[Funland] Các cụ vào chung vui vì tên siêu lừa của OF đã bị bóc lịch

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
E tâm tư khi nhiều cụ gọi nó là lừa đảo ? Thấy giống như các " nạn nhân" thích làm giàu ko khó: của đa cấp, btc, sàn forex , cho vay lãi cắt cổ ... í
Cũng có lý cuả nó cụ ạ. Cơ bản là do tham mà ra. Ví dụ như e nó bẩu theo nó "3 tháng sau chị e mình ra hàng". Đợi 3 tháng hàng nó thì ra còn mình thì mãi 6 năm k ra nổi. Chắc chỉ đệ ruột theo nó thì "ăn" còn mình thì là gà ôm bom cho chúng nó cụ ạ.

nhutinhco

Xe điện

Khem

Xe buýt
Ngày trước em cũng quẳng cho M 500 triệu để lái mua bán bitcoin hộ, chồng em biết chuyện alo cho bạn ấy, nói rút tiền về gửi lại chị đi nhé. Hai hôm sau bạn ấy gửi lại em tiền. Ngày đó em dỗi chồng em mãi.

baba77

Xe tăng
Ngày trước em cũng quẳng cho M 500 triệu để lái mua bán bitcoin hộ, chồng em biết chuyện alo cho bạn ấy, nói rút tiền về gửi lại chị đi nhé. Hai hôm sau bạn ấy gửi lại em tiền. Ngày đó em dỗi chồng em mãi.
Giờ mợ bảo chồng em sai rồi anh xin lỗi em đi.... :D

VuNgoanMuc

Xe điện
Phải công nhận là hắn giỏi thật, do em không có tiền nên hắn không lùa được thôi chứ trước em cũng vào xem các video phân tích của hắn trên yutube rồi mà. Bài bản và có đội nhóm đấy mợ ạ, mấy video dẫn khách đi xem đất trên phú thọ đấy cả đoàn người, có hẳn đứa phụ trách che ô cho hắn như là lãnh đạo dẫn đoàn đi thị sát sau này lại gặp hắn hô hào ở mấy pic penny bên ck em đã nghĩ trước sau gì tên này cũng dính tới PL mỗi tội không ngờ là hơi lâu tới giờ mới bị bế thôi.
Chứ xinh đẹp tài giỏi như mợ để mà lừa được là quá khó, em gặp mợ 2 lần khi mua đồ lọc nước ở cửa hàng bên Trường Chinh rồi người thường lừa mợ khó hơn lên giời chứ trả chơi :D
Thầy em bảo lừa người giàu mới dễ, vì người giàu không sợ mất tiền chỉ sợ mất cơ hội ... nên cứ vẽ ra được cơ hội là sẽ dụ được người.

Khem

Xe buýt
Giờ mợ bảo chồng em sai rồi anh xin lỗi em đi.... :D
Hihi, trong làm ăn em còn nhiều cái sai lớn lắm, mà chồng em vẫn phải xin lỗi em vì chiều vợ mà giờ để cho vợ phải khổ đấy ạ.

Với M thì chồng em rất thích nói chuyện. Bạn ấy có nhiệt huyết và có nhiều góc nhìn hay về bất động sản. Có cụ nào nói bạn ấy tung hoành đất Đông Anh một thời thì chưa đúng lắm đâu, bạn mua bán được ít lắm, vốn liếng cũng không có gì. Còn bị người khác lừa cho, mất tiền mà không dám làm gì người ta nữa. Về chứng cháo, đất cát chỗ khác, nhất là giai đoạn sau này em không rõ lắm.

QD092000

Xì hơi lốp
Mợ này chắc thơm ngon nên ck chiều à :D

QD092000

Xì hơi lốp
Bắt bọn lừa này thì khác gì đưa mợ Toét lên đỉnh lần nữa :)).

Khem

Xe buýt
Mợ này chắc thơm ngon nên ck chiều à :D
Cứ phải thơm ngon thì chồng mới chiều hả cụ?

Thớt này cũng do chồng em gửi em vào đọc. Em thì cũng thấy buồn buồn, tiếc cho M, vì em không biết rõ lắm bạn ấy đã lùa hay lừa lọc mọi người cụ thể như thế nào. Còn chồng em thì nói đó là kết cục nhìn thấy trước. Bạn ấy đã chọn sai đường, giờ phải trả giá thôi.

Politeboy

Xe tăng
Cũng có lý cuả nó cụ ạ. Cơ bản là do tham mà ra. Ví dụ như e nó bẩu theo nó "3 tháng sau chị e mình ra hàng". Đợi 3 tháng hàng nó thì ra còn mình thì mãi 6 năm k ra nổi. Chắc chỉ đệ ruột theo nó thì "ăn" còn mình thì là gà ôm bom cho chúng nó cụ ạ.
Chuyện của mợ Toét nhạy cảm thế
Nào là chị em mình cùng ra
Nào là em ra trước đi chị ra sau
Nào là nó ra rồi mà mãi mình ko ra nổi
Nào là ôm bom 9 tháng, à quên 6 năm...

Politeboy

Xe tăng
Chồng mợ uy lực nhỉ
Vợ trót dại mà chồng chỉ gọi điện phát thằng lừa đã phải trả tiền rồi
Thế thì mợ cần gì đi làm nữa

phuongmit

Xe cút kít
Chồng mợ chắc làm trên đội số rồi ;))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Chuyện của mợ Toét nhạy cảm thế
Nào là chị em mình cùng ra
Nào là em ra trước đi chị ra sau
Nào là nó ra rồi mà mãi mình ko ra nổi
Nào là ôm bom 9 tháng, à quên 6 năm...
Cụ viết có mấy dòng mà hình tượng như vẽ tranh phong cảnh ấy :))

Em cò đất nên dùng thuật ngữ chuyên ngành của tụi em là lên đỉnh, thế mà các cụ cứ nghĩ đến chửa đẻ là thế nào #:-s