Các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

tranhungwin

Xe tải
ở nguyễn khánh toàn ko thấy có nhỉ, ở đấy toàn sửa xe thợ a...

vanthanh0312

Xe đạp
Hic, sáng nay em dắt con smash còi đi bảo dưỡng ở 11c Cao Bá Quát mà thợ không nhận. Thế mà trong lúc ngồi thay mấy thứ, có một ông dắt con scr thì phải, vào cái thợ đồng ý bảo dưỡng luôn. Mặc dù tiền thay cũng không đắt, nhưng mà thất vọng với thái độ của thợ quá. Chắc bảo dưỡng con smash còi của em thì không nhiều tiền bằng con scr kia rồi

Koel

Xe máy
E có một chiếc PS, cần sửa lại thụt trước nhưng chẳng biết cửa hàng nào. Cụ nào đã từng sửa thụt trước dòng @ SH, PS thì có thể giới thiệu cho nhà cháu. Hiện em đang trú ngụ ở Hoàn Kiếm

spacy_spacy

Đi bộ
Thêm 1 địa chỉ dịch vụ sửa chữa oto - xe máy uy tín yên tâm cho các bác nhé

ở nguyễn khánh toàn ko thấy có nhỉ, ở đấy toàn sửa xe thợ a...
Chào các bác!
Em gửi các bác thêm 1 địa chỉ dịch vụ sửa chữa oto - xe máy uy tín yên tâm cho các bác:
Công nghệ Motor 82 - 84 - 86 Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy (ngã tư Dương Quảng Hàm - Nguyễn Khánh Toàn)
Nhà em cả bốn bánh và 2 bánh đều đem cho bác này chăm sóc.
Bác này là người Miền Nam nên dịch vụ ở đây em hài lòng, ko lăn tăn gì cả.
Em có số của bác ấy: anh Trung - 0904445413

ducanh91

Xe điện
Bh đã có một tiệm sửa chữa xe mới và uy tín cho ae đây ,đó là chỗ bác shark_150 tại 55 Sơn Tây :D

duykhanh2104

Xe đạp
bác Shark mới mở cửa hàng ah Ducanh, không làm ở xuân La nữa ah.Gần rồi , đỡ phải phi xuong Xuân La. Sáng chủ nhật đang định cùng thằng em ra chỗ bác Shark thay côn. :D Vote cho bác SHark

phamtiendung_ht

Đi bộ
Nắn khung và càng cho xe airblade fi 2010 thì nắn ở đâu tốt hả bạn: head Honda hay...?? Nghe nói Toàn Thành 108 Trần Nhật Duật chuyên nắn khung + càng...Các bạn tham khảo cho mình địa chỉ nào ở Hà Nội nắn khung, càng uy tính, chất lượng với nhé, thanks c bạn nhiều ^^

Chỉnh sửa cuối:

spacy_spacy

Đi bộ
Nắn khung và càng cho xe airblade fi 2010 thì nắn ở đâu tốt hả bạn: head Honda hay...?? Nghe nói Toàn Thành 108 Trần Nhật Duật chuyên nắn khung + càng...Các bạn tham khảo cho mình địa chỉ nào ở Hà Nội nắn khung, càng uy tính, chất lượng với nhé, thanks c bạn nhiều ^^
Bây h các trung tâm sửa chữa, tuy nhiên các đồng chí chấm cho mình nơi tin tưởng nhất để giao phó "người bạn đường" là cả 1 vấn đề.
Tui có thêm địa chỉ gửi anh em địa chỉ uy tín sửa chữa - bảo dưỡng - nắn càng:
1. Công nghệ Motor -82 - 84 - 86 Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, Hà Nội (Ở đây nhiều máy móc hiện đại, chất lượng tốt,chủ - thợ giỏi và đạo đức với nghề)
2. anh Trung (Sài Gòn) - 11 Láng Hạ, Ba Đình Hà Nội (Tiện đường đi làm về, chất lượng tốt)

Bác mang qua đó nắn - đảm bảo ngon

MjsSsOo

Đi bộ
nhiều thế thì biết đến đâu bây giờ các hả bác @@

mrviml

Xe hơi
Các cụ cho hỏi tiệm nào ở HN lắp công tắc phụ cho xe máy được nhỉ????????????

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
Hàm Long đối diện trường Ngô Sĩ Liên có 1 hiệu em sửa 10 năm nay rồi, giá hợp lí, sửa cẩn thận uy tín. Chủ hiệu to béo luôn luôn mặc quần áo bộ đội:D :D :D
Trụng rùi. đó là bác Thi thường gọi là Tuấn kụ nào ko quen cứ gọi anh Thi là ok chất lượng giá cả hợp ní ui tín.

RAVA

Xe ba gác
Thắng béo phủ doãn bác ơi
-Thắng béo Phủ Doãn thì sửa cũng được nhưng giá đắt, chỗ đấy em chỉ hay sửa mấy con xe khó (VD như con GL 160 của em) vì ông ấy vẫn kiếm được đồ, còn xe ga em toàn mang ra Dũng Lò Rèn (bây giờ thì ở trên đường Yên Phụ), thợ sửa xe tay nghề tốt, giá hợp lý, ko tư vấn thay đồ linh tinh, có trách nhiệm, tuy vậy muốn được như ý thì vẫn cần phải kiểm tra giám sát.

exciter08

Xe đạp
Sửa xe máy uy tín ở Hà Nội.
Em ở Ngọc Lâm, Long Biên, Khu nhà em mọi người vẫn sửa xe ở 682 Ngọc Lâm,Trung Tâm Kỹ Thuật Thành Gia. TT này hoạt động từ rất lâu và có uy tín, Toàn thợ giỏi các bác ạ. Nhà em chỉ sửa ở đó. Hôm nọ may mà bên Thành Gia đưa em cái card visit, gọi họ cứu hộ chứ không thì toi, xe EFI đi thích nhưng cũng mệt thật.
Họ có 3 cửa hàng đấy: có mấy bác Ngưới Huế cao tay ra phết
-176 Phố Định Công-Hoàng Mai
-682 Ngọc lâm-Long Biên
-467 Hà Huy Tập-Gia Lâm (Qua cầu Đuống) hôm nọ em bị chết máy khu vực này, họ ra cứu hộ nhanh lắm.
Bên này còn làm cả ô tô, con morning của vợ em vẫn thay dầu và thay lốp ở đó, Nói chung là dịch vụ ổn, DV xe máy mà chả kém gì dv của toyota.

Chỉnh sửa cuối:

exciter08

Xe đạp
Anh đến trung tâm kỹ thuật xe máy Thành Gia mà làm, ở đó làm uy tín, cửa hàng to lắm. dịch vụ nhanh và chuyên nghiệp, rẻ vì họ có máy gia công luôn nên không phải đi thuê. Em cũng vừa làm con dream chiến, giờ đi ngon lắm
Số 682 ngọc Lâm-long Biên
176 Phố Định Công-Hoàng Mai (gần cầu định công)
467 hà Huy tập-Gia Lâm

bravochan

Xe buýt
-Thắng béo Phủ Doãn thì sửa cũng được nhưng giá đắt, chỗ đấy em chỉ hay sửa mấy con xe khó (VD như con GL 160 của em) vì ông ấy vẫn kiếm được đồ, còn xe ga em toàn mang ra Dũng Lò Rèn (bây giờ thì ở trên đường Yên Phụ), thợ sửa xe tay nghề tốt, giá hợp lý, ko tư vấn thay đồ linh tinh, có trách nhiệm, tuy vậy muốn được như ý thì vẫn cần phải kiểm tra giám sát.
Cụ này giống em, Dũng lò rèn cả thắng béo thì chất lượng đều tốt, bên Dũng lò rèn thì giá cả rẻ hơn chút, mỗi tội là ko có chỗ để ngồi quan sát nên e hay sửa ở thắng béo hơn, vì nó làm ngoài đường mình ngồi giám sát luôn, thời đại này nên phải soi kĩ một chút ko nó lại thay đồ của mình là chết :D

exciter08

Xe đạp
Phải bảo dưỡng thôi

Mai mang con la già đi bảo dưỡng vậy, Em làm chỗ Thắng béo đắt quá, xót cả ruột
Sửa xe máy uy tín ở Hà Nội.
Em ở Ngọc Lâm, Long Biên, Khu nhà em mọi người vẫn sửa xe ở 682 Ngọc Lâm,Trung Tâm Kỹ Thuật Thành Gia. TT này hoạt động từ rất lâu và có uy tín, Toàn thợ giỏi các bác ạ. Nhà em chỉ sửa ở đó. Hôm nọ may mà bên Thành Gia đưa em cái card visit, gọi họ cứu hộ chứ không thì toi, xe EFI đi thích nhưng cũng mệt thật.
Họ có 3 cửa hàng đấy: có mấy bác Ngưới Huế cao tay ra phết
-176 Phố Định Công-Hoàng Mai
-682 Ngọc lâm-Long Biên
-467 Hà Huy Tập-Gia Lâm (Qua cầu Đuống) hôm nọ em bị chết máy khu vực này, họ ra cứu hộ nhanh lắm.
Bên này còn làm cả ô tô, con morning của vợ em vẫn thay dầu và thay lốp ở đó, Nói chung là dịch vụ ổn, DV xe máy mà chả kém gì dv của toyota.

Crazywheels

Đi bộ
Nên tổng hợp thành list cho anh em dễ theo dõi ạ !!!
615 Trương định . Chuyên về Dream . Rất nhiều anh em đến đây để sửa chữa . Giật mới :D

bravochan

Xe buýt
Nên tổng hợp thành list cho anh em dễ theo dõi ạ !!!
615 Trương định . Chuyên về Dream . Rất nhiều anh em đến đây để sửa chữa . Giật mới :D
Cái này phải bảo chủ thớt edit #1. Mà có tổng hợp thì cũng nên theo số đông hoặc cửa hàng đã có tên tuổi như kiểu thắng béo, dũng lò rèn hay trên này thì có 55, tránh trường hợp mấy ông vào pr.

Trạng thái
Thớt đang đóng