Các cụ vào ném đá Kường Ngân!

quangdzung

Xe điện
Tóm lại là cay mũi thì thôi ko mua. Cứ cố mà chửi xong vẫn cố lao đầu vào mua là sao nhể

BonBonTT

Xe điện
Thiếu gì xe chứ, cứ AB cho chúng nó chém, không bán được phải hạ giá thôi, như cái PCX đấy.
Theo quy luật thị trường thôi cụ ạ, tại Honda nó làm xe đẹp và tốt nữa nên nó mới làm mưa làm gió đc, chứ mẫu mã xấu, xe đi không ra gì thì cho tiền chắc gì các cụ đã đi. Các cụ cứ nghĩ xem đúng không. Chuẩn 100%

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Airblade cả Thái cả Việt em đều chạy thử qua rồi chả có gì là đặc biệt cả chả hiểu sao mà lắm người đâm đầu vào mua cái của nợ này thế.

lengkeng

Xe tăng
Theo em hiểu thì vác tên cửa hàng hoặc tên công ty đưa lên bình phẩm trên diễn đàn là phạm luật ợ :)

classical

Xe hơi
Theo em hiểu thì vác tên cửa hàng hoặc tên công ty đưa lên bình phẩm trên diễn đàn là phạm luật ợ :)
Vì vốn trước đây nó tung tin để PR và đc bình phẩm cụ ạ! :) > Nhưng làm ăn bố láo sẽ có 2 mặt của nó ;)

tatuto_shop

Xe tăng
Thời buổi này mà các cụ cứ tranh cướp nhau đi mua 1 cái gì Hot thì phải chấp nhận cái giá Hot thôi các cụ ạ, biết mình sẽ mất tiền "ng..." mà sao cứ đâm đầu vào làm gì nhỉ? Thêm tiền vào mua Vespa cho nó đẳng cấp mà đi ngoài đường chả ai bảo "thằng này lại mất tiền ng..." khi cưỡi Air Blade các cụ ạ... Hãy là người tiêu dùng thông minh khi cầm đồng tiền mồ hôi nước mắt đi mua đồ ở VN này, trừ khi không còn sự lựa chọn nào khác (ví dụ như xăng - điện) còn không thì cứ thoải mái lựa chọn sản phẩm khác tương đương các cụ ơi...

Mr_Twister

Xe đạp
Trời ơi ... Giờ mà các cụ còn mua tại KN sao? Em dự đến vài chục phần trăm là ko những giá chót vót mà đồ đạc cũng bị chế đi khá khá đấy cụ ạ! Chịu khó đi xếp hàng đi các cụ ơi, chứ ko tiền mất tật mang lại khổ ra!

bokeoxe

Xe tải
Theo quy luật thị trường thôi cụ ạ, tại Honda nó làm xe đẹp và tốt nữa nên nó mới làm mưa làm gió đc, chứ mẫu mã xấu, xe đi không ra gì thì cho tiền chắc gì các cụ đã đi. Các cụ cứ nghĩ xem đúng không. Chuẩn 100%
đẹp em không bàn đến, mỗi người 1 mắt nhưng mà chất lượng thì phải xem lại, được cái tiếng từ xưa thì chuẩn 100%

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
đẹp em không bàn đến, mỗi người 1 mắt nhưng mà chất lượng thì phải xem lại, được cái tiếng từ xưa thì chuẩn 100%
cái tiếng từ xưa như cụ nói là cái tiếng của honda nhật hoặc thái để lại, chứ cái kiểu của bọn honda việt nam hút máu người việt, xe sản xuất cho người việt thì phải bán với giá việt chứ ( đúng giá niêm yết ), các bác nên tẩy chay honda việt nam chứ đừng tẩy chay cả honda như thế

canhufs

Xe hơi
Website
biofun.vn
Khốn khổ cái thân em, thấy có bác bảo mua được AB 36tr em với bà xã chạy một vòng mấy cái của Kường Ngân trời nắng, bực hết cả mình, không đăng ký được mua xe, sang Head Honda nó toàn hét 41-42tr, chỗ thì bảo 40tr, chẳng biết lối nào mà lần, chẳng biết mua ở đâu là giá chuẩn, hỏi sang PCX thì bảo 57tr, Trời!;
Em đang tính có khi sang mua Yamaha Novo hoặc SYM Shark có khi lại được phục vụ chu đáo các cụ ạ

heroesdaubu

Xe điện
Em chả biết nó tốt thế nào nhưng ông hàng xóm mới mua 1 cái hồi giáp tết, 1 hôm xấu trời đầu năm nay, khi đang bon bon trên con xe "chém gió 2010" trong đk trời mưa phùn thì thấy xe trước phanh gấp, theo phản xạ ông hàng xóm cũng phanh gấp, thế là mài đầu gối xuống đường, ko gẫy xương chân mà bị phần sụn bánh chè mới nhục, giờ chưa đi phẫu thuật đc mà vẫn chấm phẩy.
Em thì chả cần các cụ vận động tẩy chay HD hay Kường ngân gì đấy, em chả thèm đi con này, cụ nào nói gì thì kệ, tốt cho em thì em bán rẻ vậy!

bokeoxe

Xe tải
cái tiếng từ xưa như cụ nói là cái tiếng của honda nhật hoặc thái để lại, chứ cái kiểu của bọn honda việt nam hút máu người việt, xe sản xuất cho người việt thì phải bán với giá việt chứ ( đúng giá niêm yết ), các bác nên tẩy chay honda việt nam chứ đừng tẩy chay cả honda như thế
em nói là hdvn bây h mà, hồi xưa làm gì có hdvn :( nhưng mà dân mình cứ nghĩ hdvn nó như hồi xưa thời thái vs bủn :D em đang đi dreams thái ợ, vẫn ngon như 8 năm trước :D

bokeoxe

Xe tải
Cụ này hài vãi. Nhưng biết đâu bọn Kường Ngân lấy từ ý tưởng của cụ ấy chứ ;))
èo,thế em vẽ đường cho hươu chạy à :( em không cố ý, các cụ đừng ném dép hội đồng em :(( he he em tẩy chay bọn dog hdvn lâu rồi, h thấy ai đi ab 2011 ngoài đường cứ nhìn mặt tự hỏi xem ng ta mua đúng giá không,em thề (chắc là do em ác cảm) là nhìn nhìu đứa cứ ngu ngu ý :">

lib

Xe đạp
Theo tôi các bác ko nên mua HDVN giờ nhất là xe hot. Ra đường thể nào cũng bị chửi thầm thằng ngu thừa tiền hehe. Rất nhiều ng giờ nghĩ vậy.

Ps: e đi Lib

luuthaicuong

Xe tải
Khốn khổ cái thân em, thấy có bác bảo mua được AB 36tr em với bà xã chạy một vòng mấy cái của Kường Ngân trời nắng, bực hết cả mình, không đăng ký được mua xe, sang Head Honda nó toàn hét 41-42tr, chỗ thì bảo 40tr, chẳng biết lối nào mà lần, chẳng biết mua ở đâu là giá chuẩn, hỏi sang PCX thì bảo 57tr, Trời!;
Em đang tính có khi sang mua Yamaha Novo hoặc SYM Shark có khi lại được phục vụ chu đáo các cụ ạ
Cụ cứ mua cái xe nào không bị làm giá ý tội gì mang đầu ra cho bọn nó chém. Lúc trước em định mua AB nhưng bị hét cao quá thế là chuyển sang con EX chả có gì lăn tăn chaỵ cực sướng mà không bị ngu cụ ạ

otoben

Xe tải
kinh tế thị trường đi các cụ, thích cái gì thì nó lên giá...sao không chuyển sang xe khác mà cứ mua theo tâm lý số đông vậy? Tự mình làm khổ mình rồi lên đây than vãn!

classical

Xe hơi
èo,thế em vẽ đường cho hươu chạy à :( em không cố ý, các cụ đừng ném dép hội đồng em :(( he he em tẩy chay bọn dog hdvn lâu rồi, h thấy ai đi ab 2011 ngoài đường cứ nhìn mặt tự hỏi xem ng ta mua đúng giá không,em thề (chắc là do em ác cảm) là nhìn nhìu đứa cứ ngu ngu ý :">
Cụ ạ! E đang đi AB 2011 đây. Hôm nào cụ gặp e xem có thấy e ngu ngu ko nhá ;))

mr.ken_no1

Xe container
Em đã đọc được 1 cmt của 1 cụ trên OF nhà mình bàn về hãng xe Honda (2B và 4B) cụ ấy có nói đại loại là: Honda đã biến mọi người dân việt mình thành con buôn của họ (tức là với tâm lý xe đi bền và bán lại vẫn được giá). => 1 cmt theo em là rất chuẩn.
Thú thực là em chưa bao giờ và chắc chắn là không bao giờ chấp nhận bỏ tiền ra để mua 1 con xe vượt quá giá trị thực của nó rất nhiều như con e bờ lết cả.
Bây giờ trên thị trường còn rất nhiều sự lựa chọn cho các cụ mà.
Em có 1 lần duy nhất mua xe tại KN là vào năm 2 khìn, em mua con wave tầu. Trộm vía giờ vẫn đi tốt và vẫn hót (màu đỏ mà lị b-))