[Funland] Các khóa học làm giàu.

Coprophilous

[Tịch thu bằng lái]
Ngày đất nước còn nghèo sao không thấy mấy cái khóa này nhể ?

Md81

Xe tải
Trước em học cùng 1 diễn giả hồi cấp 3. Nó kiếm tiền giỏi thật. Học dốt như bò, trình độ éo có. Lên mạng kêu tài khoản có hơn 6 chục triệu đô mà người ta vẫn tin nó.

Hanh Ha

Xe Cứu Trợ
Bạn có thể học dc j từ thầy kinh tế nếu như ông ta ko phải tỷ phú.

Azeglio

Xe điện
Trụ sở công ty cũ của em cũng có khóa học làm giàu gì đấy, tên Tây em chịu, nhìn và nghe các cụ bà cụ ông hô quyết tâm, dơ nắm đấm lên trời mà em cũng thấy hừng hực khí thế.
Tuy nhiên, nghĩ đến mặt sếp còn quyết tâm hơn nên em về với thực tại.

Elun Mosk

Xe hơi
khôn
Trụ sở công ty cũ của em cũng có khóa học làm giàu gì đấy, tên Tây em chịu, nhìn và nghe các cụ bà cụ ông hô quyết tâm, dơ nắm đấm lên trời mà em cũng thấy hừng hực khí thế.
Tuy nhiên, nghĩ đến mặt sếp còn quyết tâm hơn nên em về với thực tại.
học lớp như vậy mà không dính phải Fake Guru là may rồi bạn nhỉ ?

Khải trân72

Xe hơi
Hỏi thật có các cụ các mợ nào đã tham gia các khóa học làm giàu và nhờ đó mà thành công không. Xin chia sẻ kinh nghiệm.
Mình đọc báo thì thấy mấy diễn giả nổi tiếng lắm : Hoàng Bá Tầu, Nguyễn Thị Hải, Vince Tan (người Ma Lai),...
Mình thấy theo cảm nghĩ nhé, thấy cứ ảo ảo thế nào ý

Cận Thị

Xe buýt
học làm giàu chưa chắc đã giàu được, nhưng ông đứng trên bục giảng chắc chắn giàu từ học phí của học viên cống cho.

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Phạm Thành Long khá nổi tiếng cụ ơi
bạn em nướng vào đó gần 1 tỏi năm vừa rồi, bao gồm tiền học, và tiền đầu tư "khởi nghiệp" mà vẫn đang vật vờ chưa thấy thành tỉ phú đâu cả :D
Có 1 tỏi nướng vào đó thì bạn cụ là tỷ phú rồi còn gì. Chắc bạn cụ chưa nhận ra điều đó

dpl

Xe lăn
Phạm Thành Long khá nổi tiếng cụ ơi
bạn em nướng vào đó gần 1 tỏi năm vừa rồi, bao gồm tiền học, và tiền đầu tư "khởi nghiệp" mà vẫn đang vật vờ chưa thấy thành tỉ phú đâu cả :D
Mới là bài học vỡ lòng thôi mà cụ :D
Phải bay hết tiền với tài sản mới tốt nghiệp để làm lại từ bàn trắng :))

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
1. Không phải ai học cũng giàu và ngược lại.
2. Người có tố chất (là người giàu) thì không học cũng giàu và ngược lại.
3. Người có tố chất (là người giàu) mà không học làm giàu thì có khi đến cuối đời mới giàu được.
4. Người có tố chất (là người giàu) học làm giàu sớm thì có thể sẽ rút ngắn thời gian làm giàu hơn nửa cuộc đời.
5. Người có tố chất (là người giàu) thì chỉ cần học FREE trên mạng cũng có thể giàu được.
6. Nếu em mà biết có các lớp "học làm giàu" 30 năm trước thì bây giờ chắc em đã rất giàu có rồi :)
7. Nếu sau này em giàu (sớm thôi) thì em sẽ kính biếu thầy Phạm Thành Long và thầy Lê Thẩm Dương, mỗi thầy 100k usd (nếu các thầy chịu nhận) :)
8. Nếu sau này em giàu (sớm thôi) thì em sẽ khuyến khích tất cả mọi người nên đi học các lớp của 2 thầy Phạm Thành Long và thầy Lê Thẩm Dương.
9. Nếu sau này em giàu (sớm thôi) thì em sẽ cấp học bổng cho 1000 người muốn học các lớp của 2 thầy Phạm Thành Long và thầy Lê Thẩm Dương.
10. Đây là còm nghiêm túc nhất trên OF của em trong 14 năm qua từ ngày biết đến diễn đàn OF! :)

Chỉnh sửa cuối:

giang_ttyt

Xe máy
Em có lão anh cùng cq có vợ tham gia vài khoá về giờ bán luôn nhà và đi thuê trọ, còn mảnh đất các cụ để lại đã gửi ngân hàng. nhưng chị vẫn có niềm tin sẽ khởi nghiệp thành công sau những thất bại. Công nhận các lớp này gieo niềm tin và mơ ước cho học viên chuẩn