Các mợ yêu thích thời trang đâu cả rồi ạ?

cunnguyet

Xe đạp
em thì bạ đâu phang đấy!!!thích là nhích không cần giả thích..............;))
nhưng đôi lúc ứ nhích đk vì hít xiền .............:D

car_spa

Xe máy

tehuyen1996

Xe tăng
Mình thi cũng dừ dừ roài nhưng cũng thích thời trang tre trung một chút,mình bận quần áo thường thì hay đi kèm phụ kiện như Khăn,giày dép lằng nhằng nên mỗi nơi mua một thứ,ghét nhất là đi may,quần áo mình hay mua ở Parkson,the Garden,Vincom... Chịu khó lượn thỉnh thoảng cũng mua được vài món ngon phết mà chất liệu cũng ổn,còn giày dép mua o shop đường Nguyễn khuyến,hoặc ở the Garden cũng được.
Trời mợ này sành điệu chơi hàng hiệu nhỉ? Kinh tế khó khăn vậy mà mợ cũng săn được hàng hiệu, em thì chỉ đến mấy chỗ đó để hóng mát thôi.

Taihoatu

Xe lăn
Em kể hầu các mợ chuyện này nhé: Ngày thực dân Pháp còn xâm lược nước ta, ông quan thầy Pháp thấy phụ nữ An Nam mặc áo dài đẹp quá nên mua về cho bà vợ bên Pháp một cái để mặc, khi bà vợ này diện áo dài thì tất cả mọi người đều khen tà áo dài của Việt Nam đẹp quá, tân thời quá, se xy quá và hết lời ca ngợi. Nhưng các mợ có biết vì sao lại như vậy không? đó là vì vị quan thầy này mua áo dài cho vợ mà quên mua quần ạ.

Hải_Đăng

Xe đạp

Em k thích xem show Việt nam vì dàn dựng chán òm,thiếu chuyên nghiệp
Các mẫu thì toàn sao chép, ăn cắp ý tưởng của các bộ sưu tập nước ngoài , lắp ghép linh tinh
Nói chung là không ấn tượng .. Em chỉ thích các chương trình của nước ngoài thôi, lung linh, lung linh .. Xem mãi k biết chán :D
Phối đồ và cách mặc kèm phụ kiện trên web có đấy ạ
Em ví dụ cách phối tông color năm nay nhé:

Công nhận với mợ, có mấy show rõ hoành tá tràng rầm rộ như kiểu Elle show nhưng thấy toàn đi ăn cắp ý tưởng của nước ngoài, nhưng cũng có 1 vài show hay đấy chứ, như Đẹp Fashion Show chẳng hạn, muốn có vé vào xem cũng chả được ý :( Em thích mê show này, năm nào cũng phải tìm đĩa DVD xem :(

Huyền Trang

Xe tăng

Chào buổi sáng cái nào!
Váy và khoác đều của zaza
@Hải Đăng: Đẹp FS mấy năm trước còn hay , cũng là 1 chương trinh em thích ,năm nay hơi bị nhạt nhẽo mợ ạ :)
Có lẽ nên thay đạo diễn, hihih ..

Chỉnh sửa cuối:

Hải_Đăng

Xe đạp
Chào buổi sáng cái nào!
Váy và khoác đều của zaza
@Hải Đăng: Đẹp FS mấy năm trước còn hay , cũng là 1 chương trinh em thích ,năm nay hơi bị nhạt nhẽo mợ ạ :)
Có lẽ nên thay đạo diễn, hihih ..[/I]
Em hơi bị thích anh Việt Tú đấy mợ ạ, xem anh ý làm giám khảo cặp đôi hoàn hảo hay phết hihi. DFS năm nay em chưa được xem, thực ra chả năm nào được xem trực tiếp cả, toàn xem lại trên TV thôi.
Nhân thể cho hỏi có mợ nào biết cách mua đĩa DFS năm nay ko ạ?

joli2

Xe tải
Thấy các mợ show gu thời trang lên mà em thèm....
Em toàn ở nhà quấn chăn, chẳng có mốt gì mà show cùng các mợ cả...=))

Huyền Trang

Xe tăng
Anh Tú của ngày xưa thôi, anh Tú bây giờ hơi bị ảo quá, hihih, có lẽ tại ng ta thổi anh ấy hơi cao nên đâm ra lại dở :D
Đẹp FS năm nay thực sự k hay, hihih..Quá nhạt và đơn giản .
Nếu mợ muốn đĩa thì có quen ai làm truyền hình k?? Nhờ họ ấy .
Em ăn may đc xem vài lần, vì có bạn làm trong BTC:) ( năm nay vé cực hiếm, mọi năm còn xin được, nhưng riêng năm này thì gần như k có mà xin, hihih . But vì năm nay hơi đặc biệt kỷ niệm 10 năm mà. Sang năm thì lại dễ hơn ấy mà)

thienthanragsun

Xe tải
Anh Tú của ngày xưa thôi, anh Tú bây giờ hơi bị ảo quá, hihih, có lẽ tại ng ta thổi anh ấy hơi cao nên đâm ra lại dở :D
Đẹp FS năm nay thực sự k hay, hihih..Quá nhạt và đơn giản .
Nếu mợ muốn đĩa thì có quen ai làm truyền hình k?? Nhờ họ ấy .
Em ăn may đc xem vài lần, vì có bạn làm trong BTC:) ( năm nay vé cực hiếm, mọi năm còn xin được, nhưng riêng năm này thì gần như k có mà xin, hihih . But vì năm nay hơi đặc biệt kỷ niệm 10 năm mà. Sang năm thì lại dễ hơn ấy mà)
Có cái hình của mợ đáng yêu thế, ngày nào e cũng vào ngắm mà mợ lại xóa đi mất....

Hungthanxeben

Xe đạp
Em hơi bị thích anh Việt Tú đấy mợ ạ, xem anh ý làm giám khảo cặp đôi hoàn hảo hay phết hihi. DFS năm nay em chưa được xem, thực ra chả năm nào được xem trực tiếp cả, toàn xem lại trên TV thôi.
Nhân thể cho hỏi có mợ nào biết cách mua đĩa DFS năm nay ko ạ?
Của mợ cả đây ạ

[video=youtube;q0zzy8ovQ48]http://www.youtube.com/watch?v=q0zzy8ovQ48&feature=youtu.be[/video]

Nhà em làm ở FansipanTV, phụ trách quay cái show này :))

maxinh84

Xe tăng
Ái chà chà, có hẳn 1 thớt thời trang trong Otofun :)) :))
Ủng hộ mợ chủ thớt nhá
Em góp với , chủ đề này em thừa máu :D
Trước khi đi sang nước ngoài em từng ôm mộng trở thành designer , vác bút đi học vẽ ở Trần Nhật Duật cả mấy năm trời , nhưng giấc mộng phải bỏ giở , sang đây cũng làm makeup và nail nữa ...
Em mặc dù 2 con rồi nhưng lúc nào cũng thích ngầu ngầu :D
Luôn ủng hộ các mợ chăm chút cho bản thân mình nhá , vì KHÔNG CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ XẤU , CHỈ CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ KHÔNG CHỊU LÀM ĐẸP !!! :)
đây là kiểu của em Vidu

Nếu có gì cần tư vấn về fashion, kosmetik và nail em xin sẵn sàng :)
Chúc các mợ luôn trẻ đẹp , tô điểm cho Otofun :)

Hải_Đăng

Xe đạp
Ủng hộ mợ chủ thớt nhá
Trước khi đi sang nước ngoài em từng ôm mộng trở thành designer , vác bút đi học vẽ ở Trần Nhật Duật cả mấy năm trời , nhưng giấc mộng phải bỏ giở , sang đây cũng làm makeup và nail nữa ...
Luôn ủng hộ các mợ chăm chút cho bản thân mình nhá , vì KHÔNG CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ XẤU , CHỈ CÓ NGƯỜI PHỤ NỮ KHÔNG CHỊU LÀM ĐẸP !!! :)
đây là kiểu của em Vidu

Cảm ơn mợ. Thế nhân tiện mợ tư vấn cho em với, chân em hơi to nhưng lại thích mặc váy ạ :">

maxinh84

Xe tăng
Cảm ơn mợ. Thế nhân tiện mợ tư vấn cho em với, chân em hơi to nhưng lại thích mặc váy ạ :">
Mợ không nên mặc váy ngắn quá , it nhất cũng đến đầu gối ,
Kiểu váy những năm 50" như thế này hợp đấy

Nếu mợ thích váy jyp mặc sát thì dài một chút và có thể đi vớ đen như thế này thì chả cụ nào biết chưn mợ to

thienthanragsun

Xe tải
Ủng hộ mợ chủ thớt nhá
đây là kiểu của em Vidu

Trời ơi e phản đối kiểu che mặt này nhé, e dự là trông mợ rất xinh xắn nên mợ cho hình gốc lên đi mợ ơi

sidecardesigner

Xe điện
Các mợ sướng thật tuyền hàng hiệu :D
Em tuyền xài hàng khựa mới khổ chứ :(( Hôm nào mợ Huyền Trang rảnh tư vấn cho em mí loại nhé.
Em tuyền ứ biết phối đồ, ăn mặc xấu lắm. Em thật :((

maxinh84

Xe tăng
Các mợ sướng thật tuyền hàng hiệu :D
Em tuyền xài hàng khựa mới khổ chứ :(( Hôm nào mợ Huyền Trang rảnh tư vấn cho em mí loại nhé.
Em tuyền ứ biết phối đồ, ăn mặc xấu lắm. Em thật :((
Phét vừa thôi nàng :D :P