[Funland] Các cụ từng bị bóng đè chia sẻ cảm giác xem nào

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Phê cực luôn.
Chân tay không cựa quậy được gì.
Mắt mở thao láo.
Mồm muốn kêu mà chả được.
Nhìn lên thì thấy bóng rất to trên trần.

3chan4cang

Xe tải
Có cụ nào bị bóng đè, cố điều khiển tay, chân cử động để thoát. Lúc tưởng thoát được rồi thì thật ra vẫn đang nằm mơ đã thoát khỏi bóng đè, một lúc sau tỉnh lại mới biết.

Diep1979

Xe container
Nhà cháu có lần bị, cảm giác toàn thân cứng đơ, chân tay không nhấc lên được. Mắt vẫn mở, dây thần kinh và não vẫn hoạt động và có nhận thức xung quanh

Còn bị bóng led đè thì chưa ạ 😝

xezace

Xe tăng
Cháu bị bóng đè từ ngày mới lấy vợ cho đến bây giờ u50 vưỡn bị

traurung2017

Xe hơi
Tìm hiểu thì biết là hiện tượng này chỉ do cơ thể ngủ ko sâu, tâm trí còn thức nhưng các chức năng khác vẫn lơ mơ, dẫn đến ko điều khiển được cơ thể theo ý mình.

Ko biết có cụ nào như e ko?
Những lần rơi vào trạng thái như vậy là em sẽ cố để mơ được điều mình thích :))
Trộm vía có lần được, có lần cố quá tỉnh cả ngủ :))
Vui phết các cụ ạ.
em giống cụ ạ! Kết quả mĩ mãn😂

Cuabeo

Xe Cứu Trợ
Hồi sinh viên em thường xuyên bị bóng đè rùng cả mình; sáng dậy cứ phải thay sịp. sợ sợ là!

Quyen Kenshin

Xe buýt
E thì lại bật được cả bóng đè
Lâu lứm rùi ko bị lại

despacitorico

Xe tải
thế vụ này hơi căng đấy. hồi trước vợ em rất hay bị bóng đè và ma quỷ trêu . vì em ngồi ngay bên cạnh vợ em trên giường thế mà gần như tối nào vợ em cũng ú ớ hoảng hốt kêu ..anh chém con ma kia hộ em ..nói đang đứng cuối giường kia kìa ... hoặc luôn bị bóng đè liên tục bác ạ ( mặc dù nhiều năm sống trong ngôi nhà này thì vợ em kg bị sao cả . nhưng tự dưng lại bị liên tục trong 1 thời gian khá dài và gần như ngày nào cũng bị )
em cũng đã trấn con dao đầu giường và thêm 1 củ tỏi khô..kết quả kg ăn thua lắm . và em chơi bài khô máu . đáng ra kg lên dùng phương pháp này nhưng em đành phải dùng là trên cửa phòng ngủ em trấn chữ ( phúc viết bằng chữ tàu ) và treo trên tường đầu giướng chỗ vc em ngủ là cái vòng hình phật bà quan âm mà nhiều năm trước em đi chùa yên tử mua về
cũng đỡ 1 thời gian .. trong thâm tâm em hiểu có người cõi âm theo vợ em .. vậy chỉ cách chuyển nhà mới hết ..và đúng như em nghĩ . ông già em hồi đó tự dưng bảo em về gần nhà ông bà và cho em 1 miếng đất mà hồi xưa ông bà lấy nhau có dựng nhà tranh tre vách đất để ở và em sinh ra tại nơi này , về nơi này tự nhiên vợ em hết bị quấy nhiễu
nhiều khi cũng rất khó hiểu bác ạ
Em không tin ma mãnh gì , nhưng nhiều cái khó gthich.
Nhà em trước ở khu Tàu Chợ Lớn, ngủ trong phòng 1 bà già bị trộm vào giết chết. Em nằm chả bị sao, mà ông anh ruột vào ngủ là bị. Cũng nhà đó em đi nằm chỗ khác thì em lại bị, thấy rõ bóng người. Nhiều khách đến nhà em ngủ lại cũng hay bị.
Có lần em đi đến nhà họ hàng, leo lên gác xép ngủ, xoay mặt vào tường buổi trưa, thấy rõ có người bước đến gần, ngồi xuống đệm em xoay mặt lại xem ai thì bị đè luôn.
Sau 20 tuổi em đổi nhà sang chỗ sáng sủa nhiều ánh sáng thông thoáng thì không bao giờ bị nữa.