Các sai phạm ở khu đô thị Thanh Hà

Trạng thái
Thớt đang đóng

fine_thanks

Xe điện
Em lại ko thấy như bác bác ạ. Vị trí khác em ko biết ng ta mua thì tnao, nhưng em đánh giá vị trí em mua thuộc top đắc địa, giờ đã có thể sinh ra tiền dù chưa nhiều rồi. Em dựng nhà kiểu container ở đây cũng kinh doanh tốt rồi. 3 năm hay 10 năm, nhà nước định giúp dân hay muốn hại dân? Mục đích khởi tố để làm gì? Để đưa mọi thứ vào lại trật tự, để ng dân có sổ, chứ ko phải để giết dân bác ơi. Tình hình chính trị việt nam bây giờ đều có thể thấy rõ nhà nước muốn sống vì dân. Cả đời em 30 năm chưa bh thấy ng dân khen đất nước nhiều như bây giờ. Nên thôi các bác đừng có làm ng khác hoang mang thêm nữa, bọn em bị vướng vào đây cũng là điều ko lường trước. Các bác còn suốt ngày sát muối vào tim ng ta cái gì mà về giá gốc với cả giảm 50% , mục đích là cảnh báo hay mục đích là chém gió phây phây thôi 😄😄😄😄
Cụ tin tưởng vào chính sách thế là tốt, và chính sách sẽ áp dụng cho vĩ mô, không riêng biệt cho trường hợp nào bởi vậy thông thường thì đúng như cụ kia nói, cụ cứ yên tâm chờ 5 năm, 10 năm mới xong được.

chuyenchemgio

Xe tăng
h báo hay mục đích là chém gió phây
Cho những anh chị ủng hộ để tiền ngân hàng đây ạ. Em cũng đang để ngân hàng rất nhiều chỉ mong lãi suất cao để kiếm vài chục % mà nó chả có. Đúng là kịch bản năm nay ngoài tầm kiểm soát và ngoài khả năng dự đoán của em :(
Kinh doanh thì bết bát thu ko đủ bù chi, đất đai thì xuống, gửi ngân hàng cũng xuống, thật chả biết làm gì cho ra tiền :(
Cụ thấy đúng, cụ thấy yêu nước, và tin tưởng cách quản lý nhà nước vậy thì sao còn lên kêu than làm gì? câu trước đá câu sau,
còn e nick chém gió, nên nói ai tin thì tin, ai phải biện thì là việc của họ, về Đất Thanh hà có cụ mới tham gia nên mới bảo e mục đích chém gió chứ cảnh báo gì. nhưng thực tế, e và cụ BMW, mợ Just.... và 1 số ng cảnh báo từ năm ngoái chứ ko phải bjio mới chém gió, em MUa thanh hà từ khi nó còn tên là Cienco5 cơ, ( 2015)
:D

Justforfuntoo

Xe container
Cụ thấy đúng, cụ thấy yêu nước, và tin tưởng cách quản lý nhà nước vậy thì sao còn lên kêu than làm gì? câu trước đá câu sau,
còn e nick chém gió, nên nói ai tin thì tin, ai phải biện thì là việc của họ, về Đất Thanh hà có cụ mới tham gia nên mới bảo e mục đích chém gió chứ cảnh báo gì. nhưng thực tế, e và cụ BMW, mợ Just.... và 1 số ng cảnh báo từ năm ngoái chứ ko phải bjio mới chém gió, em MUa thanh hà từ khi nó còn tên là Cienco5 cơ, ( 2015)
:D
Cứ nói trái chiều lại kêu là dìm hàng :))
Dìm thì lúc khởi tố giá giảm ầm ầm thì phải mua vào rồi chứ cụ nhể
Thế nên mua ở hay xác định lâu dài thì cứ thế mà ôm, quan tâm gì lên xuống hay nói ra nói vào, chỉ muốn xả vào đầu người khác mới cay cú khi người ta “dìm hàng” thôi
Các cụ “dìm hàng” ở đây đều là những người theo anh Thản từ hồi xa la, đại thanh, thanh hà..., biết rõ tình hình ntn, lúc nào nên mua vào, lúc nào nên bán ra.
Lúc giá nó 1x bảo mọi người mua vào thì lại bảo mình là cò, xui dại người khác.
Lúc nó lên mấy lần, người ta bảo nên bán ra chốt lãi thì lại bảo người ta là bìm bịp dìm giá, xong khuyên người khác mua vào vì giá đang quá rẻ so với xung quanh, trong khi tình hình thì nào cấm xây, nào khởi tố, nào phá dỡ, nào thanh tra kiểm tra
Khổ cụ nào người mới không có thông tin mà mua đúng đỉnh thôi!

Jiren198

Xe điện
Dân khen là thế đíu nào, khen mỗi dập dịch, chu Khen cai gi nữa đâu, thanh hà, alibaba các thứ toàn cho dân ôm đắng

Cứ nói trái chiều lại kêu là dìm hàng :))
Dìm thì lúc khởi tố giá giảm ầm ầm thì phải mua vào rồi chứ cụ nhể
Thế nên mua ở hay xác định lâu dài thì cứ thế mà ôm, quan tâm gì lên xuống hay nói ra nói vào, chỉ muốn xả vào đầu người khác mới cay cú khi người ta “dìm hàng” thôi
Các cụ “dìm hàng” ở đây đều là những người theo anh Thản từ hồi xa la, đại thanh, thanh hà..., biết rõ tình hình ntn, lúc nào nên mua vào, lúc nào nên bán ra.
Lúc giá nó 1x bảo mọi người mua vào thì lại bảo mình là cò, xui dại người khác.
Lúc nó lên mấy lần, người ta bảo nên bán ra chốt lãi thì lại bảo người ta là bìm bịp dìm giá, xong khuyên người khác mua vào vì giá đang quá rẻ so với xung quanh, trong khi tình hình thì nào cấm xây, nào khởi tố, nào phá dỡ, nào thanh tra kiểm tra
Khổ cụ nào người mới không có thông tin mà mua đúng đỉnh thôi!
Đất Hà Đông 10 năm sau có lẽ vẫn lẹt đẹt

thaomio

Xe tải
Dân khen là thế đíu nào, khen mỗi dập dịch, chu Khen cai gi nữa đâu, thanh hà, alibaba các thứ toàn cho dân ôm đắng
Đội ăn lương 3 củ giờ nó đông lắm cụ, nên lên mạng thấy khen nhiều cũng là đúng thôi

BDS68

Xe ngựa
Người OF
Tình hình có vẻ ngày càng khó khăn các cụ nhỉ, giờ không biết làm gì kiếm tiền ? :((:((:((

titanium86

Xe hơi
Liệu Vin có về nằm cạnh Thanh Hà không CCCM :))

To Uyen 2605

Xe tải
Các bác lại bảo các bác ko dìm :). Vậy thì em công nhận các bác tốt nên các bác muốn vào warning những ng đến sau ;). Dạ nhà em gửi bank cũng cả năm nay rồi nên chính sách e nắm rõ. Từ đầu năm tới giờ thì lãi suất liên tục giảm, hồi đầu còn kiếm đc 9.5%, giờ đang giảm dần và liên tục giảm, em ko gửi ít và ko gửi 6 tháng, ngay cả 1 năm vẫn giảm. Còn các bác nhận các bác tài giỏi kiếm đc deal ngon thì thôi e tự nhận bản thân cũng tầm thường ko đáng kể. Các bác cứ bảo do gửi ngắn hạn, ko tin mời các bác check lại nhé.

Còn ngay cả bọn em phải đợi 1 năm, 2 năm hay 10 năm , các bác biết đc các bác đã giàu. Vì vậy đừng mạnh miệng chê người khẳng định mình là đúng :) nếu mà các bác khẳng định đc là 10 năm nữa mới đc cấp phép thì để bọn em bán của chạy lấy người rồi em cầm 10 triệu sang tận nhà tặng bác nhé! Còn ko khẳng định đc thì chả là nói càn, nói dìm hàng thì là nói gì?

Chỉnh sửa cuối:

Justforfuntoo

Xe container
Xác định ôm 10 năm thì cứ vui vẻ ôm thôi
Vào đây chém gió cho vui là được
Còn đừng nói người này người kia dìm hàng làm gì, hàng tốt chả ai dìm được, toàn người có học, biết đọc biết viết chứ có phải trẻ con đâu mà dìm với nâng
Nhiều người mua còn chả biết cđt thật của hàng mình mua là ai ý chứ :)). Cen5 với Cen5land còn không phân biệt được ;))

Justforfuntoo

Xe container
Liệu Vin có về nằm cạnh Thanh Hà không CCCM :))
Hai ông Hải phát đã chiếm hơn 50%, Vin giả sử trúng giá được 40% cũng không có quyền phủ quyết, nên miếng bánh này khả năng lại thuộc về Hải phát

Giaito123

Xe tăng
Hết thông tin được xây lại đến thông tin dự án bên cạnh em nghĩ chắc sắp có đợt thoát hàng mới:))

BDS68

Xe ngựa
Người OF
Nhiều cụ cay nghiệt, giọng bất mãn nhỉ. Chém gió cho nó vui thôi :))

redbuttlerkt

Xe buýt
Em lại ko thấy như bác bác ạ. Vị trí khác em ko biết ng ta mua thì tnao, nhưng em đánh giá vị trí em mua thuộc top đắc địa, giờ đã có thể sinh ra tiền dù chưa nhiều rồi. Em dựng nhà kiểu container ở đây cũng kinh doanh tốt rồi. 3 năm hay 10 năm, nhà nước định giúp dân hay muốn hại dân? Mục đích khởi tố để làm gì? Để đưa mọi thứ vào lại trật tự, để ng dân có sổ, chứ ko phải để giết dân bác ơi. Tình hình chính trị việt nam bây giờ đều có thể thấy rõ nhà nước muốn sống vì dân. Cả đời em 30 năm chưa bh thấy ng dân khen đất nước nhiều như bây giờ. Nên thôi các bác đừng có làm ng khác hoang mang thêm nữa, bọn em bị vướng vào đây cũng là điều ko lường trước. Các bác còn suốt ngày sát muối vào tim ng ta cái gì mà về giá gốc với cả giảm 50% , mục đích là cảnh báo hay mục đích là chém gió phây phây thôi 😄😄😄😄
Em hỏi thật , cụ đã dính vào những vụ đất đai đã có sổ đỏ, nhưng chính quyền mới lên nó lại ra văn bản cấm giao dịch , cấm xây dựng chưa ?
Cụ bảo mục đích tươi đẹp quá cụ ah :D chả có do dân vì dân j cả đâu , vì mục đích chính trị cá nhân hết thôi , hoặc dưới sức ép của báo chí dư luận phải xoa dịu ( mà chưa chắc đã gỡ ) .

Justforfuntoo

Xe container
Em hỏi thật , cụ đã dính vào những vụ đất đai đã có sổ đỏ, nhưng chính quyền mới lên nó lại ra văn bản cấm giao dịch , cấm xây dựng chưa ?
Cụ bảo mục đích tươi đẹp quá cụ ah :D chả có do dân vì dân j cả đâu , vì mục đích chính trị cá nhân hết thôi , hoặc dưới sức ép của báo chí dư luận phải xoa dịu ( mà chưa chắc đã gỡ ) .
Nó còn thu hồi lại sổ đỏ do cấp sai ý chứ :))

Thuantrung

Xe tăng
Các cụ ở đây khỏe thật đấy, nói suốt không biết chán. Em là em cứ vứt đấy cho đỡ nặng đầu đỡ mất công tìm hiểu mua đi bán lại không cẩn thận không bằng để yên một chỗ dài hơi. Nhẩm đi nhẩm lại cầm vài tỏi đi mua đất dự án quanh HN khó quá mà rút ra gửi ngân hàng thì để lâu nóng đít lắm. Cứ chịu khó cày bừa vài ba năm lại kiếm mảnh đất vùng ven tích tiểu thành đại các cụ nhỉ.

BDS68

Xe ngựa
Người OF
Các cụ ở đây khỏe thật đấy, nói suốt không biết chán. Em là em cứ vứt đấy cho đỡ nặng đầu đỡ mất công tìm hiểu mua đi bán lại không cẩn thận không bằng để yên một chỗ dài hơi. Nhẩm đi nhẩm lại cầm vài tỏi đi mua đất dự án quanh HN khó quá mà rút ra gửi ngân hàng thì để lâu nóng đít lắm. Cứ chịu khó cày bừa vài ba năm lại kiếm mảnh đất vùng ven tích tiểu thành đại các cụ nhỉ.
Quan điểm của cụ cũng đúng, cũng nhiều người làm như vậy khi tiết kiệm dành giụm được tiền. Còn vào diễn đàn là để tìm hiểu thông tin, trao đổi, bàn luận, chém gió mà nếu không thế thì làm gì có cái diễn đàn oto fun này!

Trạng thái
Thớt đang đóng