[VHGT] Các thông tin liên quan đến vụ kiện CA Q. Cầu Giấy của Đông ki sốt.

dam_duong_xa

Xe buýt
Loãng quá, loãng quá, thớt này để ắp đết vụ của Cụ Đông mà các cụ các mợ cứ bóng bàn vụ Bia Đức, bia Tiệp rồi cưa cẩm, tán tỉnh mợ Chíp làm E thèm. E cũng đang có cái Biên bản giống của Cụ Đông đây. Tiếc là ko ghi vào đó nội dung tôi đỗ xe trên tuyến phố không có biển cấm đỗ, cấm dừng. Đang chờ quyết định các cụ ah.

Gamechip

Xe điện
Loãng quá, loãng quá, thớt này để ắp đết vụ của Cụ Đông mà các cụ các mợ cứ bóng bàn vụ Bia Đức, bia Tiệp rồi cưa cẩm, tán tỉnh mợ Chíp làm E thèm. E cũng đang có cái Biên bản giống của Cụ Đông đây. Tiếc là ko ghi vào đó nội dung tôi đỗ xe trên tuyến phố không có biển cấm đỗ, cấm dừng. Đang chờ quyết định các cụ ah.
Cụ nói thế là ko đc nha. Có ai cưa cẩm em đâu ạ :( Các cụ ấy chỉ chém gió thế cho không khí nó "nhốn nháo" tí thôi ạ :)
Nếu cụ muốn biết không khí thảo luận về vụ án mời cụ chiều thứ 6 này có mặt ở Mai Viên cụ nhé :)

F-1

Xe tải
Chúc cụ Đông thắng kiện

KiaCD5numberone

Xe tăng
Từ hôm gặp cụ phát biểu ở CG cụ cứ trốn mãi hay sao?
Bẩm cụ, sau hôm phát biểu và phát sóng trên VTC, em được Thường vụ Thành phố để ý và có nhã ý đưa em vào danh sách cán bộ nguồn và đào tạo lớp kế cận nên bận lu bù cụ ạ.=))

OLawVN

Xe hơi
Bẩm cụ, sau hôm phát biểu và phát sóng trên VTC, em được Thường vụ Thành phố để ý và có nhã ý đưa em vào danh sách cán bộ nguồn và đào tạo lớp kế cận nên bận lu bù cụ ạ.=))
Bao h cụ lên chức thì chạy cho mình chân Trợ Lý Quạt Mo với nhé.

haivanphe

Xe container
Mặc dù rất mong cụ chủ thớt thắng kiện nhưng em nghĩ đây là 1 Mission Impossible - Ở VIỆT NAM, CÔNG LÝ CHỈ LÀ MỘT DIỄN VIÊN HÀI.

dam_duong_xa

Xe buýt
Cụ nói thế là ko đc nha. Có ai cưa cẩm em đâu ạ :( Các cụ ấy chỉ chém gió thế cho không khí nó "nhốn nháo" tí thôi ạ :)
Nếu cụ muốn biết không khí thảo luận về vụ án mời cụ chiều thứ 6 này có mặt ở Mai Viên cụ nhé :)
Yêu thế không biết o:-)

dongkijote

Xe điện

pbinh979

Xe tăng
Không tập trung vào chuyên môn, toàn thấy Bia, bia, lại BIA làm em............... thèm quá:P

Gamechip

Xe điện
Không tập trung vào chuyên môn, toàn thấy Bia, bia, lại BIA làm em............... thèm quá:P
Kính các cụ/mợ: Cụ OlawVN đã đặt bàn rất to với 1 những thùng bia rất to ở nhà hàng Mai Viên. Vì thế cụ nào không đi thì sẽ lỗ rất nhiều :)) Hẹn các cụ 18g tối thứ 6 tuần này ( 9/9/2011)

Libor

Xe điện
Để nâng cao tinh thần trong tháng AN TOÀN GIAO THÔNG, đề nghị các cụ đi ọp vào chiều mai thì đi bằng phương tiện công cộng, xe bus, taxi hoặc xe máy, xe đạp ạ... :P tránh tình trạng sau khi uống xong lại bị thổi kèn! Giống như ở đây nhá! Em đc mật báo là đợt này bộ CA nhập về nhiều máy thổi kèn lắm đới, đội nào cũng được trang bị ạ! Vì thế các cụ cứ cẩn tắc vô áy náy! :P

Chỉnh sửa cuối:

Gamechip

Xe điện
Để nâng cao tinh thần trong tháng AN TOÀN GIAO THÔNG, đề nghị các cụ đi ọp vào chiều mai thì đi bằng phương tiện công cộng, xe bus, taxi hoặc xe máy, xe đạp ạ... :P tránh tình trạng sau khi uống xong lại bị thổi kèn! Giống như ở đây nhá! Em đc mật báo là đợt này bộ CA nhập về nhiều máy thổi kèn lắm đới, đội nào cũng được trang bị ạ! Vì thế các cụ cứ cẩn tắc vô áy náy! :P
Mai cụ ọp với mợ nào thế hở?????????????? cụ đừng có gây hoang mang nhé :))
Lịch ọp là thứ 6 cụ ơi. nay mới có thứ 4. Hay dạo này cụ lẫn đến thế rồi hở cụ. Qua em bốc thuốc cho nhá :P

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Hị hị, lần nào nhận mật thư cụ Chíp mà em cũng run lập cập =)) Giờ lại bị bác Lý dọa xxx thổi kèn nữa =))
=====
iem hơi khó chuồn ra ngoài, hết 8 tiếng vàng học lại phải về ...nấu cơm cho gấu nên khất các cụ ợ. 13/9 em sẽ cố giắng có mặt ợ!

vietran

Xe ba gác
Địa điểm quán thuộc quận Cầu Giấy, hay mời cái bác gì ca quận mà đứng trước tòa ra uốn nhỉ, cả cái anh còi còi vks cầu giấy với chị thẩm phán ra cho ngồi riêng một mâm cho nó hoành. "cấm được vỗ tay, đây là tòa chứ không phải hội nghị nhé" ối giời ơi cụ Tú Xương, Tú Mỡ đâu hết cả rồi

dongkijote

Xe điện
Không biết có bao nhiêu Cụ, Mợ ngày mai nhể? Em hồi hộp quá! Ngày mai là 1 ngày bận rộn của em, nhưng kiểu gì cũng phải có mặt.

mr.ken_no1

Xe container
Xe máy cũng dính đấy cụ Lý ah!
Em đi xe của bộ cho nó lành.

tuanbeo510

Xe tải
Không biết có bao nhiêu Cụ, Mợ ngày mai nhể? Em hồi hộp quá! Ngày mai là 1 ngày bận rộn của em, nhưng kiểu gì cũng phải có mặt.
Cụ update tình hình mới nhất vụ kiện của cụ lên page 1 đi. Thi thoảng mới vào đc tìm thông tin lâu quá.

dongkijote

Xe điện
Cụ update tình hình mới nhất vụ kiện của cụ lên page 1 đi. Thi thoảng mới vào đc tìm thông tin lâu quá.
"Máy" của Cụ có vấn đề hả?Mai gặp Mợ chíp Mợ ấy bắt mạch kê đơn cho. Chả bù cho em, máy của em cứ vô nhoay nhoáy :)):)):))
Ẹ đã update tình hình tóm tắt ở trang 1 Cụ nha!

Gamechip

Xe điện
"Máy" của Cụ có vấn đề hả?Mai gặp Mợ chíp Mợ ấy bắt mạch kê đơn cho. Chả bù cho em, máy của em cứ vô nhoay nhoáy :)):)):))
Ẹ đã update tình hình tóm tắt ở trang 1 Cụ nha!
Cụ Đông: Em có phải lang băm đâu cụ. Hứt
Đề nghị các cụ ngày mai đi ọp chỉ đi xe đạp, xe ôm, xe Bus, xe Taxi, đi bộ. Nghiêm cấm đi oto đề phòng bị kiểm tra nồng độ cồn ạ :D

Chỉnh sửa cuối: