Các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

bu_bu

Xe hơi
các cụ đừng làm gì lớn cho xe máy vào thời điểm cận tết, khách đông thợ làm ẩu lắm, đang đi tết mà hỏng thì chết dở, nếu vấn đi đc thì để nguyen hiện trạng mà đi, ra tết xử lý cho ngon :)

hadung_1008

Đi bộ
Ồi ngay ở ngõ nhà em có 1 bác làm đc lắm :x:x làm trong ngõ nhỏ nên ko mấy ng biết :-/ nhưng đc cái làm rất cẩn thận \:D/\:D/\:D/ hàng ngoài ko biết sửa sao toàn mang đến đây nên giá đội lên đấy ^:)^ nhà gần nên em toàn vô bác ni thôi, hoàn toàn tin tưởng! Các bác có thể tham khảo: Bác Trần Vinh sửa điện xe máy nhé, số nhà 37 ngõ 119/48 Hồ Đắc Di nhá, em chỉ biết số cố định của bác thôi :( 0438571636

Demonlover

Đi bộ
Thấy nhiều bác ủng hộ bác Chung quá nên e cũng định mai mang con Ju còi qua đó chăm sóc. Tiện đây các bác cho e hỏi tiệm bác ấy có biển hiệu hay gì đó dễ tìm không ạh, chứ cái ngõ đấy có lần e tìm nhà hộ đứa bạn mất cả buổi sáng. Thaks các bác trước :) !...

Chỉnh sửa cuối:

mrrocky

Xe buýt
Em chưa sửa xe ở ngoài bao h vì xe chưa bị hỏng, mà nếu có thì xem cũng mang ra đại lý bán xe sửa cho nó yên tâm :)

ducanh91

Xe điện
e nghĩ các bác cứ mag ra thắng béo hoặc dũng lò rèn là ok nhất rùi .dũng thì nó hơi nói ljk tjk suốt ngày bảo khak thay nọ thay kja giá côg hơi cao ,nhưg đc cái ko có đồ dởm làm ăn thì cũng bình thường . Còn thắng béo thì ko phán ljk tjk , thợ sửa nghiêm chỉnh ,giá côg phù hợp ,đồ đạc thì ok ko có dởm !

autobahn-hanoi

Xe tăng
Hơ thế các bác cho em hỏi là sửa con SHi thì nên ra đâu ạ, mấy hôm nay đi bắt đầu em thấy có vấn đề. Có hiện tượng kéo ga lên nó cứ bị ngẹt ngẹt, tiếng nổ không đều và thoát, lúc đi chậm thì thấy dựt dựt. Giống hiện tượng của xe dùng chế hoà khí thường mà bị nước vào.
Các bác lưu ý là SHi dùng hệ thống bơm xăng điện tử giống ô tô
con @ của em bị lỗi bướm ga, hồi này ăn xăng vãi, và nổ ầm ầm, nghe thờ nhà quê bảo trên phố Huế có đội thợ chuyên làm bướm ga, mà em có cái chia sẻ nữa là xe em sửa toàn chỗ người quen, mà bị đổi đồ: lần 1 đổi chế đến cả 2 năm sau em mới biết. Vừa rồi thì bị đổi đôi giảm sóc, chắc là lần bảo hành ở xe máy Chua Bộc.
Em không dám để xe lại cửa hàng đâu các cụ à

autobahn-hanoi

Xe tăng
các bác đi sửa xe theo em có vài lời khuyên
1. suy nghĩ kĩ trước khi chủ sửa xe bảo thay đồ

2. ko co sự đồng ý của mình tuyệt đối ko bao h cho thay

3. ko nên để xe một mình và đừng quá nên tin bố kon thằng nào kẻo ăn quả đắng

4. nên lựa chọn phương án các cửa hàng...thợ thì cũng chỉ là thợ ko phải là cái xe nên chỉ đoán được phần nào sợ việc

em có bị vài vụ đi xe số may mới là xe số em có kinh nghiệm chứ h e cạch đến già ko bao h để xe 1 mình

quen hay ko nó cứ nhè đồ ra thây và luộc

chả nghẽ các bác bảo chú cho an xjn đồ cũ cầm về treo tương =))
vodka cụ

jonnyenglish

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Xe em hôm vừa rồi để trong bãi xe bị xe khác quệt vào gãy mất cái xi nhan ( chỗ nhựa nối giữa xi nhan và đuôi xe). Cụ nào biết chỗ hàn cái này chỉ giúp em với.

congtuanhtrang

Xe buýt
cái này bổ ích đây nhé..thank các bác đã post

congtuanhtrang

Xe buýt
Xe em hôm vừa rồi để trong bãi xe bị xe khác quệt vào gãy mất cái xi nhan ( chỗ nhựa nối giữa xi nhan và đuôi xe). Cụ nào biết chỗ hàn cái này chỉ giúp em với.
cụ lên phủ doãn nhé..rất nhanh và chuyên nghiệp

29x7401

Xe đạp
Có bác nào biết ắc quy của Liberty nhập giá khoảng bnhieu k vậy ? xe e mới đi 1,5 năm mà đã chết rồi

AmandaJoy

Xe hơi
các cụ cho em hỏi ở Hà Nội thì chỗ nào vá trong lốp xe tốt ạ :| Cho em địa chỉ rõ ràng cái nhé :|

halfwheel

Xe tải
Em hay sửa cậu em Thương, chuyên xe to, trước ở đường Láng, nay chuyển về trước cửa trường Dich Vọng.
Anh Thương thì danh tiếng về các dòng xe cào cào, phân khối lớn lâu rồi. Vợ em và vợ bác Thương là 2 chị em thân thiết nên em hoàn toàn yên tâm khi sửa xe ở đây. Cách đây phải 3 năm rồi, mang con Dream ra đây bác ấy bảo dưỡng toàn bộ cho, đến giờ mới chuẩn bị phải vác đến để bảo dưỡng tiếp.

Whyworry

Xe máy
Em ở C6 quỳnh mai đây mà chả biết chỗ bác Chung ở ngay C9 , chắc tại toàn đi wave nên ko để ý chỗ sửa , giờ lên đời li rồi chắc phải mang ra đấy thôi . còn hơn vào hãng =))

JasonNghia

Xe điện
Xe e ăn xăg quá các bác biết ai trog quận ba đình xử lí đc k ạ?

tungkeo123

Xe đạp
e xin đóng góp 1 cửa hàng e thường xuyên sửa từ trước đến giờ
-Nhật ý Motor - Có 2 địa chỉ và 1 chủ :
+Số 10 Thành Công , gần Công an Phường Thành Công
+ Số 1b Trần Quý Cáp ( gần cổng ga trân quý cáp )
Rất nhiệt tình và tận tụy đón khách , e cũng là 1 trong những khách hàng thân thuộc ở đó
- Chuyên xe ga + xe số ( e thấy ở đây sửa xe ga nhiều hơn )
- Làm tất cả từ vỏ cho đến máy móc
-Tên chủ cửa hàng : Ngọc Anh - SĐT : 0904188918
NX : a chủ cửa hàng vẫn còn trẻ nhưng rất có kinh nghiệm xử lý các hỏng hóc của xe , các bác có thể an tâm khi để xe ở đó và k nhất thiết phải có mặt để trông .

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em ở C6 quỳnh mai đây mà chả biết chỗ bác Chung ở ngay C9 , chắc tại toàn đi wave nên ko để ý chỗ sửa , giờ lên đời li rồi chắc phải mang ra đấy thôi . còn hơn vào hãng =))
Bác Chung ít sửa xe ga lắm bạn ạ nhất là dòng pi. Bác ấy chỉ thích sửa dream với các xe cũ nát tai nạn thôi :)

nhuhiepbando

Xe máy
Website
shtcomputer.com
e có con xe SCR mang đi bảo dưỡng thì nó bảo bị hỏng IC. các bác cho e biết chỗ nào sửa chữa tốt hoặc thay thế tốt thì bào e cái. bây giờ IC của SCR giá khoảng bao nhiêu nhỉ?

chuonguyen

Xe máy
Em thấy sửa xem chỗ cửa hàng gần Ủy ban phường Bách Khoa sửa cũng tốt lắm giá khá là phải chăng em thử đi mấy chỗ rồi giá đấy rẻ hơn

ducanh91

Xe điện
e có con xe SCR mang đi bảo dưỡng thì nó bảo bị hỏng IC. các bác cho e biết chỗ nào sửa chữa tốt hoặc thay thế tốt thì bào e cái. bây giờ IC của SCR giá khoảng bao nhiêu nhỉ?
Vào head đi bác ,vào đấy nó chém hơi ác nhưg đc cái yên tâm ,còn thk rẻ ra chợ trời thì rẻ nhưg là hag nhái nhé :D

Trạng thái
Thớt đang đóng