Các Cụ tư vấn cho em về cái quạt két nước ạ...

lolitran

Đi bộ
tình hình là thế này dạo này con mon ghẻ nhà em khi vận hành tay lái nó rung rung nhẹ, em đem vào hảng thì nó bảo quạt két nước em vận hạnh không tốt, em hỏi thay thì nói không có hàng, vì em ở miền nam nên không biết chổ nào bán hết tìm nát cả google, chỉ có miền bắc bán thôi, không biết có bác nào thay quạt chưa ạ tư vấn giúp em với em cám ơn.:(

fadco

Xe container
Ko biết quạt két nước của cụ có phải là quạt gió ko, hôm trước quạt gió của em kêu to và tay lái cũng rung, rung ko đều, ra hãng bẩu thay quạt hết 5 củ rưỡi em hết xiền, có cụ hội Mông mách em thay củ quạt là được, em gọi thợ thay củ quạt + vệ sinh( hết 600k) thì thấy quạt kêu nhỏ hơn, tay lái ko rung nũă, cụ tham khảo nhá.

lolitran

Đi bộ
Ko biết quạt két nước của cụ có phải là quạt gió ko, hôm trước quạt gió của em kêu to và tay lái cũng rung, rung ko đều, ra hãng bẩu thay quạt hết 5 củ rưỡi em hết xiền, có cụ hội Mông mách em thay củ quạt là được, em gọi thợ thay củ quạt + vệ sinh( hết 600k) thì thấy quạt kêu nhỏ hơn, tay lái ko rung nũă, cụ tham khảo nhá.
huhu hic cụ giúp em thì giúp cho trót vì em ở trong nam, cụ cho em xin số phone để em alo cụ tư vấn em rõ hơn nha, em cám ơn.

lolitran

Đi bộ
không bác nào giúp em à, bác nào cho em số điện thoại vào box em với, không thôi nhá mày em em gọi lại em cám ơn, em tên long dt: 0949333389

lutuananh

Xe hơi
liên lạc với nhà cung cấp ngoài bắc, chuyển tiền rồi lấy hàng thôi. mang ra thợ thay.

vanphiet

Xe buýt
Bác ra mấy chỗ bán phụ tùng oto cũ hỏi hàng bãi cũ hay hàng tháo xe ra cũng được,quạt của ford cũng giống của mazda nên lắp lẫn được,trước em cũng thay 1 củ con escape bằng một củ của mazda cũ chạy rất tốt.

Mr.Ryu

Xe buýt
Bác ra mấy chỗ bán phụ tùng oto cũ hỏi hàng bãi cũ hay hàng tháo xe ra cũng được,quạt của ford cũng giống của mazda nên lắp lẫn được,trước em cũng thay 1 củ con escape bằng một củ của mazda cũ chạy rất tốt.
Chuẩn đấy, cụ chủ topic theo cụ này nhé. Em thấy mấy lão ở chợ giời toàn tháo đồ Mazda ra để chế cho Ford ạ