Các Sale Mazda cho mình xin cái giá yêu nhất cho Mazda3 1.5 sedan với

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
kụ giải thik kỹ cho em về vụ "phân vùng" này đc ko ? xe em mua tỉnh khác thì về Hn bảo hành đc ko ?
Bảo hành thì không vấn đề gì cụ ạ, hệ thống dịch vụ bảo hành bảo trì nhằm phục vụ tốt nhu cầu của khách hàng là điều rất quan trọng vì thế cụ có thể đi bất cứ xưởng bảo hành nào của Mazda ủy quyền trên toàn quốc đều bảo hành được hết cụ nhé

Pham Vinh

Xe buýt
kụ giải thik kỹ cho em về vụ "phân vùng" này đc ko ? xe em mua tỉnh khác thì về Hn bảo hành đc ko ?
Nghĩa là thế này. Các Showroom mazda trên cả nước đều thực hiện công tác bán xe do Trường Hải sản xuất. Trường Hải thực hiện việc phân vùng đối với những tỉnh đã có Showroom hoặc đại lý của Mazda. Ví dụ Nếu ở Hải Phòng đã có SRom Mazda Hải Phòng, mà người mua xe đứng tên xe có hộ khẩu ở HP thì những đại lý, chi nhánh ở ngoài tỉnh Hải Phòng sẽ không được phép bán xe cho KH đó.

congzing

Đi bộ
Nghĩa là thế này. Các Showroom mazda trên cả nước đều thực hiện công tác bán xe do Trường Hải sản xuất. Trường Hải thực hiện việc phân vùng đối với những tỉnh đã có Showroom hoặc đại lý của Mazda. Ví dụ Nếu ở Hải Phòng đã có SRom Mazda Hải Phòng, mà người mua xe đứng tên xe có hộ khẩu ở HP thì những đại lý, chi nhánh ở ngoài tỉnh Hải Phòng sẽ không được phép bán xe cho KH đó.
Hớ lại còn thế nữa. Loằng ngoằng nhỉ? Giả sử giá ở HN tốt hơn ở HP, service đi ngon hơn em lại ko được mua à? Em cũng hộ khẩu HP

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Hớ lại còn thế nữa. Loằng ngoằng nhỉ? Giả sử giá ở HN tốt hơn ở HP, service đi ngon hơn em lại ko được mua à? Em cũng hộ khẩu HP
Cụ ơi, cụ yên tâm là Mazda khu vực bắc bộ giá chung trên hệ thống rồi, cụ không lo bị mua hớ một xu đâu ạ, tư vấn bán hàng không được phép thêm, bớt hay tự tiện khuyến mại thêm cho khách hàng, phải nhiệt tình tư vấn sản phẩm cho khách hàng hiểu, nhằm nâng cao tính chuyên nghiệp, em chia sẻ vậy để cụ yên tâm nhé, có vấn đề gì mà cụ chưa hài lòng thì cụ cứ phàn nàn lên cấp lãnh đạo của họ để biết xem cụ đã được phục vụ như tiêu chuẩn của Mazda đề ra chưa ạ, giờ hãng nào cũng phải đề cao khách hàng là thượng đế mà cụ, chúc cụ sớm rước được vợ 2 mới và như ý ạ!

Pham Vinh

Xe buýt
Giá thì hệ thống Mazda là chung hết. Cụ mua ở HP bảo hành bảo dưỡng lên HN vô tư mà cụ. Còn cụ nhất định phải mua ở HN thì cụ đành phải nhờ người khác không phải hộ khẩu ở HP đứng tên thôi cụ ak :D

Sonha91

Xe đạp
Phân vùng có nghĩa là một đại lý chỉ có thể được bán ở các tỉnh, thành phố mà do THACO quy định đó cụ ạ, ví dụ nôm na cụ mở một công ty chuyên bán sản phẩm A và cụ phân cho từng nhân viên chỉ được phép đem sản phẩm đó đi bản ở một khu vực nhất định, không được lấn vùng của người khác, và điều đó sẽ được kiểm tra cụ thể là trên hóa đơn bán hàng của công ty cụ xuất ra cho khách hàng đó ạ.
kính cụ một ly :D. Cảm ơn cụ đã khai sáng

ha7782

Xe tải
các cụ đã ngồi thử hàng ghế sau con này và altis 2014 chưa ạ?! các bác cho em cai so sánh về độ rộng rãi! em nhìn hình thấy hơi chật hay sao nhỉ! kích thước 2 con xe thì như nhau.

Chỉnh sửa cuối:

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Thực ra cũng không loằng ngoằng đâu cụ ak! Mazda cùng chung hệ thống rổ rá và dịch vụ bảo hành cũng giống nhau nên KH cứ yên tâm lấy xe tại đại lý gần nhất và thuận tiện nhất ạ

FunnyFuong

Xe đạp
Cảm ơn kụ đã giải ngố \:D/

Pham Vinh

Xe buýt
Hôm nay có xe trưng bày rồi đó các cụ, cụ nào quan tâm Mazda 3 all new xin mời các cụ ngó qua.

Pham Vinh

Xe buýt
Hôm nay có bản HB mới về trưng bày, còn sedan đợi đến hôm T7 Mazda Giải PHóng tổ chức chương trình ra mắt luôn anh Đức ah. Anh Đức có vẻ sốt ruột :)

FunnyFuong

Xe đạp
Có kụ nào giải thik đc cho em là tại sao động cơ Skyactive 1.5 bán ở châu Âu chỉ có 100 hp thôi mà về Đông Nam Á nó lại thành 112hp đc ko ạ ?

chillee

Đi bộ
Cụ Sâu nào cho em giá 1.5 sedan và chính sách nhé, em đang rất quan tâm

trungbattu

Xe buýt
Cụ Sâu nào cho em giá 1.5 sedan và chính sách nhé, em đang rất quan tâm
Cụ check giúp em nhé. Cần thông tin gì cụ cứ pm em, luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu cụ ạ :)

mazdavungtau

Đi bộ

hung cuong

Xe tải
Mời các bác qua showroom xem xe rồi đàm phán ạ