[Funland] Các cụ vào chung vui vì tên siêu lừa của OF đã bị bóc lịch

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Từ cái hôm đi ọp sinh nhật OF, lão ý được nhìn ảnh thật của Toét rồi.
Hiccc, em chả ngồi cạnh Toét còn gì ? Nhìn các mợ xuynh nhưng đáng lẽ phải ngoan ngoan chút chớ, đằng này nhìn bướng cực :))

nhutinhco

Xe điện
Chắc hẳn ai đã từng nghiên cứu thị trường chứng khoán, thị trường BĐS trong 10 năm qua trên diễn đàn OF, mục BĐS. Thì đều ko xa lạ gì với các nick như Minhtranbds. Minhtran. Laiphithuyen.ktc. KtcOF
….
Thì nay thằng cu này đã bị lên thớt.
ngoài nó và các cá nhân cùng họ( mr Thi, Mr cao…) lập ra KTC và rất nhiều nhóm zalo để lừa đảo, lùa gà, làm giá cổ phiếu như CMS. MCO. VEF. KHC……
BĐS, thì phải nói đến khu thanh hoá. Đá hoàng mai. Phú thọ có cẩm khê, Thái nguyên…..
Cái kết quá viên mãn
Em lướt mạng chỉ để giải trí, tìm hiểu linh tinh chứ không bao giờ nghĩ đến chui vào hội đầu tư này, hội buôn bán kia vì quan điểm của em là nếu ngon chúng nó đã chẳng mồi chài, dụ mình.
Rồi thi thoảng trên zalo lại có đứa mời vào nhóm đầu tư vàng, chứng khoán, bđs... => ko nói nhiều, cứ chặn và xóa cho nhanh.
cụ giống em! Mất cơ hội ăn lớn - nhưng chả ham!!!

114hangbong

Xe cút kít
Hiccc, em chả ngồi cạnh Toét còn gì ? Nhìn các mợ xuynh nhưng đáng lẽ phải ngoan ngoan chút chớ, đằng này nhìn bướng cực :))
Chị em thì ngồi cạnh nhau nên ảnh hưởng đấy cụ anh. :))

nhutinhco

Xe điện
Nhóm nào lộ liễu quá thì không bắt không được! Nhóm bớt lộ liễu thì các anh bắt sao xuể

gấu_nâu

Xe hơi

duytrong

Xe lăn
Mợ Toét đang đi du lịch bên Phi hay Indo gì đấy nên chưa vào ọp, nếu đúng TBM kia là Lái Phi Thuyền đã từng đưa mợ ấy lên đỉnh ở Quảng Ninh thì nó siêu đấy em, không phải dạng lừa cắp vặt như Tự Lái hay Phục phiếc gì đâu. Từ ngày tham gia OFf anh chưa thấy ai trình Uyên thâm như ông này ấy. Nó Pr đất cát công phu thôi rồi, từ thông tin quy hoạch, mặt bằng khu vực, thông tin lân cận, lịch sử giá từ thời napoleon còn cởi truồng đến đương đại, dự báo tương lai, … từ bản đồ, hình ảnh thực tế đến flycam bay quét toàn vùng kinh lắm. Ba cái phân tích trên báo lá cải với trích dẫn nhận định của mấy ông chuyên gia còn không bằng một phần của nó ~o)
Thằng này mà lùa em thì móm, vì em chả có xiền mua.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đâu, ảnh cụ ngồi cạnh ai đâu
Em tuổi gì mà được ngồi gần các mợ ấy để lên hình, mon men lại gần hóng hớt là các Sếp bem nick ngay cụ ơi. Chỉ đứng xa hóng rồi liếm mép, ngáp vặt thôi á cụ #:-s

catking113

Xe Cứu Trợ
Mươi năm trở lại đây, trên này có vài cái tên khá nổi: Tuấn tự lái, Kiên innova thạc sĩ thổ cư, Bình Văn Quán bán sim 4g phò, Phục khẩu trang. Còn ai nữa k nhỉ :))
Cúc cù cu có đủ tiêu chuẩn vào danh sách ko cụ.

minhab

Xe điện
Tay này em cũng biết, thâm niên OF của em chắc bằng tuổi con các cụ giờ thi ĐH :))
Kiến thức phải nói cực kỳ uyên thâm, nắm bắt tốt tâm lý các thánh lắm tiền, đừng nghĩ nó lùa gà ngay mà mỗi ngày nó thấm vào một chút, sau đủ tiền đủ thời gian nổi máu kiếm tí tiền là ăn bả nó ngay.
Chẳng qua tầm này người ta gọi là luận đề sau 18h nên các cụ chém tưng bừng, chứ thời nó tung hoành mà các cụ mợ có tiền chả xuống đầu tư ngay ấy ;;)

eagles

Xe buýt
Em tưởng chủ kênh KTC với người lừa Mợ toét 2710 ôm lô đất Đông Triều là lão Trần Tuệ Quang :)))
Trần Tuệ Quang chính là Bình Minh kk. Thầy của e đấy, đợt đóng 5tr đi học khoá bđs. Về sầm sơn khảo sát, kể anh ta cũng giỏi quan hệ tốt nắm bắt trc quy hoạch, đợt Sun còn chưa làm. E mua đợt ý giờ cũng x2 rồi.
Tiếc anh có tài mà k có đức, lùa rất nhiều mã chứng khoán đưa con nhang đệ thử dự noel sớm.

Phè Văn Phỡn

Xe tăng
Trần Tuệ Quang chính là Bình Minh kk. Thầy của e đấy, đợt đóng 5tr đi học khoá bđs. Về sầm sơn khảo sát, kể anh ta cũng giỏi quan hệ tốt nắm bắt trc quy hoạch, đợt Sun còn chưa làm. E mua đợt ý giờ cũng x2 rồi.
Tiếc anh có tài mà k có đức, lùa rất nhiều mã chứng khoán đưa con nhang đệ thử dự noel sớm.
Em thấy đợt ấy rủ con nhang đệ tử về đánh sóng khu công nghiệp gì trên Phú Thọ cụ có tham gia ko.

eagles

Xe buýt
Em thấy đợt ấy rủ con nhang đệ tử về đánh sóng khu công nghiệp gì trên Phú Thọ cụ có tham gia ko.
Tam nông, hạ hoà… em có đi khảo sát cùng. Thầy vẽ ra nhiều viễn cảnh, quy hoạch nhưng e thấy xa xôi hẻo lánh nên k đầu tư, cũng nhiều ng mua.

Cám Chim

Xe tăng
Tay này em cũng biết, thâm niên OF của em chắc bằng tuổi con các cụ giờ thi ĐH :))
Kiến thức phải nói cực kỳ uyên thâm, nắm bắt tốt tâm lý các thánh lắm tiền, đừng nghĩ nó lùa gà ngay mà mỗi ngày nó thấm vào một chút, sau đủ tiền đủ thời gian nổi máu kiếm tí tiền là ăn bả nó ngay.
Chẳng qua tầm này người ta gọi là luận đề sau 18h nên các cụ chém tưng bừng, chứ thời nó tung hoành mà các cụ mợ có tiền chả xuống đầu tư ngay ấy ;;)
Chuẩn Cụ. Đầu tư thì xác định rủi ro, tất cả do mình chứ nó có dí súng vào đầu bắt phải mua đâu.

Cám Chim

Xe tăng
Tam nông, hạ hoà… em có đi khảo sát cùng. Thầy vẽ ra nhiều viễn cảnh, quy hoạch nhưng e thấy xa xôi hẻo lánh nên k đầu tư, cũng nhiều ng mua.
Hạ Hòa hình như bọn Hào Nam đc chống lưng nên tung hoành khu đó thì phải. Phân lô bán nền sẻ núi, dân chưa nhận đất nhưng sổ đỏ đã cầm trên tay.
Giờ thì nhiều thằng đang run như cầy sấy.

QD092000

Xì hơi lốp
Phải thằng Bình Minh f319/ VST năm xưa ko cc nhỉ?