[VHGT] Các thông tin liên quan đến vụ kiện CA Q. Cầu Giấy của Đông ki sốt.

Harmony_Civic

Xe hơi
Không quan trọng chuyện "thắng thua" cụ ạ. Xã hội mình nó vậy, không biết chuyện gì sẽ xảy ra.
Quan trọng là mình nói được tiếng nói của mình, làm được việc mình thấy là cần làm.
Vụ của cụ cho dù kết quả có như thế nào nhưng những gì mà cụ làm được, anh em OF làm được đã là những điều đáng tự hào.
Cụ cứ thoải mái tinh thần, anh em OF luôn ở bên cụ.
Chúc mọi điều tốt đẹp!

LeTai1979

Xe cút kít
Chúc Cụ ca khúc khải hoàn.

hmpstudio

Xe điện
Hy vọng lên cấp này , sẽ được nghe câu " thảo dân xin phục " nhỉ. Gì chứ chả nhẽ a công lý cứ đóng vai hề mãi à.

xeruabo2

Xe điện
Không quan trọng chuyện "thắng thua" cụ ạ. Xã hội mình nó vậy, không biết chuyện gì sẽ xảy ra.
Quan trọng là mình nói được tiếng nói của mình, làm được việc mình thấy là cần làm.
Vụ của cụ cho dù kết quả có như thế nào nhưng những gì mà cụ làm được, anh em OF làm được đã là những điều đáng tự hào.
Cụ cứ thoải mái tinh thần, anh em OF luôn ở bên cụ.
Chúc mọi điều tốt đẹp!
E cũng cùng ý kiến với cụ nầy . E xin bổ sung thêm : Tuy không quan trọng việc thắng thua nhưng đã làm là phải làm đến cùng , cho ngô ra ngô , khoai ra khoai mới thôi . Chúc cụ chuẩn bị thật tốt cho phiên xử tới , anh em OF luôn đồng hành cùng cụ !

PARASUCO

Xe tăng
Vụ này to đây chắc lại xử kín cấm các ngả đường giống vụ bác chhv thôi, kiện nhau với củ chuối kể ra cũng vất vả,chúc cụ chủ thớt WIN!
Vụ tòa hành chính này xử em nghĩ khác gì mấy vụ ly hôn mà phải cấm đường với xử kín hả cụ ? Cụ lại quan trọng hóa vấn đề rồi.

cachua668

Đi bộ
Đông ơi đùng sợ, chiến thắng sẽ thuộc về người dũng cảm. Chúc cụ may mắn.

Inox75

Xe tăng
Nhà cháu thấy các thớt của cụ Đông mở ra đều nhận được rất nhiều comment ủng hộ, cổ vũ, động viên cụ Đ. Điều đó rất rất quý. Nhưng những lời động viên, những viên gạch ủng hộ cụ Đ không thôi, theo nhà cháu là chưa thực sự đủ, mà cháu nghĩ hành động ủng hộ cụ Đ thiết thực nhất là T6 này chúng ta bớt chút thời gian đến nơi sử án, dù chỉ 15-20 phút có mặt tại tòa hoặc bên ngoài tòa án (nhớ mặc áo ngành ) đó mới là điều cụ Đ cần. Ngoài ra nó cũng là sức ép đáng kể cho TA, để họ k thể bẻ cong luật pháp và cũng để XH thấy rằng OF là 1 diễn đàn lành mạnh và đoàn kết. Nhà cháu xin hết ợ

HT_CRV

Xe tải
Minhkhue là trương tuần, còn K9 thì không bình thường nên không chấp Cụ ạ. :))
Em cũng đọc bên OS rồi. Thực ra thì với XH thì phải tự bảo vệ mình trước, nhưng mà cách nói và nghĩ của thằng knine làm em muốn ị 1 phát vào mồm nó. Sorry vì em bực mình quá x-(

koj

Xe tải
, mặc áo ngành ( OF ý ạ ),
cụ ơi nhà em chưa có áo ngành thì có dc tham gia ko ợ, em cũng muốn đi hóng lắm ạ .

present

Xe điện
Em chưa có áo ngành nhưng hôm đó cũng phải qua đó cổ vũ cụ Đông :)

tran_thuat_lai

Xe lăn
Có cụ nào bên VTV làm cái phóng sự rồi đưa lên Tin thời sự lúc 7 giờ cho nó máu. dư thế thì kiểu gì mình cũng thắng ...

xanh

Xe điện
Quần chúng thì không cần áo ngành cũng được,
Ở tòa xong thì gặp nhau quán bia , thắng thì ăn mừng , chưa thắng thì rút kinh nghiệmu làm tiếp bằng được thì thôi.

OLawVN

Xe hơi
Hy vọng lên cấp này , sẽ được nghe câu " thảo dân xin phục " nhỉ. Gì chứ chả nhẽ a công lý cứ đóng vai hề mãi à.
Ít ra tòa án cũng là nơi nghiêm túc. Nếu cứ tiếp tục tự hạ mình thì ta dễ bị coi thường.

TheQueen

Xe điện
, mặc áo ngành ( OF ý ạ ),
cụ ơi nhà em chưa có áo ngành thì có dc tham gia ko ợ, em cũng muốn đi hóng lắm ạ .
giật mình,cứ nhìn cái avatar e lại tưởng cụ đốc tờ.
cụ cứ tham gia đi ạ.
mà cụ lấy lại được xe rồi nhỉ

KiaCD5numberone

Xe tăng
THÔNG BÁO KHẨN
Kinh các cụ OF. Thông tin mới nhất của Tòa án TP mới thông báo. Do những chứng cứ , tình tiết hoàn toàn bất lợi cho Công an Quận Cầu giấy và phiên tòa phúc thẩm Quận CG. Vì vậy, để không mang tiếng Tòa tối cao mà không công bằng, bôi tro chát trấu vào mặt nhau nên Tòa Án TP Hanoi quyết định hoãn phiên tòa ngày 26/8 này để xin ý kiến chỉ đạo của cấp cao nên làm thế nào???
Nhu vậy, chúng ta lại phải chờ công lý xin ý kiến của nhau và chúng ta lại tiếp tục cùng nhau gian truân đi tìm sự công bằng.
Chanh GCC thay mặt cụ Đông xin thông báo

Chỉnh sửa cuối:

KiaCD5numberone

Xe tăng
THÔNG BÁO KHẨN
Kinh các cụ OF. Thông tin mới nhất của Tòa án TP mới thông báo. Do những chứng cứ , tình tiết hoàn toàn bất lợi cho Công an Quận Cầu giấy và phiên tòa phúc thẩm Quận CG. Vì vậy, để không mang tiếng Tòa tối cao mà không công bằng, bôi tro chát trấu vào mặt nhau nên Tòa Án TP Hanoi quyết định hoãn phiên tòa ngày 26/8 này để xin ý kiến chỉ đạo của cấp cao nên làm thế nào???
Nhu vậy, chúng ta lại phải chờ công lý xin ý kiến của nhau và chúng ta lại tiếp tục cùng nhau gian truân đi tìm sự công bằng.
Chanh GCC