Các cụ tư vấn hộ e vấn đề này với ạ, thằng e đang băn khoăn quá đi mất!!!

zanny7690

Xe máy
Híc bác trai đi xe Pi còn sợ hỏng hóc bọn em con gái đi Pi thì dư lào =='

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
Híc bác trai đi xe Pi còn sợ hỏng hóc bọn em con gái đi Pi thì dư lào =='
Mợ cứ chịu khó "Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng" là được mà, định kỳ thay dầu, khi đi có gì bất thường thì mang ra kiểm tra ngay, thế là ok.
Kết luận là "Của bền tại người".

nam_19891512

Xe hơi
............................................................................

Chỉnh sửa cuối:

thatko

Xe hơi
Bác có bà chị tốt thế thì cứ vay mà làm e SHVN bác ạ.
Xăng 3.5l / 100km, giá thì đợt e mua tầm 110. Cụ call hỏi lại cho chắc.

Chỉnh sửa cuối:

quatmo212

Xe điện
Cụ cứ nói thẳng với bà chị là em không muốn vay,vì nếu vay thì rất lâu với trả đc nên rất ngại vay mượn.Anh em kiến giả nhất phận mà cụ,cho nên cụ cứ làm em LX mà đi nó lành hơn Libety cụ nhé
đi không đúng cách, ko bảo dưỡng thì chả xe nào lành cả ợ :D

luckyluc

Xe đạp
Bác này công chức mà ăn chơi nhỉ :D. Cẩn thận cuối năm nay họ bắt kê khai tài sản lại phải nộp thuế nặng đô đấy. Em thì cứ tằng tằng wareS mưa, nắng, ngập lụt, tắc đường cứ phi ầm ầm :))

nam_19891512

Xe hơi
Bác này công chức mà ăn chơi nhỉ :D. Cẩn thận cuối năm nay họ bắt kê khai tài sản lại phải nộp thuế nặng đô đấy. Em thì cứ tằng tằng wareS mưa, nắng, ngập lụt, tắc đường cứ phi ầm ầm :))
Ăn chơi j bác ui, e xác định đổi xe để đi lâu dài mà, nên cố gắng chọn xe tốt thui mà:Dmà ở chỗ e chỉ cấp phòng mới phải kê khai tài sản thui nên e cứ vô tư đi;))

hoalocvung

Xe điện
Tình hình là e đang băn khoăn dữ dội luôn, bữa trước e tham khảo các cụ trên OF là chọn xe cho nam cao 1m80, qua đó e quyết định lấy 1 e Lx ie:>, ý định là thế, định rằng qua tháng sau cưới e nó về, thì hôm nay gặp bà chị ruột e, sau khi biết e có ý định lấy Lx bà ý khuyên can luôn vì bà ý có chạy 1 e Liberty nhập, bà ý bảo dòng piagggio là hay bị bệnh vặt nhất và tiền chữa chạy cũng không phải là ít:-sbà ý khuyên e lấy e SH125 việt với giá trị gần gấp đôi e Lx ie, và điều hay nhất là sau khi biết e ko có đủ đạn thì bà ý chấp nhận cho e vay 50 củ để cưới e ý luôn;))Vậy, e muốn hỏi các cụ là có nên lấy Sh vịt không, e cúng biết rằng tiền nào của nấy nhưng vấn đề của e là sau khi cưới e nó xong thì biết trả bà ý xiền thế nào, e là công chức nhà nước lương lẹt đẹt được có hơn 5 củ 1 tháng thui ạ~X(mà e thì không muốn mang nợ 1 chút nào cả cho dù đấy là chị ruột e[-(Mong các bác củng cố tinh thần cho e để e quyết định ạ, cho e hỏi luôn là giá cả Sh125 Vịt h là bao nhiêu, e có xem trên trang chủ của Honda thì thấy ~100 củ, chắc ra ngoài bọn Head còn làm giá nữa các cụ cho e biết chính xác giá hiện tại của e nó nhé, vs cả cụ nào biết đại lý nào bán rẻ chỉ e luôn thì tốt quá, e xem trên vatgia thấy Honda Thắng Lợi bán có 109 củ và sau khi lấy biển thì giá của e nó là bao nhiêu ạ, một vấn đề cuối cùng nữa là tình trang xăng của e nó thế nào, có tham ăn hơn Lx ie không ạ. Bài viết của e hơi dài dòng nhưng xin các cụ tư vấn cho e ạ, e ngàn lần đội ơn các cụ, e xin vod các cụ a:77::77::77:
Theo em bác lấy SH hoặc LX cũng được. Nhưng SH thì hợp dáng Bác hơn. Còn Li, em nghĩ hợp phụ nữ hơn.

quatmo212

Xe điện
cứ như cụ thì sh với lx ế nhỉ ;))