[VHGT] Các thông tin liên quan đến vụ kiện CA Q. Cầu Giấy của Đông ki sốt.

vit_vang_05

Xe hơi
Xét trên quan điểm được, mất thì chỉ có anh Tòa là béo thôi.
Cụ Đông nhà ta tổn hao tâm trí và thời gian, chưa kể tiền bạc, hy vọng không thua keo này (em chưa dám nói đến thắng)
Mấy thằng xxx tưởng ngon ăn được cụ Đông cuối cùng cũng mất công, mất thời gian, mất hình ảnh, và mất xiền cho anh Tòa.

Nói chung luật VN chả ra cái léo gì cả, nếu k muốn nói là đất nước léo có luật pháp gì cả.
Trong lúc cụ Đông đang ở Tòa thì hàng chục, hàng trăm cụ khác đang bị bọn xxx mút chân mút tay mút da mút thịt vì những việc tương tự, các cụ có đồng ý với em không ?

Martit

Xe buýt
E thấy mụ chủ tọa hỏi cụ Đông nhiều câu chuối éo chịu đc ^:)^ (nó chả liên quan gì đến vụ án - lúc mà mọi người tham dự ồ lên vì mấy câu hỏi ngới ngẩn đó). Còn lão Phó đồn thì trả lời quanh co b-)

KiaCD5numberone

Xe tăng
Em đề nghị cụ nào chưa đến đươc sáng nay thì chiều cố gắng đến. Cụ Đông đang rất cần sự ủng hộ về tinh thần từ OFer. Hãy cùng nhau xây dựng văn hóa giao thông. Đòi lại công bằng.

oto.giacmoxa

Xe điện
Cụ Đông nhà ta tổn hao tâm trí và thời gian, chưa kể tiền bạc, hy vọng không thua keo này (em chưa dám nói đến thắng)
Mấy thằng xxx tưởng ngon ăn được cụ Đông cuối cùng cũng mất công, mất thời gian, mất hình ảnh, và mất xiền cho anh Tòa.

Nói chung luật VN chả ra cái léo gì cả, nếu k muốn nói là đất nước léo có luật pháp gì cả.
Trong lúc cụ Đông đang ở Tòa thì hàng chục, hàng trăm cụ khác đang bị bọn xxx mút chân mút tay mút da mút thịt vì những việc tương tự, các cụ có đồng ý với em không ?
Các hiện tượng cụ kể trên là đúng và là đáng xấu hổ trong môi trường giao thông của Việt Nam.

Chính vì lý do đó và cụ Đông mới chiến đấu với cối xay gió vô cảm.

Vụ việc của cụ Đông lần đầu tiên được đưa ra TA xét xử, và xxx phải hầu tòa để trình bày lý lẽ của mình là 1 bước tiến trong việc thực thi pháp luật đấy chứ.

Còn kết quả luật được thực thi như thế nào, khi có bản án sẽ biết.

Ga que

Xe buýt
Cụ Đông nhà ta tổn hao tâm trí và thời gian, chưa kể tiền bạc, hy vọng không thua keo này (em chưa dám nói đến thắng
Cái mất riêng của Đông thì nhiều nhưng cái được chung cũng không ít cụ ạ. Ít nhất thì sau vụ này xxx cũng bớt bừa bãi khi bắt người tham gia giao thông. Hạn chế lạm quyền được chừng nào người dân đỡ khổ chừng ấy.

Nói chung xã hội muốn minh bạch, phát triển phải nhờ những người có tâm huyết như cụ Đông.

TechVNS

Xe tải
Em vừa từ tòa về, mợ Linh tường thuật chi tiết quá. Em cung cấp thêm thông tin là có chú Viện kiểm soát hỏi cụ Đông có đi cùng ai lúc bị phạt không? Cụ Đông nói đi cùng Gấu thế là chú ấy tóm luôn cái đấy đề nghị Tòa hoãn để triệu tập Gấu nhà cụ Đông đến làm chứng. Tòa nghị án rồi phán không hoãn.

Nói chung Tòa, CA, KS bênh nhau chằm chằm. Chú CA ra sức thanh minh là xử phạt theo cái 2053 đến lúc cụ Luật sư viện luật chỉ ra là cái 2053 không có giá trị nào trong việc áp dụng để xử phạt thì Tòa tìm mọi cách loại cái 2053 ra khỏi việc tham chiếu quyết định xử phạt.

CIB

Xe điện
Cháu vừa ở tòa về, tranh thủ giải quyết tý việc, 14h lại tiếp tục xử, chắc tòa sẽ có quyết định trong ngày hôm nay, các cụ mợ có điều kiện tranh thủ qua cho có khí thế và cùng chúc mừng chiến thắng của cụ Đông nhé

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Từ tòa về ăn vội bát cơm để vào OF. Thông tin các cụ, mợ khác đã đăng tải. Chiều các cụ, các mợ lại cố gắng đến dự để ủng hộ cụ Đông nhé.

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Sao không cụ nào cho cái quang cảnh lên nhỉ ? băng rôn khẩu hiệu để áp đảo đối phương chứ :)

bau67

Xe container
Cháu quên béng mất Tòa xử hôm nay! Chiều nay Cháu sẽ có mặt !

Ngọc Hà

Xe buýt
Cháu vừa đi làm vừa theo dõi cả buổi sáng. Cháu hy vọng cụ Đông sẽ thắng kiện.
Quan trọng là để xxx nhìn vào hành động quyết liệt lần này của cụ Đông mà hạn chế làm bừa (em chỉ dám nói hạn chế thôi ạ).:-<

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Một số ảnh quang cảnh ở tòa sáng nay. Cụ mợ nào lỡ trốn sếp đi dự tòa mà bị tóm thì thông cảm nhé.

Bên bị kiện và bên kiện ngồi cạnh nhau.

sssvietnam

Xe tải
Nhà cháu sáng ngồi quay suốt, đặc biệt những đoạn đ/c CA trả lời (có 1 số chi tiết hay phết) đến 11h máy hết pin, bây giờ đang nạp, chiều chiến tiếp.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Còn đây là giờ giải lao trong lúc chờ hội đồng xét xử họp kín.

Đại diện bên bị kiện mời thuốc bên kiện cùng các dự khán tòa .

Cá dự khán tranh thủ hút thuốc và bàn luận trong giờ nghỉ.

Hà hà, mỗi người mỗi quan điểm nhé.

Rickyman

Xe điện
Chúc cụ Đông dành chiến thắng.

CIB

Xe điện
Em tưởng đông lắm, hóa ra cũng vắng các cụ nhỉ, chiều chắc là đông hơn, chúc cụ Đông đạp đổ cối xay gió ạ >:D<
Phòng xét xử cũng nhỏ ạ, cháu thấy những phiên tòa như thế này rất có ý nghĩa, theo cháu rất bổ ích và đáng tới dự, có lẽ dân mình ngại tới nơi công quyền, chính vì thế nhiều người không nhận thức được đầy đủ quyền công dân của mình

Cá nhân cháu lần đầu tham dự phiên tòa dân sự thấy mở mang được nhiều điều,

Cháu tới tòa ủng hộ cụ Đông đây gần tới giờ xử rồi

Libor

Xe điện
Tòa nghỉ. E té đây.
Phóng viên chiến trường dư này mới là phóng viên chứ.... sau đợt này em để cử để mụ Linhtinhgiadụng này làm tổng biên tập báo Otofun ạ! :)) Rất cảm ơn mợ ạ..em lại đang ở bển rồi nên đếch đến đc tòa để cổ vũ...nhưng cũng có tý mật báo là bên vks với tòa án xét xử vụ này cũng nghiêm minh lắm... hình như các bác í cũng bị vài lần nhắc nhở vì để xe ở 56 cái tuyến phố kia.... vì thế các cụ yên tâm đê..công lý may ra đc thực hiện ở vụ này nha!

chinh_rua

Xe tăng
kính mời các cụ/mợ có điều kiện time tới dự phiên....kết luận vào 14h chiều nay. "Động cu" và các ofer vưỡn đang cafe ở trước cổng tòa, mời các cụ/mợ

kienbeu

Xe điện
Em đang vác súng lên rồi cụ Đông yên tâm, tập trung giành chiến thắng nhá:-|