[Funland] Các mợ cho lối thoát say nắng

walletaaa

Xe tải
Chuyện làm em không thể ngờ tới. Đối tác của em nhìn cũng sáng sủa, vợ con, nhà, xe đủ cả mỗi tội tính lăng nhăng. Đời lắm oái oăm con em gái em lại say nắng thằng đấy - con em gái thì cũng chồng con nhà cửa xe cộ đầy đủ
vô tình em phát hiện ra chửi nó một trận nó khóc lóc van xin em giữ kín. Em cũng ko ngờ cái con bé ngoan, hiền như nó, điều kiện cũng khá dửng mỡ thế nào lại ngã vào thằng kia.
Thôi thì nó là em nên em cũng giữ kín chuyện. Những tưởng nó tỉnh ngộ ko ngờ nó vẫn cứ lén lút. Nghĩ mà thương 2 thămgf cháu mới học tiểu học.
các mợ có cao kiến gì giúp em

ah99x6

Xe điện
Chết thật. Mợ đến gặp vợ thằng kia tố cáo đê.

conco1978

Xe điện
Tình cảm thì khó nói cụ ạ, nhưng em gái cụ đã bập vào rồi thì rất khó dứt ra được ,cho đến khi nếu chồng hoặc nhà chồng biết chuyện thì mới tỉnh ra được, mà có khi sâu quá rồi thì cũng bất chấp, ca này khó. Cụ thử nhờ đến chuyên gia tâm lý xem sao

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy trên mạng các em gái cay cú tiểu tam hay bảo là cái loại đấy phải "lổn keo vào đồ" nó mới chừa. Còn vụ em gái mợ thì em thua. Tiếp tục lặp lại sai lầm dù người nhà đã biết. Thật sự là tự trọng và danh dự của nó là không có. Hết cứu.
Vớ vẩn bung ra mai lên fb lại có drama.

Ba Ngơ

Xích lô
Các cụ chưa gì đã sồn sồn lên.

Vđề là chẳng có con em gái nào ở đây cả!!!
Đọc bài đầu tiên của thớt. Em đoán thế nào cũng có một ai đó còm thế này ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Nhỡ chủ thớt là nam thì đối tác kia là dân anh chị, lúc anh lúc chị, chéng k màng giới tính luôn à bác Ngơ \m/
Nếu là chị thì người còm trên không hớ, nếu là anh thì lại hớ. Nó như con dao hai lưỡi thôi, nhưng có hớ cũng không sao. Vì đây là quán trà đá fun, nên xí xó hề hề được =))

phuongmit

Xe cút kít
Nếu là chị thì người còm trên không hớ, nếu là anh thì lại hớ. Nó như con dao hai lưỡi thôi, nhưng có hớ cũng không sao. Vì đây là quán trà đá fun, nên xí xó hề hề được =))
Đọc lộn lại dữ liệu thì thớt là anh, quả này đối tác kia mà ăn sấp đôi là mặn chát đấy ;))

Ba Ngơ

Xích lô

Kiên Khùng

Xe điện
Em lạy cụ, thoát vũng đó rồi lại sa vũng cụ thì còn quá tội ạ. Thôi cứ để í cho lành cụ ơi hihi.
Thế thì:
Vũng nọ chưa chừa tiếp vũng mưa
Cũng nhẫy từa lưa cũng cứ ưa
Vùng nào vẫy nấy ồm ộp oạp
Ngập ngụa sinh sình khổ rõ chưa

hoaoaihuong

Xe buýt
Chuyện mới một phía, phía còn lại chưa nghe, biết đâu cũng say nắng đâu đó. Quay đi quay lại, chả chả nem nem, hoan hô cái đèn cù cũng nên. Tư với chả vấn!

hoviethung

Xe lăn
Chuyện làm em không thể ngờ tới. Đối tác của em nhìn cũng sáng sủa, vợ con, nhà, xe đủ cả mỗi tội tính lăng nhăng. Đời lắm oái oăm con em gái em lại say nắng thằng đấy - con em gái thì cũng chồng con nhà cửa xe cộ đầy đủ
vô tình em phát hiện ra chửi nó một trận nó khóc lóc van xin em giữ kín. Em cũng ko ngờ cái con bé ngoan, hiền như nó, điều kiện cũng khá dửng mỡ thế nào lại ngã vào thằng kia.
Thôi thì nó là em nên em cũng giữ kín chuyện. Những tưởng nó tỉnh ngộ ko ngờ nó vẫn cứ lén lút. Nghĩ mà thương 2 thămgf cháu mới học tiểu học.
các mợ có cao kiến gì giúp em
Chuyện ngoài chồng ngoài vợ kiểu này hơi nhiều. Cứ từ từ rồi tự giải tán ai về nhà nấy thôi.