các cụ tư vấn giúp em lắp camera sườn loại nào tốt ạ và lắp ở đâu thợ có kinh nghiệm

khacdai

Xe hơi
do đoạn đường nhà em hay tắc đường với lại cho vợ em lái xe lên em muốn lắp camera sườn nhờ các cụ tư vấn giúp em ạ lắp vào đường điện thế nào nó tự động hay là phải bật công tắc ạ

phukienxeoto.vn

Xe hơi
Website
noithatotovn.com
Phải dùng công tắc để chuyển cụ ah, cụ không cần dùng thì tắt đi rất tiện. Có nhiều loại camera cụ ra cửa hàng nội thất chọn cái ưng ý, phù hợp với giá tiền của mình. Cụ cần tư vấn gì thêm alo cho e. Xe cụ có màn hình chưa?

khacdai

Xe hơi
Phải dùng công tắc để chuyển cụ ah, cụ không cần dùng thì tắt đi rất tiện. Có nhiều loại camera cụ ra cửa hàng nội thất chọn cái ưng ý, phù hợp với giá tiền của mình. Cụ cần tư vấn gì thêm alo cho e. Xe cụ có màn hình chưa?
vâng xe em có màn hình rùi ạ

obgoliver

Xe tải
Như xe e, elắp thêm 1 màn hình 3,5" vào góc trái trên taplo cho tiện khi tiến, lùi đở phải liếc xuống khi cần nhìn. Màn 3,5" co 2 đưòng AV k pải dùng công tắc.bặt tắt làm gì, mặc nhiên nổ máy đi cam tiến online suốt, khi cài re tự động chuyển cam re. Cụ tham.khảo chỗ cụ HDcam xem chỗ này thấy rẻ lại nhiệt tình. Trc e lắp ở LThịnh dắt lòi tù và luôn.

7usd

Xe điện
Màn hình dùng Iphone có được ko các cụ??

khacdai

Xe hơi
vâng cảm ơn các cụ a

vutrongtho89

Xe hơi
Thường thì mình lắp cam bên gương phải. khi lùi mở xinhan phải, màn hình sẽ hiển thị 5-10-15 giây tùy ý sau đó tự động chuyển lại camera lùi sau.

billnantes

Xe container
Như xe e, elắp thêm 1 màn hình 3,5" vào góc trái trên taplo cho tiện khi tiến, lùi đở phải liếc xuống khi cần nhìn. Màn 3,5" co 2 đưòng AV k pải dùng công tắc.bặt tắt làm gì, mặc nhiên nổ máy đi cam tiến online suốt, khi cài re tự động chuyển cam re. Cụ tham.khảo chỗ cụ HDcam xem chỗ này thấy rẻ lại nhiệt tình. Trc e lắp ở LThịnh dắt lòi tù và luôn.
kiểu này cũng hay đấy,nhưng nếu có sẵn màn hình rồi thì không nên chơi kiểu này .

coldroom

Xe hơi
Cụ cho em hỏi lắp camera muốn hiển thị tốc độ mình đi và xin nhan khi bật có hiển thị ko. Em đối phó với xxxx hay bị nhập nhèm quả tốc độ và làn, xin nhan rẽ.

TL_Vietnam

Xe lăn
Camera hiển thị tốc độ thì có nhiều loại, còn xi nhan thì không hiện thị được, cùng lắm thì nghe thấy tiếng tạch tạch trong file thôi kụ ah

phukienxeoto.vn

Xe hơi
Website
noithatotovn.com
cái xin nhan chưa hiển thị được cụ ah, cụ lắp hiển thị tốc độ thôi. Cụ đối phó thì cụ lăp camera sườn, camera hành trình, đi là ok rui. MÌnh đi đúng thì mấy ông xxx cũng chẳng làm được gì cụ ah.

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
cái xin nhan chưa hiển thị được cụ ah, cụ lắp hiển thị tốc độ thôi. Cụ đối phó thì cụ lăp camera sườn, camera hành trình, đi là ok rui. MÌnh đi đúng thì mấy ông xxx cũng chẳng làm được gì cụ ah.
Cụ cho E hỏi chút, muốn lắp thêm camera sườn, xe đã có màn hình nguyên bản theo xe rồi, liệu có kết nối vào được không, có cần code j thêm phức tạp ko, có phải lắp thêm công tắc phụ ở ngoài ko?, tks cụ !

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho E hỏi chút, muốn lắp thêm camera sườn, xe đã có màn hình nguyên bản theo xe rồi, liệu có kết nối vào được không, có cần code j thêm phức tạp ko, có phải lắp thêm công tắc phụ ở ngoài ko?, tks cụ !

OtoPro.Dung

Xe tăng
do đoạn đường nhà em hay tắc đường với lại cho vợ em lái xe lên em muốn lắp camera sườn nhờ các cụ tư vấn giúp em ạ lắp vào đường điện thế nào nó tự động hay là phải bật công tắc ạ
Cụ làm 1 chiếc phụ quyét bên sườn phải là ok. Món này nhà cháu làm rất nhìu vì đa số các cụ lại xe đều gặp khó khăn tương tự cụ.
P/s: Xe cụ là xe gì ạ?