Các cụ xem em mua con 750i có đc ko ?

anchibui

Xe điện
bác ko thấy người ta bảo bán nhà bán đất à, bất tài ko kiếm đc tiền thì cũng đừng có chửi đổng như thế chứ ạ
Em kiếm = sức lao động, it ăn ít, nhiều ăn nhiều... Ko khoe mười mấy tỷ kiểu nè...
Có mấy chục tỷ ... Người có nhiều $$$ thía cần jề các bác tư vấn, trừ khi đó là tiền Địa phủ...

Kem2010

Xe tăng
Em kiếm = sức lao động, it ăn ít, nhiều ăn nhiều... Ko khoe mười mấy tỷ kiểu nè...
Có mấy chục tỷ ... Người có nhiều $$$ thía cần jề các bác tư vấn, trừ khi đó là tiền Địa phủ...
Em không đặt ra khả năng chủ thớt khoe của hay không nhưng em nghĩ cụ không nên nghĩ mọi chuyện theo chiều hướng tiêu cực như thế ạ.

anchibui

Xe điện
Em không đặt ra khả năng chủ thớt khoe của hay không nhưng em nghĩ cụ không nên nghĩ mọi chuyện theo chiều hướng tiêu cực như thế ạ.
Chắc em sẽ bị ném gạch, đá nhiều...
Nhưng chuyện những người "Đầu hói- phú ông" bây giờ nhiều lém... Thường hay khoe tài sản...
Thường những người "Đầu cua" coi đó là thú... để mọi người nể phục...

Em cứ nói zậy... trúng thì trúng... ko trúng thì cũng suýt trúng.... Mời các bác ném đã tiếp... E vỡ toác thủ rùi... vỡ thêm tẹo nữa cho tóc mọc nhiều...hì hì...

Mercedessprinte

Xe hơi
15 tỷ mua luôn RR mà đi vừa đúng chất ĐẠI GIA vừa đủ chỗ cho 6 người ngồi thoải con gà mái

dat_asroma

Xe tải
Người ta có tiền, mua xe xịn dùng thì kệ người ta, sao cứ phải nói năng khó nghe thế nhỉ?

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Người ta có tiền, mua xe xịn dùng thì kệ người ta, sao cứ phải nói năng khó nghe thế nhỉ?
cụ nói chuẩn! người ta có 15 hay 150 tỷ thì họ khoe là quyền của họ. vấn đề là họ có tiền, còn những kẻ không có tiền thì lại cứ ghen tức. cơ mà tức cũng líu làm gì được, cùng lắm là phun ra được vài câu cho bõ tức để tự sướng. sau đó thì sao, người ta có tiền thì vẫn có, chả mất đi đâu được vìnhưnữnngg câu ghen tức không làm nghèo người khác, chỉ làm nghèo tâm hồn bản thân. :D

anchibui

Xe điện
cụ nói chuẩn! người ta có 15 hay 150 tỷ thì họ khoe là quyền của họ. vấn đề là họ có tiền, còn những kẻ không có tiền thì lại cứ ghen tức. cơ mà tức cũng líu làm gì được, cùng lắm là phun ra được vài câu cho bõ tức để tự sướng. sau đó thì sao, người ta có tiền thì vẫn có, chả mất đi đâu được vìnhưnữnngg câu ghen tức không làm nghèo người khác, chỉ làm nghèo tâm hồn bản thân. :D
Ghét mấy thèng nhiều tiền như ông ducminhkme đ.éo chịu được... Nhiều tiền, ăn nhiều ị lắm, đầy toa loét... có cho ai héo đâu... Cho cũng éo lấy.
Trên OF 15 tỷ âm phủ ko là cái quái jề đáng khoe...

Nếu đọ tiền thì chẳng ông éo nào bằng em... Nhưng em khoe làm gì... Chỉ có Mấy ông hợm hĩnh... trúng mách, chộp giật, giàu nhanh... mới khoe kiểu "trọc phú" như vậy...
Một khi tiền đã làm = trí tuệ và sức lao động... thì đầu họ có tí "màu xám"... họ sẽ rất khiêm tốn... Không như mấy bác "đầu không màu", ít tóc .. nhưng túi lại có tiền...
Xã hội sợ nhất mấy ông này...
Khà... khà... Mời các bác chém tiếp... Mời rượu vang đỏ mấy bác trọc phú cho bõ tức... Hì...

khanhpham

Xe đạp
đây là diễn đàn về xe hơi mà các bạn
nếu người ta cần tư vấn mua xe gì thì tư vấn thôi
chứ mấy vấn đề khác là của người ta thì kệ người ta đi

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Ghét mấy thèng nhiều tiền như ông ducminhkme đ.éo chịu được... Nhiều tiền, ăn nhiều ị lắm, đầy toa loét... có cho ai héo đâu... Cho cũng éo lấy.
Trên OF 15 tỷ âm phủ ko là cái quái jề đáng khoe...

Nếu đọ tiền thì chẳng ông éo nào bằng em... Nhưng em khoe làm gì... Chỉ có Mấy ông hợm hĩnh... trúng mách, chộp giật, giàu nhanh... mới khoe kiểu "trọc phú" như vậy...
Một khi tiền đã làm = trí tuệ và sức lao động... thì đầu họ có tí "màu xám"... họ sẽ rất khiêm tốn... Không như mấy bác "đầu không màu", ít tóc .. nhưng túi lại có tiền...
Xã hội sợ nhất mấy ông này...
Khà... khà... Mời các bác chém tiếp... Mời rượu vang đỏ mấy bác trọc phú cho bõ tức... Hì...

dạ báo cáo cụ là em chưa bao giờ nói em có tiền cả. cơ mà cái gì đúng thì em cho là đúng thôi. chứ cái loại cứ chửi đổng như chó điên cắn càn thì thấy ai cũng cắn mặc dù chả ai làm gì mình cả. cụ cứ việc rót vang nào em cũng cân hết.em cứ coi có con nào nó cắn vào mông mình ý mà. cũng nhói phết! :))

EVO_X

Xe tải
Cụ làm hẳn con Cadilac Ecalender chạy cho xứng tầm ạ!
ý cụ giống e thê. cụ chủ thớt nhà có đông người thì làm con Q7 cũng ngon. (mà cũng chưa hết cái số lẻ ở sau của cụ. còn hơn chục t ....). chơi sang thì làm e cadilac e ngủ toàn mơ thấy thằng này. cụ mua đi cho e sờ cái,,8->

toanvinh_forever

Xe điện
theo em thì cụ cứ làm luôn 2 con, 1 con S600 hoặc LS600h + 1 con gầm cao: ví dụ như: Escape, Prado, Zinger, Gx460, Lx460, Lx570,........
em có tiền như cụ em cứ làm 2 con vứt ở nhà, đi ọp thì đi 4 chỗ, đi phượt thì đi gầm cao

anchibui

Xe điện
dạ báo cáo cụ là em chưa bao giờ nói em có tiền cả. cơ mà cái gì đúng thì em cho là đúng thôi. chứ cái loại cứ chửi đổng như chó điên cắn càn thì thấy ai cũng cắn mặc dù chả ai làm gì mình cả. cụ cứ việc rót vang nào em cũng cân hết.em cứ coi có con nào nó cắn vào mông mình ý mà. cũng nhói phết! :))
Hề hề... Lại bức xúc khi nói trúng tim rùi...
Thực tình em là "chó dại"... hay chửi đổng và cắn lung tung, ... không ngờ suýt trúng trym bác... may mà chệc trúng mị.a vào mông... Công nhận cái mông mày chắc lười lao động, ít nghĩ nên nhiều thịt, ngập cả răng...
Chó dại, chó điên cắn lung tung lém, kể cả bác ducminh đé.o làm gì cũng cắn ...

Hà hà... Bức xúc là cắn trym đới... ko chệch như lần trước đâu///

WhiteGet

Xe điện
Cụ No nick và cụ Ducminh hạ hỏa, các cụ tự dưng tranh luận với nhau, chủ thớt ngồi cười kia kìa :)

kinh_street

Xe máy
mình đang chạy 760Li đời 2010..chủ thớt quan tâm gọi điện nhé. số công ty : 0438511045 ( sorry ko cho số di động vì sơh hỏi nhiều chứ ko mua) thanks..

Sonbh

Xe tăng
Hehe các cụ chém nhau vui quá, mà em thấy lạ là sao cụ có đến 15 tỷ mà vẫn ko biết mình nên mua xe gì thì em thấy nó mâu thuẫn thế nào ý. Bảo có ít tiền mà mua được xe đẹp thì khó, chứ có từng đó rồi mà ko rõ nhu cầu của mình thì cụ chủ thớt thiệt thòi thật đấy :D.

anchibui

Xe điện
Hehe các cụ chém nhau vui quá, mà em thấy lạ là sao cụ có đến 15 tỷ mà vẫn ko biết mình nên mua xe gì thì em thấy nó mâu thuẫn thế nào ý. Bảo có ít tiền mà mua được xe đẹp thì khó, chứ có từng đó rồi mà ko rõ nhu cầu của mình thì cụ chủ thớt thiệt thòi thật đấy :D.
Có ngần ấy tiền ra Showrom... xe nào đẹp nhất thì vác về chạy... chán lại đổi cái khác...
Lên đây hỏi.. khác gì khoe tiền...

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hề hề... Lại bức xúc khi nói trúng tim rùi...
Thực tình em là "chó dại"... hay chửi đổng và cắn lung tung, ... không ngờ suýt trúng trym bác... may mà chệc trúng mị.a vào mông... Công nhận cái mông mày chắc lười lao động, ít nghĩ nên nhiều thịt, ngập cả răng...
Chó dại, chó điên cắn lung tung lém, kể cả bác ducminh đé.o làm gì cũng cắn ...

Hà hà... Bức xúc là cắn trym đới... ko chệch như lần trước đâu///
ra đường gặp ngay bác này đúng là dẵm phải mứt. bác đi đường bằng 1 tay cẩn thận đấy. không có bằng chẳng may va phải ngưuoif khác là mêth lắm đấy. cẩn thận mất nốt tay nữa. :D

anchibui

Xe điện
ra đường gặp ngay bác này đúng là dẵm phải mứt. bác đi đường bằng 1 tay cẩn thận đấy. không có bằng chẳng may va phải ngưuoif khác là mêth lắm đấy. cẩn thận mất nốt tay nữa. :D
Lại bức xúc rùi... Bác mà gặp em khác gì gặp hạn.... dẵm phải Cứ.t chứ ko phải mứt...
Em mệt cả đời rùi... Gặp bác mệt thêm chút... cũng chả sao... Bây giờ em có nhiều tiền rùi... đé.o sợ thèng nào... Em nhiều $$$ lém... $$$ giải quyết đc mọi thứ, kể cả chẳng may chạy xe em táng bác Đai luôn... em vưỡn thoát nạn...
Em bỏ tiền thật ra chạy ... chứ ko phải tiền Địa Phủ đâu...
Em lái xe bằng cái đầu, suy nghĩ, tư duy, làm việc bằng đầu... tay à... mất hết chẳng sao... Chứ không làm việc, tư duy bằng Mông, = tay , = chân như bác...

Khà khà... zui quá... Mời bác chém tiếp !!! Lâu lắm mới có Ofer tiếp chuyện em đàng hoàng như thía nè... Thớt nè xôm quá!!!

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Lại bức xúc rùi... Bác mà gặp em khác gì gặp hạn.... dẵm phải Cứ.t chứ ko phải mứt...
Em mệt cả đời rùi... Gặp bác mệt thêm chút... cũng chả sao... Bây giờ em có nhiều tiền rùi... đé.o sợ thèng nào... Em nhiều $$$ lém... $$$ giải quyết đc mọi thứ, kể cả chẳng may chạy xe em táng bác Đai luôn... em vưỡn thoát nạn...
Em bỏ tiền thật ra chạy ... chứ ko phải tiền Địa Phủ đâu...
Em lái xe bằng cái đầu, suy nghĩ, tư duy, làm việc bằng đầu... tay à... mất hết chẳng sao... Chứ không làm việc, tư duy bằng Mông, = tay , = chân như bác...

Khà khà... zui quá... Mời bác chém tiếp !!! Lâu lắm mới có Ofer tiếp chuyện em đàng hoàng như thía nè... Thớt nè xôm quá!!!
cụ nói câu trươc đá cau sau. trước cụ bảo lắm tiền ăn nhiều ị nhiều có j hay ho, giờ cụ lại kêu bây giờ cụ có nhiều tiền rồi. chẳng hóa ra cụ lại ị nhiều ah. :)). Fun tý thôi. nhưng công nhận nói chuyện với cụ như thằng chí. chỉ giỏi cãi cùn! em mà nói lại cụ lần nữa thì mọi người lại bảo em cắn càn giống cụ thì chít! em thề em nói thật! :))