các cụ tư vấn giúp em lắp thêm đồ cho vios 2011

angel110

Xe đạp
Bác cứ lắp hết đi. alo cho em bảo đảm giá rẻ như cho không ^^

anhhuycntt

[Tịch thu bằng lái]
cụ giống nhà cháu thế...nhà cháu cũng tuần sau là lấy xe..cũng vios 2011...đánh dâu topic cụ để vào học hỏi :x..à vuốt cụ cái luôn :D
cụ đã lấy đc xe chưa ? cụ đặt bọn Toy nào thế ạ ? của em nó đang bắt hoãn lại đổi tội cho lũ lụt Thái Lan rùi hic hic

Prius

Xe buýt
cụ đã lấy đc xe chưa ? cụ đặt bọn Toy nào thế ạ ? của em nó đang bắt hoãn lại đổi tội cho lũ lụt Thái Lan rùi hic hic
Em đã nói rồi mà không tin,không biết cụ đặt cọc bao nhiêu nhưng theo em cứ rút chỗ đặt cọc ra đi để gửi NH lấy lãi còn sướng hơn, khi nào ổn định rồi tính tiếp. Em cứ tính thế này nhé: cứ cho là hết T11 này lũ rút đi thì Thái Lan phải nhanh nhất là 1 tháng mới khôi phục lại sản xuất, em dự là từ nay đến Tết cụ cũng không lấy được xe đâu,Toyota Thái Lan cung ứng 60% linh phụ kiện cho TVM,nhiều khi nó thiếu đúng 1 bộ phận là lắp thành 1 cái xe hoàn chỉnh rồi mà lũ lụt năm nay thiệt hại quá nặng nề chống lụt còn chưa xong thì lấy đâu hàng mà cung ứng.

bergkamp08

Xe hơi
Theo e cụ nên lắm những thứ sau là ok :
- Camera + cảm biến lùi ( rất cần thiết )
- Tay nắm mạ crom ( nếu vios là mầu bạc ) sẽ rất đẹp
- Dán kính V-kool or lumar
- Vè che mưa
Còn các thứ khác thì ko cần thiết ạ vì cách âm vios là tương đối tốt e đi xe này đã 3 năm thấy rất ổn ko phải phiền hà điều gì ạ .Vài lời góp ý . Chúc cụ vui:)

phuongtv_76

Xe container
VIOS G không có cảm biến lùi đâu bác. Có chăng là lắp thêm thôi. Giá thì trong hãng không rẻ đâu, họ báo em là 4tr chưa VAT.
Nếu nói họ cắt bớt option này thì không đúng vì xem mô tả trên website của TOY thì không có.
Mình cũng xác nhận không có đâu, lắp thêm thôi, 2 mắt OEM của toy hết 4tr, Đài loan 4 mắt 1.7tr cả công sơn, theo mình cái này nên lắp, giúp mình rất nhiều

anhhuycntt

[Tịch thu bằng lái]
Em đã nói rồi mà không tin,không biết cụ đặt cọc bao nhiêu nhưng theo em cứ rút chỗ đặt cọc ra đi để gửi NH lấy lãi còn sướng hơn, khi nào ổn định rồi tính tiếp. Em cứ tính thế này nhé: cứ cho là hết T11 này lũ rút đi thì Thái Lan phải nhanh nhất là 1 tháng mới khôi phục lại sản xuất, em dự là từ nay đến Tết cụ cũng không lấy được xe đâu,Toyota Thái Lan cung ứng 60% linh phụ kiện cho TVM,nhiều khi nó thiếu đúng 1 bộ phận là lắp thành 1 cái xe hoàn chỉnh rồi mà lũ lụt năm nay thiệt hại quá nặng nề chống lụt còn chưa xong thì lấy đâu hàng mà cung ứng.
nghe nói cụ quen các bác bên Toy MD nhìu lắm mà cụ giúp em vụ này đc ko volka cụ mà

anhhuycntt

[Tịch thu bằng lái]
Chắc chắn ko có cảm biến lùi cụ ạ phải lắp thêm bên ngoài cũng rẻ thôi ạ . E lắp cả camera và cảm biến lùi hết 2tr ạ
em thấy trong hãng báo gia riêng cái cảm biến lùi ko đã 3,9tr rùi

Prius

Xe buýt
em thấy trong hãng báo gia riêng cái cảm biến lùi ko đã 3,9tr rùi
Em xem rồi, nó là hàng OEM cho TOYOTA rất đẹp và chuẩn, muốn rẻ hơn thì chỉ có ra ngoài mua vài trăm thôi, chất lượng thì không chắc chắn được điều gì cả!

nghe nói cụ quen các bác bên Toy MD nhìu lắm mà cụ giúp em vụ này đc ko volka cụ mà
Em đã hỏi rồi,họ bó tay đấy!không làm tiền đâu, bây giờ kể cả có mua đồ của họ lắp thêm cũng không có đâu, máu thì phải đợi thôi, mà bác ký với sale tên là gì nhỉ? Xem ra dự báo của em giờ đã trở thành hiện thực rồi.

anhhuycntt

[Tịch thu bằng lái]
cám ơn các cụ quan tâm, sau vài ngày em alo gây áp lực thì bọn sâu cũng sợ và đồng ý giao xe cho em rùi hehe volka các cụ nhá

hahuyson

Xe tải
Độ thêm Cái body nữa

gialuong

Xe hơi
Vios AT 1.5G chắc chắn có, sai cứ đến bắt đền em!
PS: Vios 2010 đỗ cạnh xe em có cảm biến 2 mắt, nếu 2011 không có thì khả năng là bị cắt, khi ký HĐ cụ phải hỏi Sale chứ, ko có thì y/c họ KM, bộ này cũng không đắt lắm đâu nên họ tặng được mà! Có điều chú ý từ tháng này TVM cắt giảm sản lượng do ảnh hưởng lũ lụt tại Thái Lan cho nên cụ thỉnh thoảng lượn lờ thăm các em ý 1 tý tiện thể hỏi luôn khi nào thì giao đc xe, ko là người khác lấy mất đấy không có xe đi Tết đâu. Em thề!em đảm bảo luôn. Mấy em bên TOY MĐ với em như người nhà rồi (mỗi tội chưa làm gì được ;;)) nên em biết thế, tháng này chúng nó được xả stress do đc giảm khoán chỉ tiêu BH mà.
Chắc con đó được đặt hàng từ hãng rồi. Chiều nay e vừa qua xem có thấy đâu nhỉ?