Thái Nguyên Các thành viên OF Thái Nguyên vào đóng góp ý kiến xây dựng hoàn thiện quy chế OFTN

dangtruong_ok

Xe tải
=)) =)) =)) nội qui Hương ước tập thể của cụ Blin lớp hay đấy!!! Hay nhất bắt đầu từ ĐIỀU 9 trở đi =))
Theo em nhà mình chỉ bổ xung chính sửa sao cho phù hợp với nhà mình một tý xíu nữa là cho xuất bản được :x
voted! Like mạnh! \:D/

Blinlove

Xe điện
Chúc thành công! Hẹn các Kụ Mợ gặp lại tại SN OF tháng 6 tới!

tatnguyen

Đi bộ
em mới tham gia nên chưa hiểu cái chi mô hết à các bác cho em hỏi em muốn tham gia chi hội o thái nguyên minh thì cần làm gi ? gặp ai ạ ? mong các cụ chỉ giáo giúp em với ! cám ơn các cụ trước ạ

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
em mới tham gia nên chưa hiểu cái chi mô hết à các bác cho em hỏi em muốn tham gia chi hội o thái nguyên minh thì cần làm gi ? gặp ai ạ ? mong các cụ chỉ giáo giúp em với ! cám ơn các cụ trước ạ
Thực ra cũng đơn giản thôi cụ ạ! cụ vào nhà OF chém gió thường xuyên + cụ thực hiện đầy đủ quy chế nhà of TN như nộp lệ phí ( cái này dành cho quỹ thăm hỏi, sinh nhật ..... của cả nhà ) và thường xuyên giao lưu offline để tăng cường sự hiểu biết tương hỗ lẫn nhau trong cuộc sống .......... tạm thế cụ ạ hehe

PSD

Xe buýt
Hội còn hoạt động thường xuyên không nhỉ nếu phải viết đơn thì nhà cháu sẽ nộp đơn cho Chủ Tịch sau.Còn nộp lệ phí cho Chánh Ktshht thì ok luôn

ktsthh

Xe container
Hội còn hoạt động thường xuyên không nhỉ nếu phải viết đơn thì nhà cháu sẽ nộp đơn cho Chủ Tịch sau.Còn nộp lệ phí cho Chánh Ktshht thì ok luôn
luôn thì alo em đến lấy khỏi phải qua nhà nhé cụ ;))

PSD

Xe buýt
Ok,việc này anh like mà,mà hình như hội lâu k gặp trao đổi kinh nghiệm hay sao ấy nhỉ?

ktsthh

Xe container
Ok,việc này anh like mà,mà hình như hội lâu k gặp trao đổi kinh nghiệm hay sao ấy nhỉ?
anh đọc quy chế dòng đầu nhé chém ko đúng nội dung trong box là ăn thẻ đới keke

PSD

Xe buýt
Đóng góp quy chế thì chả biết gì vì là lính mới, còn hỏi câu lâu hội k họp là vì muốn gặp hội để giao lưu và đóng quỹ mà bị ăn thẻ thì bao giờ mới tham gia được

Chỉnh sửa cuối:

tuansevens

Xe đạp
Cho e hỏi cụ nào là bí thư kiêm lãnh đạo của chi hội thái nguyên nhỉ ? E rất muốn tham gia .. E xin hứa sẽ đóng góp trong mọi hoạt động của chi hội

ktsthh

Xe container
Cho e hỏi cụ nào là bí thư kiêm lãnh đạo của chi hội thái nguyên nhỉ ? E rất muốn tham gia .. E xin hứa sẽ đóng góp trong mọi hoạt động của chi hội
Cụ có nick face ko ạ em add vào bên đấy! các cụ giờ hay chém bên đó nhiều hơn vào nhà hihi