em nó trên màn hình mà thôi, chứ chưa dám mon men sờ vào em nó.
Bây giờ thời cơ đã chín muồi, em quyết tâm cưới em nó về càng nhanh càng tốt. Nhưng không biết nên lấy bản thường hay CW. Trông CW thì mạnh mẽ, nam tính hơn; nhưng nhiều cụ lại chê cái đuôi ...abc...xyz... mà giá thì lại đắt hơn:-?
Vậy các cụ tư vấn cho em xem hai con này có khác gì nhau về động cơ/ nội thất không ạ? Theo các cụ thì em nên múc em nào ạ?:-?
Đa tạ các cụ :)

Phuongha

Xe hơi
Tình hình là nhà em mới dành dụm được ít tiền. Muốn tậu con xế hộp đưa các cháu đi học cho nó bảo đảm sức khỏe.
Em đã ngắm con i30 từ lâu rồi, nhưng mới chỉ dám nhìn em nó trên màn hình mà thôi, chứ chưa dám mon men sờ vào em nó.
Bây giờ thời cơ đã chín muồi, em quyết tâm cưới em nó về càng nhanh càng tốt. Nhưng không biết nên lấy bản thường hay CW. Trông CW thì mạnh mẽ, nam tính hơn; nhưng nhiều cụ lại chê cái đuôi ...abc...xyz... mà giá thì lại đắt hơn:-?
Vậy các cụ tư vấn cho em xem hai con này có khác gì nhau về động cơ/ nội thất không ạ? Theo các cụ thì em nên múc em nào ạ?:-?
Đa tạ các cụ :)
Động cơ, nội thất chả khác nhau gì sất cả. CW rộng và dài hơn Pre một tí teo, mâm 17''. Còn lại thì như nhau. Có điều, trong I30 club, phàm những ông bán xe toàn ông đi CW, cụ cứ suy nghĩ cẩn thận trước khi lựa chọn :D

Sumaco

Xe máy
PR đi cụ ơi, nhìn CW cứ như Mazda PR ý.

nguyenakin

Xe buýt
Động cơ, nội thất chả khác nhau gì sất cả. CW rộng và dài hơn Pri một tí teo, mâm 17''. Còn lại thì như nhau. Có điều, trong I30 club, phàm những ông bán xe toàn ông đi CW, cụ cứ suy nghĩ cẩn thận trước khi lựa chọn :D
Tư vấn cho "đàng hoàng" tý đi cụ !!! Có vài CW bán đi thật nhưng còn ối ông PRI muốn bán chẳng ai mua nên đành ...ôm hận ...nhất lại là màu đỏa =))=))=))
Tuy vậy Thị Nở mà là " giống cái " thì e vẫn khuyên lấy bản PRE cho nóa hạp :))

Chỉnh sửa cuối:

hoangvoila

Xe tăng
Từ chủ tịch cho đến bí thư rồi thì xã viên, toàn đi bản pre cụ ạ mua CW làm giề lại bán sớm như một số cụ khác thôi

Nở !!!

Xe đạp
Động cơ, nội thất chả khác nhau gì sất cả. CW rộng và dài hơn Pre một tí teo, mâm 17''. Còn lại thì như nhau. Có điều, trong I30 club, phàm những ông bán xe toàn ông đi CW, cụ cứ suy nghĩ cẩn thận trước khi lựa chọn :D

Tư vấn cho "đàng hoàng" tý đi cụ !!! Có vài CW bán đi thật nhưng còn ối ông PRI muốn bán chẳng ai mua nên đành ...ôm hận ...nhất lại là màu đỏa =))=))=))
Tuy vậy Thị Nở mà là " giống cái " thì e vẫn khuyên lấy bản PRE cho nóa hạp :))
Các cụ Fun nhỉ? Em thì là giống đứng thôi cụ ạ.
Phải chẳng những cụ đi CW có lộc hơn sao ý nhỉ? Động cơ, nội thất như nhau cả mà :D
Chắc trong tuần này em phải quyết ngay thôi, đặng còn theo hầu các cụ

Phuongha

Xe hơi
Các cụ Fun nhỉ? Em thì là giống đứng thôi cụ ạ.
Phải chẳng những cụ đi CW có lộc hơn sao ý nhỉ? Động cơ, nội thất như nhau cả mà :D
Chắc trong tuần này em phải quyết ngay thôi, đặng còn theo hầu các cụ
Vầng, cụ phán chuẩn luôn :D Theo em dự nếu cụ đang ít lộc thì mua CW cho lộc nó về, nhưng mà nếu cụ đang có lộc rồi, mua CW thì lộc nó lại đè chết đó :P

thangktvta

Xe tăng
đi xe nào bỏ phiếu cho xe đấy. Pri!:x

Phuongha

Xe hơi
Bạn Phương phán như dự báo thời tiết ý nhỉ? :P
Ờ thì mình cứ phán, trúng thì trúng mà chả trúng thì trượt, mất gì đâu bạn zai :P Với lại, bạn đừng giật mình nhé, trong mấy ông CW... mình không vơ bạn vào đâu. Mình thề :D

the sun

Xe buýt
Ờ thì mình cứ phán, trúng thì trúng mà chả trúng thì trượt, mất gì đâu bạn zai :P Với lại, bạn đừng giật mình nhé, trong mấy ông CW... mình không vơ bạn vào đâu. Mình thề :D
Ông này chắc sắp sửa làm chủ tịch hội Pri thôi:P Tư tưởng ly khai kinh

Phuongha

Xe hơi
Ông này chắc sắp sửa làm chủ tịch hội Pri thôi:P Tư tưởng ly khai kinh
Ặc, cụ bí thở hiểu nhầm ý em roài. Ý em là em không vơ bạn zai Tùng vào mấy ông CW bán xe thôi ạ. Hoặc giả cụ cố tình mắng em để em phải thanh minh, bắt em phải phọt ra thì cụ đúng là cao thủ ^:)^ ^:)^ ^:)^ . Em thề!

Linh Cún

Xe hơi
Ặc, cụ bí thở hiểu nhầm ý em roài. Ý em là em không vơ bạn zai Tùng vào mấy ông CW bán xe thôi ạ. Hoặc giả cụ cố tình mắng em để em phải thanh minh, bắt em phải phọt ra thì cụ đúng là cao thủ ^:)^ ^:)^ ^:)^ . Em thề!
Thề nhiều quá nên đỏ mặt hả Zai

Godfather77

Xe điện
PRE đi bác ơi. Nhìn mông Pre đẹp hơn CW nhìu. Chạy Pre đỡ tốn xăng hơn, mua Pre rẻ hơn.... còn nhiều lắm