Thảo luận Các màu xe Suzuki Ertiga sẽ có ở Việt Nam

hattrick

Xe buýt
cụ nào chuột bạch chưa nhỉ ? có bản MT ko các sâu ? chỉ sợ như Livina đc 1 năm roài bỏ mẫu thì khách hàng là chuột chít :D

syluat

Xe máy
Nội thất trông hơi lạc hậu các cụ nhỉ?
Ủng hộ Su

nddat87

Xe tải
Nội thất trông hơi lạc hậu các cụ nhỉ?
Ủng hộ Su
Cụ thêm khoang 7 củ nữa có nội thất tuyệt đẹp luôn.Quan trọng là chất lượng sản phẩm cụ nhé còn máy cái đồ chơi đó thì đơn giản thui mà.

Kazashi

Xe tải
Up cái cho 1 tuần vui nào

NhimNgoc

Đi bộ
Em chào các cụ!
Vợ chồng em mới cưới và 01 có cháu nhỏ. Cân đong đo đếm, vay mượn cũng đủ tầm mua xe này. Các Cụ cho em hỏi là tổng thiệt hại để ủn xe này về nhà là bao nhiêu ngân lượng vậy? EM ở Hà Đông ạ!
P/s: Em chưa biết gì về xe nên hỏi hơi gà các Cụ thông cảm! Xe này gương chạy bằng động cơ cơm có thể thay thế bằng động cơ điện được k ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Gôn

Xe đạp
Kính chỉnh điện nhưng gập cơ cụ ợ.

p/s: Khi đã chọn xe này theo tính thực tế và phổ thông thì không cần quan tâm
tới vụ gương kính cụ ạ.

Gia đình em 6 người nên cũng đang ngắm nghía em này.

lomdom1986

Xe máy
Em chào các cụ!
Vợ chồng em mới cưới và 01 có cháu nhỏ. Cân đong đo đếm, vay mượn cũng đủ tầm mua xe này. Các Cụ cho em hỏi là tổng thiệt hại để ủn xe này về nhà là bao nhiêu ngân lượng vậy? EM ở Hà Đông ạ!
P/s: Em chưa biết gì về xe nên hỏi hơi gà các Cụ thông cảm! Xe này gương chạy bằng động cơ cơm có thể thay thế bằng động cơ điện được k ạ?
EM đã inbox cho cụ rồi đó.

T-Đức

Xe tải
Em đi xe này được hai tháng rồi, tư véo cho các cụ tí quan điểm của em nhé:
- Xe này dành cho các cụ có quan điểm tiết kiệm, tiết kiệm tiền mua và tiền xăng
- Cụ nào nghĩ lấy xe là để phục vụ bản thân thì không nên, xe này phục vụ gia đình, người thân, đôi khi cả bạn bè
- Đi trong thành phố thì rất tiện lợi, gọn chỉ bằng sedan, ở tốc độ thấp máy khá bốc vượt tốt. Đường trường đi từ tốn không ham tốc độ, vượt xe khác được
- Cùng dòng xe này ở VN hiện chưa có, vì nó là dòng xe 7 chỗ thân liền, máy nhỏ. Tương đương với Honda Mobilo và Toyota Avanza. Vì vậy nếu đúng nhu cầu thì không có lựa chọn nào khác. Tính ra giá thì hơi cao chút. Nhưng nếui đúng công năng của mình thì nên mua. Không đúng nhu cầu thì không nên mua.
- Đây là xe của hãng Maruti Suzuki của Ấn Độ. Hãng này đã cho ra đời WagonR, Swift, Grand Vitara, Alto và dòng Ciaz (tương đương Altis). Như vậy là hãng xe có chiến lược mở rộng thị trường xe hơi. Nếu thử nghiệm Ertiga ở thị trường VN chắc nó không muốn dừng lại ở đây. Hy vong xe sẽ được người dùng đánh giá tốt.

suboi

Xe hơi
em thì màu nào cũng thấy thích