[Funland] Các trận đấu của đội tuyển Việt Nam dưới thời HLV Philippe Troussier (từ tháng 6/2023)

Trạng thái
Thớt đang đóng

tratida

Xe container
Kiểu gì cũng có thằng kêu cuối hiệp 2 Nhật nó thả không thì còn thua nhiều nữa
Bài học cho sự coi thường đối thủ khiến Nhật suýt phải trả giá
Nhật Bản không coi thường, thậm chí tranh thủ chơi bẩn tí để tăng tốc dứt điểm

Sent from Other Universe via OTOFUN

michigan

Xe Cứu Trợ
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Học trò thì chơi hay còn thầy Philip chơi dở quá. Cảm giác như ông không biết đọc trận đấu. Đình Bắc đang chơi hay thể lực sung mãn. Trận đấu đang cân bằng tự dưng cho hai ông Văn Trường Văn Khang vô tích sự vào.
Trần này là thầy thua chứ trò không thua..
Hiệp 2 nó khác hiệp 1 chứ. Sức đâu mà trụ, cụ giữ nguyên đội hình hiệp 1 có khi thua đậm hơn. Trận này chiến thuật quá hay. Giữ quân trận Indo để quyết tâm giã nó.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Em nghĩ ko khác gì đâu, Nhật họ đá hết sức mình vẫn sẽ thua 3-2 4-2 thì vẫn thế. Quan trọng là mình thua có bài bản và vì họ xuất sắc quá chứ ko phải lúng túng co cụm xong thua tan nát. Đầu hiệp 2 cụ Trâu cũng thay cầu thủ vào, xác định để thử nghiệm rồi. Cố làm gì? Đây đâu phải trận để cố?
Đây chính là lối đá em thấy thích. Em có cảm giác sau khi ông Trou sắp xếp đào tạo chiến thuật xong chốt 1 câu: Các cậu vào sân đá tự tin sòng phẳng, sai lầm ko sao, nhưng cậu nào sợ sệt lần sau khỏi vào. :D

quangmanh123

Xe buýt
Tỉ số 2-1 em tắt tivi cho Nhật thua mà giờ xem kết quả ta lại thua mất. Tiếc Quá

D nâu

Xe điện
Trận với Indo và Iraq có tính quyết định với mình hơn mà cụ.
Thay người thế này thì chơi với I Rác cũng thua và với Indo thì chưa chắc. Các em chơi rất nỗ lực. Nhưng thầy làm hỏng thành quả của các em.

belo

Xe điện
Học trò thì chơi hay còn thầy Philip chơi dở quá. Cảm giác như ông không biết đọc trận đấu. Đình Bắc đang chơi hay thể lực sung mãn. Trận đấu đang cân bằng tự dưng cho hai ông Văn Trường Văn Khang vô tích sự vào.
Hai ông em đó mệt rồi cụ. Hiệp 1 cánh đó bung sức rồi. Với Tài trung vệ không khỏe bằng bên kia nên đá trên phải khỏe để hỗ trợ. Sau quả Bắc giật bóng làm lỡ 3 chú Nhật không ruớn được tiếp là biết ông em hết sức rồi. Mình gà mờ xem nhận xét thế. Hlv chắc họ còn rõ hơn mình.

berryfun

Xe điện
=))=))
Cụ trâu tính đường dài cụ ợ. chỉ cần 10-15 phút đá chính thức trận này bằng vài trận giao hữu đấy. Thua rồi nên tung quân vào rèn quân, mục đích đập indo và cố gắng tối đa trước iraq chăng

minhmo

Xe cút kít
Vẫn hót được, chịu cụ

Giữ nó cho 2 trận quyết đấu tiếp theo cụ ạ. Em thấy như thế là hợp lý.
Hiệp 2 nó khác hiệp 1 chứ. Sức đâu mà trụ, cụ giữ nguyên đội hình hiệp 1 có khi thua đậm hơn. Trận này chiến thuật quá hay. Giữ quân trận Indo để quyết tâm giã nó.
=))=))
Cụ trâu tính đường dài cụ ợ. chỉ cần 10-15 phút đá chính thức trận này bằng vài trận giao hữu đấy. Thua rồi nên tung quân vào rèn quân, mục đích đập indo và cố gắng tối đa trước iraq chăng
Kệ cái thể loại HLV online đó đi các cụ.

hung611

Xe buýt
Trận này toàn đội chơi tốt, V Anh và Đ Bắc xuất sắc. A Shin đang run lắm rồi đây.

michigan

Xe Cứu Trợ
Không có một thẻ vàng nào bị rút ra cho tuyển Việt nam thì phải.
Cái em thấy sự tiến bộ của đội tuyển dưới thời ông Trâu đá một lối bóng đá đẹp, rồi sẽ có nhiều đoọi bóng lớn thích đá với mình thôi
Trận này đá đẹp mắt quá cụ nhỉ? Nâng tầm cầu thủ lên trông thấy, không phải co cụm rồi hùng hổ phạm lỗi nữa.

michigan

Xe Cứu Trợ

RaptorLake

Xe buýt
Thay người thế này thì chơi với I Rác cũng thua và với Indo thì chưa chắc. Các em chơi rất nỗ lực. Nhưng thầy làm hỏng thành quả của các em.
Nhật chưa bung hết sức đâu. Cụ mới dùng góc nhìn từ mỗi trận này thôi. Không có lựa chọn hoàn hảo nhưng tôi không phản đối lựa chọn của HLV.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Cụ vẫn chê được. Đọc trận đấu là nghề của ông ấy, vả lại ông ấy hiểu đối tác của ông ấy hơn ai hết, kể cả HLV chuyên nghiệp khác nhìn vào.

badungc4

Xe tải
Thay người cho các e ý có không khí trận đỉnh cao cụ ơi. Dù gì kết quả trận này đã định đoạt rồi

antidau

Xe container
Nhật chưa bung hết sức đâu. Cụ mới dùng góc nhìn từ mỗi trận này thôi. Không có lựa chọn hoàn hảo nhưng tôi không phản đối lựa chọn của HLV.
Nhật có mỗi Ito chơi dưới sức thôi
Nói chung là 2 bàn thắng của Việt Nam bất ngờ mọi thống kê

Không có một thẻ vàng nào bị rút ra cho tuyển Việt nam thì phải.
Cái em thấy sự tiến bộ của đội tuyển dưới thời ông Trâu đá một lối bóng đá đẹp, rồi sẽ có nhiều đoọi bóng lớn thích đá với mình thôi
Tre già, măng mọc là có thật
Và như thường lệ em phải nói lại: Các cầu thủ trẻ đá đúng với những gì họ có, không hề e sợ trước các đối thủ lớn

Ni No Kuni 2

Xe điện
Vẫn hót được, chịu cụ

Cụ kia ngáo nặng. Thay đình bắc đc rồi vì cơ bản đã ngã ngũ. Giữ chân chú chơi hay mà phấn đấu 2 trận còn lại chứ. Cho chân mới vào đá lấy kinh nghiệm, với lấy tự tin. Phải vài năm mới gặp đc các đội hàng đầu châu á trong 1 giải đấu lớn.

juve99

Xe cút kít
Cụ thấy ông cháu Văn Trường thế nào? Em thấy cháu nó cứ tù tù thế nào ấy. Hơi yếu và hơi nôn nóng!
Đội bóng của lão Trâu đến thời điểm này là trơn tru rồi đấy cụ. Vị trí nào cũng có thể bị thay thế. Văn Trường vẫn non mà, khác biệt của lương cao là xây dựng được nền tảng 40-50 nhân sự lên tuyển 1 vài ngày là có thể lắp ráp đá bon bon luôn, xưa nay chưa có đời hlv nào làm dc như vậy ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng