Các option trên bán full xe Venza 2011.

Mõ Xóm

Xe hơi
E mới lấy xe Venza, bản full option nhưng vì em lười nghịch và cũng lười tìm hiểu nên lập thớt mong các cụ đã từng sử dụng chủ cho vài đường cơ bản để sử dụng đc hết các option trên xe. Cảm ơn các cụ nhiều.

1. Đầu tiên là cái Smart key. Em chưa hiểu lắm về các chức năng cái đc gọi là KHÓA THÔNG MINH này nó ntn. Em mới biết sử dụng bấm nút khóa, mở cửa, mở cốp sau. Có cái chức năng đi xa xe 5m tự động khóa cửa và các chức năng khác em chưa biết. Cụ nào biết hướng dẫn em tí.

2. Cái này em rất băn khoăn là trên xe có 2 màn hình (1 to 1 nhỏ) nhưng cả 2 đều không xem được DVD :D nhĩn CD, MP3.

Chỉnh sửa cuối:

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Sướng nhất KỤ giờ này vẫn múc VENZA
... Kụ bảo sale chỉ dẫn cho nhé... rất đơn giản!!

RAVA

Xe ba gác
Sướng nhất KỤ giờ này vẫn múc VENZA
... Kụ bảo sale chỉ dẫn cho nhé... rất đơn giản!!
-Nhưng mà đến giờ vẫn mua Venza thì có vẻ ko hợp mốt lắm, em thấy dạo này dân mình sắm Highlander nhiều hơn?
-@ Mõ Xóm: Bác lên mạng tra số vin xem xe mình có những option gì hay chụp mấy cái ảnh rồi pót lên đây các bác chạy Venza chỉ dẫn cho, chứ thầy bói xem voi thế này thì chịu?~X(

Mõ Xóm

Xe hơi
-Nhưng mà đến giờ vẫn mua Venza thì có vẻ ko hợp mốt lắm, em thấy dạo này dân mình sắm Highlander nhiều hơn?
-@ Mõ Xóm: Bác lên mạng tra số vin xem xe mình có những option gì hay chụp mấy cái ảnh rồi pót lên đây các bác chạy Venza chỉ dẫn cho, chứ thầy bói xem voi thế này thì chịu?~X(
Tình yêu thì nó khó lý giải lắm cụ :D
Trên này nhiều cụ chay rồi nên e hỏi luôn chứ chụp ảnh rồi phọt lên e hơi ngại, tính e lười.

ngcom

Xe tải
Sao ông ko nói người ta mua luôn Rang Rover cho hợp mốt.

RAVA

Xe ba gác
Sao ông ko nói người ta mua luôn Rang Rover cho hợp mốt.
-Đây đang nói về xe trong tầm tiền, Venza thì ra cũng khá lâu rồi, các saloon cũng ít nhập về và cũng ít người mua mới. Venza so với High về giá cũng như máy móc, kích thước, option...cũng gần như nhau nhưng High chạy thích hơn, gầm cao hơn, nhiều chỗ hơn lại đời mới hơn, nhiều người mua hơn (tại thời điểm này) nên nói mốt hơn là vì thế?:-"

Chỉnh sửa cuối:

mezzo forte

Xe buýt
Màn hình venza là màn hình navi, cụ muốn xem dvd mà không phải thay đầu zin của nó thì qua chỗ cụ Khôi nhé, nếu muốn xem thử thì pm cho em

Táo Quân

Xe máy
Cụ nào đã từng độ thêm 1 ống xả nữa bên trái cho cân đ ít xe Venza cho e xin cái địa chỉ để em làm với ạ.

RAVA

Xe ba gác
Cụ nào đã từng độ thêm 1 ống xả nữa bên trái cho cân đ ít xe Venza cho e xin cái địa chỉ để em làm với ạ.
-Bác độ thêm cái thứ vớ vẩn đấy làm gì, ai biết về xe thì nhìn qua là biết ngay em nó là 2.7 hay là 3.5 cần gì phải ngó ống xả. Ở cq em có cậu độ thêm cái ống xả nữa được 1 thời gian cái ống dởm nó gỉ hoen trông lộ quá? Bác muốn độ thì ra LVL vào showroom car on net hỏi xem?

nolovetoday

Xe tải
Màn hình venza là màn hình navi, cụ muốn xem dvd mà không phải thay đầu zin của nó thì qua chỗ cụ Khôi nhé, nếu muốn xem thử thì pm cho em
Bác có thể cho em biết cái giá và tình hình sử dụng có ok ko ah? Còn vụ FM bác có nghe được VOV ko?

tranthihao

Xe tải
Chất lượng hình ảnh không khác gì cái tivi net tuyn cổ ngày xưa. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Độ phân giải nhõn 800x480.[/FONT]
Mục đích nhà sản xuất không dùng để xem DVD mà chỉ để hỗ trợ GPS.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Kụ làm cẩn thận nhé... nếu không CHẮC CHẮN là lên 60Mile/h là bị KÊU đấy...

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Chất lượng hình ảnh không khác gì cái tivi net tuyn cổ ngày xưa. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Độ phân giải nhõn 800x480.[/FONT]
Mục đích nhà sản xuất không dùng để xem DVD mà chỉ để hỗ trợ GPS.
Chuẩn quá ạ!

tranthihao

Xe tải
Các cụ cho em hỏi thăm chút. Em đang cần mua cái thảm cốp sau như ảnh bên dưới.
Cụ nào biết bán ở đâu chỉ giúp em với ạ.

Các cụ cho em hỏi thêm là cái này chỉ mỗi mục đích cảm ứng đèn tự động hay còn chức năng gì khác ạ. Anh sale bẩu em camera hành trình nữa nhưng em mò mãi k thấy hành trình ở đâu.

Bunus thêm cái này nữa. Xe em mua là full nhưng em xem trên mạng xe em vẫn thiếu cái này.
Vậy các cụ cho hỏi là cái màn hình sau là lắp thêm hay theo xe.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi thăm chút. Em đang cần mua cái thảm cốp sau như ảnh bên dưới.
Cụ nào biết bán ở đâu chỉ giúp em với ạ.

Kụ bị SALE nó thịt rùi... xe nào về cũng có! Để em hỏi xem RÁ RỔ thế nào rùi PM Kụ nhá... em biết chỗ nào còn!!!

tranthihao

Xe tải
Nhân tiện em lại hỏi thêm phát nữa. :D
Em thấy cái giá nóc cũng đẹp cơ mà em thấy ít xe có, k biết là option theo xe hay là độ?

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Nhân tiện em lại hỏi thêm phát nữa. :D
Em thấy cái giá nóc cũng đẹp cơ mà em thấy ít xe có, k biết là option theo xe hay là độ?

Giá nóc là OPTION ạ... nó tùy vào đại lý bên MẼO ạ...