[Funland] Các trận đấu của đội tuyển Việt Nam dưới thời HLV Philippe Troussier (từ tháng 6/2023)

Trạng thái
Thớt đang đóng

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
trong những năm gần đây VN nằm cùng bảng với các đội ao làng thì mình đều giành suất đi tiếp
- VL 2022: UAE, Việt, Thái, Mã, Indo....VN đi tiếp
- U22 châu Á 2022: Hàn, Việt, Thái, Mã....VN đi tiếp

thực lực của mình đá đúng sức thì trong tầm tay không cần phải tính toán hay chiêu trò

thực sự là VN vào bảng không thể thơm hơn, chỉ là chờ đợi khả năng cầm quân của ông Trâu nữa thôi

theanh235

Xe buýt
tầm của cụ xem bóng đá vẫn còn non lắm
kể cả đá sân khách thì mình vẫn sẽ ăn đc nó
sân kháhc em nghĩ khả năng hòa cao cụ ơi.
Còn cụ 1986 kia cứ lần nào có giải là lại vào dìm ấy mà,quan tâm làm gì

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
sân kháhc em nghĩ khả năng hòa cao cụ ơi.
Còn cụ 1986 kia cứ lần nào có giải là lại vào dìm ấy mà,quan tâm làm gì
thời Park VN đá điềm đạm, khắc chế hoàn toàn kiểu húng chó bọn Indo
thời Trâu nếu đá cũng kiểu vậy thì Indo ko có cửa

theanh235

Xe buýt
thời Park VN đá điềm đạm, khắc chế hoàn toàn kiểu húng chó bọn Indo
thời Trâu nếu đá cũng kiểu vậy thì Indo ko có cửa
vâng, nhưng xem mấy trận ông Trâu dẫn e thấy thủ chưa dc vững và công lại chưa thành hình, các trụ cột kháo trước thì đang k có phong độ tốt nhất. Với cả sân nhà của nó là chảo lửa thật đấy cụ, áp lực từ cầu thủy thứ 13 k hề nhỏ

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
vâng, nhưng xem mấy trận ông Trâu dẫn e thấy thủ chưa dc vững và công lại chưa thành hình, các trụ cột kháo trước thì đang k có phong độ tốt nhất. Với cả sân nhà của nó là chảo lửa thật đấy cụ, áp lực từ cầu thủy thứ 13 k hề nhỏ
trâu hồi dẫn U22 seagames dùng trung vệ lùn, thủ môn lùn nên phái trả giá, chứ lên ĐTQG thủ môn hộ pháp, trung vệ cao to hơn cây sào thì Indo nó ko có bài vở gì để có cửa thắng mình đc cả

đá chảo lửa tâm lý cứ vững là đc, điểm mạnh nhất thời Park là tâm lý vững, hy vọng Trâu cũng làm đc điều tương tự

Hieumos

Xe container
Với cả sân nhà của nó là chảo lửa thật đấy cụ, áp lực từ cầu thủy thứ 13 k hề nhỏ
Cụ yên tâm, vài tuần trước khi đá với Việt Nam, bọn CĐV Indo tẩn nhau cật lực trên khán đài. Thế là FIFA quyết định kỷ luật, đá trên sân không khán giả hoặc đá sân trung lập. Em cứ vẽ ra cái viễn cảnh thế.

theanh235

Xe buýt
trâu hồi dẫn U22 seagames dùng trung vệ lùn, thủ môn lùn nên phái trả giá, chứ lên ĐTQG thủ môn hộ pháp, trung vệ cao to hơn cây sào thì Indo nó ko có bài vở gì để có cửa thắng mình đc cả

đá chảo lửa tâm lý cứ vững là đc, điểm mạnh nhất thời Park là tâm lý vững, hy vọng Trâu cũng làm đc điều tương tự
nếu làm được thì k có mừng hơn cụ ạ. CHỉ lo với triêtý lý của ông ấy, VN mình k đủ nguồn lực cầu thủ để theo và phát triển. Giá như dất nuwóc giàu hơn, mấy ông liên đoàn làm có tâm, ăn ít lại, có kiến thức hơn thì đã phát triển

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
nếu làm được thì k có mừng hơn cụ ạ. CHỉ lo với triêtý lý của ông ấy, VN mình k đủ nguồn lực cầu thủ để theo và phát triển. Giá như dất nuwóc giàu hơn, mấy ông liên đoàn làm có tâm, ăn ít lại, có kiến thức hơn thì đã phát triển
trâu cũng có lý mà muốn dự WC thì phải có mảng miếng tấn công, không đôi công đc cả trận thì ít nhất cũng phải đôi công đc ở thời điểm nào đó, thì mới có cơ hội
ra châu lục mà giơ mặt chịu đòn thì cũng khó, nó đấm mãi mình cũng quỵ

tuy nhiên, vẫn chưa thực sự tin tưởng Trâu, trâu phải gia cố lại hệ thống phòng ngự trước tiên, chứ như trận gặp Hongkong, xem mà thót cả tim

antidau

Xe container
Trâu trận Hongkong Trâu nhận ra bộ ngôi sao top 1 Hoàng Đức - Quang Hải không thể đá cùng với nhau được nên cho Hoàng Đức ngồi ghế dự bị luôn thì chiến thuật vận hành mới ổn được
Cap Quyết tù trưởng khả năng cũng thế, nếu 3 quả bóng vàng này đá với nhau là 2 người phế ngay

theanh235

Xe buýt
Trâu trận Hongkong nhận ra bộ ngôi sao top 1 Hoàng Đức - Quang Hải không thể đá cùng với nhau được nên cho Hoàng Đức ngồi ghế dự bị luôn thì chiến thuật vận hành mới ổn được
cá nhân e thấy HD đang có phong độ tốt hơn HQ, yếu tốt đột biến của QH k còn

doctor103

Xe điện
Tháng 3 năm sau mới sang indo làm khách

doctor103

Xe điện
Trâu trận Hongkong Trâu nhận ra bộ ngôi sao top 1 Hoàng Đức - Quang Hải không thể đá cùng với nhau được nên cho Hoàng Đức ngồi ghế dự bị luôn thì chiến thuật vận hành mới ổn được
Cap Quyết tù trưởng khả năng cũng thế, nếu 3 quả bóng vàng này đá với nhau là 2 người phế ngay
Bí tiền đạo thì cho HĐ đá cắm vậy

antidau

Xe container
cá nhân e thấy HD đang có phong độ tốt hơn HQ, yếu tốt đột biến của QH k còn
Vấn đề là ở ĐTQG vệ tinh xung quanh QH là Công Phượng, Tuấn Anh, Tuấn Hải đều ăn ý với QH hơn
Cho nên HĐ phong độ cao thì cũng ngồi ngoài thôi

antidau

Xe container
Bí tiền đạo thì cho HĐ đá cắm vậy
Chính xác là thử cho Hoàng Đức đá tiền đạo cánh invert winger bên phải để đột phá ở biên
Không động chạm vào bộ khung 4 tiền vệ vận hành ngon chiến thuật của Trâu là Thái Sơn-Tuấn Anh-Công Phượng-Quang Hải
Nhưng tiền đạo phải đột phá từ biên thì cap Quyết vẫn hay hơn

Chỉnh sửa cuối:

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
vấn đề của VN mình hiện tại là phải gia cố hàng thủ và hệ thống phòng ngự
chỉ có tháng 10 đá với Hàn để kiểm chứng, đá với Úc thì hình như hủy rồi, vì tháng 9 thằng Úc bay sang Mexico đá với Mễ
còn đá với Palestine thì chắc cũng như đá với Syria, mình lại áp đặt và ép sân từ đầu đến cuối thôi

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
HĐ, QH, TL, VH....những khuôn mặt mà cứ nghe nhắc đến tên và bọn Indo nó phát khiếp, đái cả ra quần :))
sang mấy trang bóng đá của Indo nó hãi VN đến mức, chúng nó đang kêu trời vì sao cứ gặp VN hoài vậy, vậy mà một số cụ trên này tỏ ra...e ngại Indo =))

shannon wl

Xe điện
vấn đề của VN mình hiện tại là phải gia cố hàng thủ và hệ thống phòng ngự
chỉ có tháng 10 đá với Hàn để kiểm chứng, đá với Úc thì hình như hủy rồi, vì tháng 9 thằng Úc bay sang Mexico đá với Mễ
còn đá với Palestine thì chắc cũng như đá với Syria, mình lại áp đặt và ép sân từ đầu đến cuối thôi
Palestine mới cầm hoà indo sống đá ngang kèo, xem tháng 9 mình đá ra sao với họ.

fallingwater

Xe tăng
Xem mấy trận tuyển QG đá thì thấy ông Trâu này có vẻ thích dùng QH. Vị trí của QH là cầu nối giữa tiền vệ và tiền đạo. Ngoài ra QH có thể nhao lên dứt điểm khi có cơ hội, hoặc lúc cần thì lùi về sau phân phối bóng.

vt0806

[Tịch thu bằng lái]
Palestine mới cầm hoà indo sống đá ngang kèo, xem tháng 9 mình đá ra sao với họ.
Indo nó thường đá hay trên sân nhà, và đá hay ở các trận giao hữu thôi :))
nhưng khi vào giải chính, gặp đối thủ cứng là đá như gà mắc tóc, cứ đá điềm đạm, không cần xông lên hùng hổ ăn thua là khắc chế được nó
chưa kể Indo gặp VN giờ tâm lý ngang VN gặp Thái những năm 90, có biểu hiện cóng mỗi khi gặp Việt, vì 7 năm qua toàn thua với hòa, và thua nhiều

Palestine thì trình ngang Syria, thấp hơn 1 chút, dự báo VN mình ăn cỡ 2-0

VN mình đặt mục tiêu WC thì phải hướng đến đối thủ có đẳng cấp cao hơn, tầm Indo là phải giải quyết nhanh gọn, không những phải thẳng Indo mà còn phải thắng thuyết phục, Indo mà còn ko ăn đc thì dẹp mẹ cái mục tiêu WC đi và sa thải ông Trâu luôn và ngay

Trạng thái
Thớt đang đóng