[VHGT] Các thông tin liên quan đến vụ kiện CA Q. Cầu Giấy của Đông ki sốt.

EVO_X

Xe tải
làm chén lấy sưc đi cụ

dongkijote

Xe điện
Có số phòng không cụ? Tránh tình trạng như hôm trước ở Cầu Giấy có cụ phi lên tầng 2 trong khi đang xử ở tầng 1:D.
Em quên mất, sorry các Cụ! Phòng 302 nhà A ạ.

Gamechip

Xe điện
Cháu cũng chả nhựn được cái mựt thư nào.
Sorry các cụ. Em đã gửi mật thư cho tất cả các cụ trong danh sách góp đá. Tuy nhiên có lẽ có 1 số sai số khi gửi thư kiểu tập thể. Nên mặc dù đã được TGD XÔ trợ giúp nhưng có một số cụ không nhận được " những lời tâm huyết" của em :P Các cụ đừng "con rận" em mà tội lắm :(( Em UP lại thông tin ọp ẹp ở đây nhé. Các cụ đọc được thì tự giác đến nhá :D

Gamechip viết
Trân trọng kính mời các cụ/mợ tới tham dự buổi ỌP Nai hội thảo tiền xử án phiên phúc thẩm vụ cụ Donkijote.

Thời gian: trưa thứ 7 tuần này vào hồi 11g30p, nhằm ngày 20 tháng 8 dương lịch.
Địa điểm: quán cụ Tuấn Hon, 1150 Đường Láng.
Chi phí do Vương Quốc Campuchia tài trợ.

Kính mời tất cả các cụ thu xếp thời gian để tham dự, trước là anh em gặp mặt làm quen, sau là thảo luận về các vấn đề xoay quanh chủ đề phiên tòa.
Cụ nào tới có thể liên lạc với em theo số: Không chín thì tái sấu không sấu sấu chín chín
Trân Trọng.
GAMECHIP

hieuhic

Xe điện
Không biết nói gì , chỉ biết rót cho bác chủ thêm 1 chén...! hy vọng sáp đến có thằng Công Lý đi cùng ạ...
Em nghe trên VOV FUN như này.
Thắng vẹo: Lý ơi đi nhậu thôi...
Công Lý: Nhậu gì mà nhậu, đang bận tối mắt tối mũi đi tìm cái quy định thế nào là ngã " tam " cho sếp Đông đây mà không thấy, nhức hết cả đầu.
Thắng vẹo: Úi giời cái đó thì đơn giản như đan rổ, cứ chạy sang nhà thằng Trương Tuần mà hỏi vợ nó là biết ngay.
Công Lý: ừ nhể, có thế mà nghĩ mãi không ra. Cám ơn Thắng vẹo nhé. Thôi đi nhậu thôi.....

Coltplus2008

Xe điện
Lại sắp có tuồng để xem rồi. Em ủng hộ cụ Đông, nhưng em không tin là vụ này kết thúc dễ dàng ở đây. Chắc phải kiện lên tòa cấp cao hơn nữa mới có hy vọng.

bangpt

Xe tải
Mong tòa lần này sử đúng luật cho mọi người còn tin tưởng vào luật pháp chứ như phiên sơ thẩm nghe cứ như chuyện trẻ con ấy. Mong lắm một phiên tòa công minh cho dù một phiên tòa hành chính không có gì phức tạp. Votka cho cụ đông vì một nền dân chủ , sống và làm việc theo pháp luật.

xebokeooto

Xe tăng
Tiếc quá, lần trước hô hào thì không thành, lần này E lại đang bị bệnh, ngày uống cả vốc thuốc đây này.
E đăng ký nửa hòn gạch mợ Chíp nhé (nếu đỡ E sẽ có mặt).

Gamechip

Xe điện
Tiếc quá, lần trước hô hào thì không thành, lần này E lại đang bị bệnh, ngày uống cả vốc thuốc đây này.
E đăng ký nửa hòn gạch mợ Chíp nhé (nếu đỡ E sẽ có mặt).
Cụ phải đến đấy, ốm thì miễn cho bia rượu, còn cụ yên tâm về vấn đề sức khỏe vì ở đấy có 1 Dược Sĩ cao cấp :P là em đới
Cụ Lí ơi, em ko có quen cụ Tuấn Hon, các cụ đến có vẻ đông đấy, cụ xem liên lạc cụ Tuấn hon xếp bàn riêng giúp em nha. Cảm ơn cụ (k)(k)(k)

billbill

Xe buýt
Nhớ rủ Công Lý đi nhé các cụ. Làn trước đến muộn quá. Hóng các cụ ....

thanh_hoi

Xe điện
Em add vào lịch rồi.
Nhất định em sẽ đi dự, em thề đấy

sactimtn

Xe tăng
Chắc là anh em phải đứng bên ngoài cổ vũ thôi vì ... xử vụ của cụ cùng phòng xử với CHH Vũ! :D

superwagon

Xe buýt
em có ý kiến nhỏ ạ: ngày các cụ đi dự tòa xét sử thì các cụ nên mặc áo cuả OF để thể hiện tinh thần đoàn kết sát cánh cùng cụ Đông, làm sao để trong khuôn viên của tòa án và cả tuyến đường HBT tràn ngập sắc áo cuả OF như thế mới gây được sự chú ý của người dân HN, chắc chắn những hình ảnh đó sẽ được truyền tải trên internet và sẽ gây được tiếng vang lớn trong cộng đồng

superwagon

Xe buýt
em có ý kiến nhỏ ạ: ngày các cụ đi dự tòa xét sử thì các cụ nên mặc áo cuả OF để thể hiện tinh thần đoàn kết sát cánh cùng cụ Đông, làm sao để trong khuôn viên của tòa án và cả tuyến đường HBT tràn ngập sắc áo cuả OF như thế mới gây được sự chú ý của người dân HN, chắc chắn những hình ảnh đó sẽ được truyền tải trên internet và sẽ gây được tiếng vang lớn trong cộng đồng

tazzan_man

Xe tăng
Em thấy cụ nói có lý.
Chúc cụ Đông chiến thắng!

tuanzs

Xe container
Chuẩn đấy ạ
Các kụ đi cổ vũ co kụ Đông nhớ mặc áo ngành OF cho khí thế nhé
Toàn thể OF hồi hộp ngóng chờ tin chiến thắng của Kụ Đông
Cụ Đông cố lên

Dungha

Xe điện
Em là 1 new mem đã từng tham gia nhiều diễn đàn nhưng đây là diễn đàn mà em thấy tinh thần đoàn kêt, tương trợ lẫn nhau rõ nét nhất. Giúp người chính là giúp mình. Hôm đó em sẽ cố gắng đến tham gia ủng hổ cụ Đông. Ở đấy chắc đi 2 b đến là tiện nhất :D