[Funland] các cụ vào lấy lại danh dự cho nhà cháu...nhá cháu muốn tự tử.

bảo châu

Xe điện
Cụ mới bị hiểu lầm chuyện nhắn tin thôi. Nhà cháu đây này, kể cho cụ nghe: Nhà cháu mắt vốn nhìn các bạn nữ thì cứ tít hết cả vào. Hôm vợ thằng bạn cháu đẻ đứa đầu lòng, nó buồn thiu bẩu: "Con trai tao nhìn giống mày như đúc, nhất là cái mắt". Khổ, trẻ con mới đẻ ra, mắt đứa nào chả như sợi nhỉ, nhắm tịt vào chứ nó có mở mắt to ra đâu.

frigate012

Xe buýt
Cụ cảnh giác với gấu nhà cụ không ông bạn đang cay chơi lại đới.:))

tit1109

Xe buýt
Biết tao không tin rồi còn lên đây thanh minh cái dề!

Cuteo03

Xe tải
Cụ goi ông bạn ra cafe, làm lại đúng động tác như F1 là dc. E ngày trước cũng bị như cụ, thăng f1 xuất ngày gọi điện đến bà chị cùng cơ quan ;))

pbtuan

Xe buýt
1./ Cháu thấy cài nick của cu: MBBG = Máy bay bà già cụ còn cãi...
2./ Cụ lưu số vợ bạn lên đâu danh bạ???? Cụ cãi ah.....

g3t

Xe tải
cảnh giác thế là đúng

Meo Top

Xe tải
sáng nay ông bạn thân của e dt rủ đi Cafe,ra đến nơi gọi xong đồ uống thì ông bạn chìa cái dt ra và nói đây là dt của vợ tôi,sao ông cứ nhắn tin liên tục vào dt của vợ tôi vậy,e cứng hết cả ng vì ông bạn mở mục tin nhắn thì đúng thật,tổng cộng có 8 tin dc gửi từ dt của e đến máy của vợ nó,mà lạ lắm nhá 8 tin đó tin thì chỉ có chữ A,tin chỉ có chữ D,tin thì trắng ko,e vội rút dt của e ra thì ôi thôi éo cãi dc y chang nội dung tin nhắn với máy của vợ nó,e hết thề rồi hứa với ông bạn là tao ko nhắn nhưng nó ko tin,và còn nói e ko ra gì.
khi nãy về nhà e tìm hiểu ra mới biết thủ phạm là ông con trai nghịch máy của e nó cứ ấn một nút liên tục thế là thành tin trắng và vẫn nút đó cuối cùng là gửi đi và den đủi cho e là số dt của vợ ông bạn lại nằm ngay đầu danh bạ huhuhu,e có dt cho nó và jải thích như vậy rồi nhưng nó ko chịu tin và vẫn nói e đại loại như...tao ko ngờ mày lại như vậy..vv..v..vv,e đau đầu quá các cụ cho e xả xì chét tí

em k hiểu sao cụ lại có đc sdt của gấu nhà đó
hay gấu nhà đó cũng là 1 ofe của OF :))

nhutinhco

Xe điện
Cụ mới bị hiểu lầm chuyện nhắn tin thôi. Nhà cháu đây này, kể cho cụ nghe: Nhà cháu mắt vốn nhìn các bạn nữ thì cứ tít hết cả vào. Hôm vợ thằng bạn cháu đẻ đứa đầu lòng, nó buồn thiu bẩu: "Con trai tao nhìn giống mày như đúc, nhất là cái mắt". Khổ, trẻ con mới đẻ ra, mắt đứa nào chả như sợi nhỉ, nhắm tịt vào chứ nó có mở mắt to ra đâu.
Giống mắt thì có gì lạ, em chỉ kinh nếu thằng bạn cụ nó bẩu
"Con trai tao nhìn giống mày như đúc, nhất là cái súng" thế mới haziiiiiiiiiiii

_MBBG_

Xe điện
em k hiểu sao cụ lại có đc sdt của gấu nhà đó
hay gấu nhà đó cũng là 1 ofe của OF :))
cụ có thắc mắc như nhiều cụ trên này,số là gia đình e và gia đình nó xưa đến nay thân nhau như cứ.t với đ.ít,đi đâu cũng có đủ quan văn quan võ,ăn cái j ngon cũng hò nhau đến chén,thậm chí đi chơi xa chụp ảnh e còn khoác vai con dở hơi cám lợn đấy chụp,thân như vậy nên cả 4 người có số của lẫn nhau thì có j lạ đâu ạ,vừa nãy e lại dt cho nó rủ nó đi uốn bia,nó trả lời gọn lỏn...mày uốn hết đi tao nuốt ko vô...ặc thằng này nó bảo thủ kinh.

miwon

Xe tăng
cụ có thắc mắc như nhiều cụ trên này,số là gia đình e và gia đình nó xưa đến nay thân nhau như cứ.t với đ.ít,đi đâu cũng có đủ quan văn quan võ,ăn cái j ngon cũng hò nhau đến chén,thậm chí đi chơi xa chụp ảnh e còn khoác vai con dở hơi cám lợn đấy chụp,thân như vậy nên cả 4 người có số của lẫn nhau thì có j lạ đâu ạ,vừa nãy e lại dt cho nó rủ nó đi uốn bia,nó trả lời gọn lỏn...mày uốn hết đi tao nuốt ko vô...ặc thằng này nó bảo thủ kinh.
Ai bẩu cụ cứ UỐN mà không UỐNG cơ :P củ Giủ Gấu của bạn cụ đi chứ Giủ lão ấy làm gì :D

trungnn

Xe tăng
F1 nhà em cũng thế ah. Bây giờ vợ chồng em phải để số đt của 2 vợ chồng lên đầu tiên để F1 nhỡ nghịch thì chỉ nhắn cho em hoặc gấu thôi.

Sent from my iPad using Forum Runner

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Còn oan gì nữa ông bạn kia thế là hiền phải e chắc cụ đang nằm chỗ trồng răng, ai lại lưu số đt của vợ bạn trong máy bao giờ chắc chắn có vđ!

nhadatuytin

Xe container
giống hệt em.
Em cũng dính mấy vụ F1 nghịch điện thoại nhắn lung tung đến mấy người đầu danh bạ mà toàn tầm 11-12h đêm.
Hôm sau mất công giải thích ngại tóa.
May danh bạ em ko lưu vợ thằng bạn ở đầu giống cụ ko thì cũng mệt

_MBBG_

Xe điện
Còn oan gì nữa ông bạn kia thế là hiền phải e chắc cụ đang nằm chỗ trồng răng, ai lại lưu số đt của vợ bạn trong máy bao giờ chắc chắn có vđ!
dù gì thì trước đây e cũng cùng hội cùng thuyền với cụ huhuhu sao giờ cụ cứ nhè phao câu e mà sút vậy cụ.

NghiaRex

Xe điện
Cha nào con nấy... ;))

_MBBG_

Xe điện

GiaBao

Xe hơi
Em nghe giọng bạn cụ trả lời cụ thế này thì có nghĩa là tình hình cũng bớt căng rồi đấy. Chỉ vài ngày nữa là lại vui vẻ với cụ thôi, chưa đến mức ko nhìn mặt nhau nữa đâu.

_MBBG_

Xe điện
Em nghe giọng bạn cụ trả lời cụ thế này thì có nghĩa là tình hình cũng bớt căng rồi đấy. Chỉ vài ngày nữa là lại vui vẻ với cụ thôi, chưa đến mức ko nhìn mặt nhau nữa đâu.
vâng e mong vậy cụ ạ,2 đôi chơi với nhau hơn mười năm rồi,hồi cả hai đôi còn khó khăn còn mang thức ăn đến cho nhau cơ,giờ đôi nào cũng có tí xương tí nghạnh mà mất nhau thực sự e ko muốn.

NghiaRex

Xe điện
ai bẩu cụ thế,F1 nhà e yêu hẳn con bé lớp trưởng nhá,con cô giáo hẳn hoi nhá.
vậy là hơn đứt e rồi.
Thì hôm nọ em hỏi F1 nhà em, sao điện thoại con tuyền tin nhắn 1 chữ cái từ 1 số hả...

Nó chưa trả lời thì thằng cu cùng lớp bảo, thưa bác tại bố cháu hí hoáy nghịch đấy ạ! ;))

Nhôm nhựa

Xe điện
sáng nay ông bạn thân của e dt rủ đi Cafe,ra đến nơi gọi xong đồ uống thì ông bạn chìa cái dt ra và nói đây là dt của vợ tôi,sao ông cứ nhắn tin liên tục vào dt của vợ tôi vậy,e cứng hết cả ng vì ông bạn mở mục tin nhắn thì đúng thật,tổng cộng có 8 tin dc gửi từ dt của e đến máy của vợ nó,mà lạ lắm nhá 8 tin đó tin thì chỉ có chữ A,tin chỉ có chữ D,tin thì trắng ko,e vội rút dt của e ra thì ôi thôi éo cãi dc y chang nội dung tin nhắn với máy của vợ nó,e hết thề rồi hứa với ông bạn là tao ko nhắn nhưng nó ko tin,và còn nói e ko ra gì.
khi nãy về nhà e tìm hiểu ra mới biết thủ phạm là ông con trai nghịch máy của e nó cứ ấn một nút liên tục thế là thành tin trắng và vẫn nút đó cuối cùng là gửi đi và den đủi cho e là số dt của vợ ông bạn lại nằm ngay đầu danh bạ huhuhu,e có dt cho nó và jải thích như vậy rồi nhưng nó ko chịu tin và vẫn nói e đại loại như...tao ko ngờ mày lại như vậy..vv..v..vv,e đau đầu quá các cụ cho e xả xì chét tí
thế cụ có ghép các chữ cái ấy lại với nhau k ?